`

Jump to content

PGR4 สั้นๆได้ใจความ โดนใจขาซิ่ง เกมส์แข่งรถที่ดีที่สุดในยุคนี้ผมยืนยัน!!!

31 replies to this topic

#21 TanK

Legal Officer

• Royal Executive Members
  • Interests:Movie Games and Travel

Posted 04 October 2007 - 09:21 AM

ยังไงชาวดาร์คไซด์ผู้ถูกแบนอย่างผม
ก็คงต้องหามาลองอยู่ดี ถึงจะอยู่อย่างเหงาๆคบใครไม่ได้ก็เฮอะ

#22 thoon

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 04 October 2007 - 09:43 AM

รอแผ่นแท้มือ 2 ใครซื้อมาเบื่อ ไม่ถูกใจ มาปล่อยเลย ผมชอบของถูก :aha:

Edited by thoon, 04 October 2007 - 09:43 AM.

#23 penjo

Live Strong

Posted 04 October 2007 - 10:32 AM

อย่างนี้ต้องลองว่ามันเจ๋งจริงอะเปล่า

#24 kangpc

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 04 October 2007 - 11:13 AM

ยังเล่น test drive อยู่เลย :her

แล้ว pgr4 กับ forza2 มันแนวเดียวกันกับ test drive ป่ะ

#25 giggogs

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 04 October 2007 - 11:24 AM

View PostMetropolisjam, on Oct 4 2007, 02:34 AM, said:

แรกๆก็สนุกอย่างงี้ทุกคนแหละครับ

แต่เวลา online มันคนล่ะเรื่อง แล้วดูไว้เลยน่ะครับจะหายจ้อยไปทีล่ะคน

ซื้อก๊อปคุ้มอยู่แล้วส่วนแท้ไม่คุ้มหรอกครับ

เข็ดแล้วกับ forza2 ดีที่ยังมีกลุ่มคนที่เล่นอยู่

forza2 แรกๆก็อย่างนี้แหละ พอ online หายไปทีล่ะคน คนที่หายไปก็เพราะท้อ

ประมาณว่า ไม่ได้ที่หนึ่งสักที หรือ ชนะคนนี้ไม่ได้สักที

ใช่ครับทุกคนมีสิทธิ์เล่นหรือไม่เล่นอันนี้ผมไม่เถียง แต่เกมขับรถมันสนุกตรง online นี่แหละ

ไม่มีคนเล่นด้วยมันไม่สนุกหรอกครับ เล่นคนเดียวเดี๋ยวมันก็เบื่อ

ส่วนตัวไม่ชอบเกมนี้ครับ เกมขับรถที่ดีที่สุดสำหรับผมตอนนี้ผมให้ forza2 ครับ

เกมบ้าอะไรยางเกรดเดียวกันแต่คนละยี่ห้อนี่รู้สึกถึงความต่างที่จอยเลย นี่ยกตัวอย่างแค่ยางนะครับ

เกม forza2 รถแรงแพ้รถช้าได้ครับ บางคนมาเล่นครั้งแรกออกตัวช้ากว่าเพื่อนก็เลิกเล่นแล้ว :ohno

ที่เข้ามาโพสต์ไม่ได้มีเจตนามาขัดคุณชูน่ะครับ

แต่อยากจะมาบอกคนที่จะซื้อแท้มา online ว่าคิดดูดีๆก่อนซื้อครับ กลัวมันจะไม่มีคนเล่นด้วย ประมาณว่าหายไปทีละคน

คนเล่นเครื่องแปลงเค้าจะเลิกตอนไหนก็เลิกได้ เป็นห่วงคนซื้อแผ่นแท้ครับ

ยังไงคิดดีๆก่อนซื้อนะครับ

เกมขับรถมันสนุกตรง online นี่แหละ

ไม่รู้น่ะว่าเกมนี้ประมาณไหนแต่พอเดาได้
ขอบคุณที่เตือนจ้า กำลังเล็งของแท้อยู่เลยพ่อแบงค์ฟรีรัน :555

#26 benz_x

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 04 October 2007 - 03:06 PM

PGR 3 ก็สนุกแล้ว ไว้จะซื้อมาเล่นครับ ตอนนี้กำลังจะสอบแล้วอะ :cry

#27 blue_key

one of the best in my life

• High Royal Executive Members

Posted 04 October 2007 - 03:13 PM

ดูภาพดูฉากคร่าวๆแล้ว รู้สึกไม่ค่อยต่างจากภาคที่แล้วเลย
ยกเว้นฉากหิมะ,ฉากหมอก,ฉากฝนตก
เห็นแล้วงามตาจริงๆ แต่ก็น่ะภาคนี้คงจะไม่ได้สัมผัสล่ะครับ
มันแนวเดิม เล่นแท้ไม่กล้าเสี่ยง

#28 EM_ME_DE

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 04 October 2007 - 04:03 PM

พรุ่งนี้ผมต้องไปซื้อแล้วล่ะ อยากเล่น โคตร

#29 คันโมะจัง

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 04 October 2007 - 05:46 PM

View Postkangpc, on Oct 4 2007, 11:13 AM, said:

ยังเล่น test drive อยู่เลย :her

แล้ว pgr4 กับ forza2 มันแนวเดียวกันกับ test drive ป่ะ

คิดว่า PGR4 ใกล้เคียง Test drive มากกว่านะครับ

เพราะ

- ไม่มีแต่ง ปรับ เปลี่ยนอะไหล่ จูนเครื่อง ใช้มันเดิม ๆ งัดฝีมือออกมาล้วน ๆ
- PGR4 กับ TDU จะออกไปทาง arcade นิด ๆ แต่ Forza นี่ simulator จ๋าเลยครับ

ถ้าชอบความสมจริง ปรับนู่น แต่งนี่ ก็ต้อง Forza

#30 southtown

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 04 October 2007 - 05:56 PM

PGR3 ยังไม่เล่นเลยครับ Test Drive ด้วย ForZA ด้วย

จบแค่ Carbon Drift king แค่นั้นเอง

#31 nat9

DGO I love you jup jup

• Banned

Posted 04 October 2007 - 06:44 PM

ส่วนผมอะไรก็ได้ครับ ขออย่างเดียว ซื้อมาแล้ว อย่าเล่น คนเดียวซิ ครับ อยากให้ มาออนกันหน่อย

เขาทำมาให้ออนกันได้น่ะ อุตส่าห์ มี ระบบ live แล้ว ยังไม่ใช้กันเสียดายจังยิ่งเกมส์ ขับรถด้วย

#32 X Shape

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 08 December 2010 - 03:23 PM

dig 4 Edit