`

Jump to content

เพื่อนที่ได้halo 3 limited editiondกล่องเหล็กแล้วแผ่นหลุดเป็นรอย ยังใช้เล่นได้ปกติหรือเปล่าครับ

23 replies to this topic

#21 gogogo7922

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 06 October 2007 - 11:42 AM

ตอนก่อนส่งผมลองเขย่าดู แน่นปึ๊กเลยนะนั่น ห่อก็ใส่ซองกันกระแทกให้อีกชั้น ไปรษณีย์เขามีความสามารถมากๆ เลย

คราวหน้าผมแนะนำให้ส่งรถตู้ครับ ยอมไปรับของเองหน่อยได้ของเร็วและส่งปราณีตกว่ากันมากเลย

ส่งให้ลูกค้าประจำไม่เคยหาย ไม่เคยมีปัญหาครับ

ปล. หนังที่จะให้ขอเปลี่ยนเป็น Oishi สักมื้อละกัน ผมและครอบครัว ไม่เกี่ยงๆ

ได้เลยคุณ Top เดี๋ยวจัด Meeting อีกครั้งดีไหมหละ บอกคุณ Giggox s ไว้ด้วยนา จะได้มีคนมาหารกะผม เพราะคุณ Top ก็เป็นธุระให้เหมือนกัน :555

ยังไงก็ขอบคุณอีกครั้งนะครับ แล้วติดอะไรตรงไหนใน Halo ให้ช่วยลุยบอกนะครับ เดี๋ยวจะไปช่วยครับ (อยากเล่นกะคุณ Mumii ด้วยนะ) :kanoiyom

Edited by gogogo7922, 06 October 2007 - 11:44 AM.

#22 Granzon

What once was happy now is sad....

• High Royal Executive Members

Posted 06 October 2007 - 08:14 PM

ซื้อจากร้าน Nadz เหมือนกันครับ ไปกับน้อง โชคดี ไม่มีรอยทั้งสองแผ่นครับ

#23 phatt23

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 02 November 2007 - 12:12 PM

ก้อม่ายเห็นมีปัญหานิ!!!!!!!!!

#24 Consoleman360

เซียนเกม

• High Royal Executive Members
  • Interests:Djent.

Posted 16 April 2008 - 01:30 AM

เเผ่นเเท้คงไม่เสียหรอกมั้ง