`

Jump to content

ฟันธงให้ที พัดลมNyko มีส่วนทำให้เครื่องไฟแดงมั้ย

26 replies to this topic

#21 Granzon

What once was happy now is sad....

• High Royal Executive Members

Posted 15 October 2007 - 12:15 AM

อืม ผมก็ใช้พัดลมมาตลอดน่ะครับ nyko แท้ มาแดงเอาเดือนที่ 11 จะครบปีอยู่แล้วเชียว เพราะไฟกระชากครับ 0020

ซ่อมมาเสร็จสรรพ ตอนนี้ยังเขียวอยู่ครับ เล่นได้มาเกือบสามเดือนแล้ว

#22 tunnyocto

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 15 October 2007 - 08:58 AM

View PostGranzon, on Oct 15 2007, 12:15 AM, said:

อืม ผมก็ใช้พัดลมมาตลอดน่ะครับ nyko แท้ มาแดงเอาเดือนที่ 11 จะครบปีอยู่แล้วเชียว เพราะไฟกระชากครับ 0020

ซ่อมมาเสร็จสรรพ ตอนนี้ยังเขียวอยู่ครับ เล่นได้มาเกือบสามเดือนแล้ว

ผมก็แดงรหัส 0020 พอเห็นคุณ Granzon บอกสาเหตุวาไฟกระชาก เลยกลับมานั่งคิดๆดู
เครื่องผมมันแดงในวันที่ฝนตกพายุกระหน่ำฟ้าร้องฟ้าผ่า ผมเสียบปลั๊กทิ้งไว้ที่บ้าน
กลับบ้านไปก็เปิดเครื่องตามปกติ มันก็แดง ทั้งๆที่ไม่เคยแดงมาก่อน
สายสัญญาณโทรศัพท์ในห้องนั้นก็เงียบสนิท ต่อเน็ทไม่ได้
ผมว่าคงโดนฟ้าผ่า กระแสไฟเข้ามาตามสาย เลยแดง

ไม่เคยติดพัดลมครับ

#23 ไข่ต้ม

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 15 October 2007 - 10:00 AM

ผมใช้ Nyko แล้วแดงครับ พอซื้อเครื่องใหม่เลยใช้พัดลมเดิมๆของมันเลย
ตอนนี้จะเข้า 1 ปีแล้วไม่มีปัญหาอะไร

#24 nnnn

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 15 October 2007 - 10:13 AM

ผมติดตั้งแต่แรกเลย ครบปีแล้ว ยังไม่แดงครับ

#25 dOgnOeAt

ผู้ชายใจหมา

• Interests:Chelsea FC
    Diablo Series
    DMC and KOF

Posted 15 October 2007 - 11:17 AM

ผมก็ใช้ ไหงไม่เหงแดงหง่า จะ 1 ปีแล้ว อีก 2 เดือนนี้อะครับ (ธันวา)

#26 penmory

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 15 October 2007 - 11:37 AM

ผมใช้อยู่เหมือนกันครับ ยังไม่แดง แต่ยังสรุปไม่ได้เพราะยังไม่นานเท่าไร

คุณดี เชียร์ให้ซื้อ

ถ้ามันมีส่วนจริงๆพ่อค้าที่รับประกันเปลี่ยนเครื่องคงไม่กล้าให้ซื้อหรอกครับ

#27 X Shape

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 08 December 2010 - 03:33 PM

dig 4 Edit