`
←  Halo 3
Logo
»

เพื่อนที่ได้halo 3 limited editiondกล่องเห...

gogogo7922's Photo gogogo7922 06 Oct 2007

ตอนก่อนส่งผมลองเขย่าดู แน่นปึ๊กเลยนะนั่น ห่อก็ใส่ซองกันกระแทกให้อีกชั้น ไปรษณีย์เขามีความสามารถมากๆ เลย

คราวหน้าผมแนะนำให้ส่งรถตู้ครับ ยอมไปรับของเองหน่อยได้ของเร็วและส่งปราณีตกว่ากันมากเลย

ส่งให้ลูกค้าประจำไม่เคยหาย ไม่เคยมีปัญหาครับ

ปล. หนังที่จะให้ขอเปลี่ยนเป็น Oishi สักมื้อละกัน ผมและครอบครัว ไม่เกี่ยงๆ

ได้เลยคุณ Top เดี๋ยวจัด Meeting อีกครั้งดีไหมหละ บอกคุณ Giggox s ไว้ด้วยนา จะได้มีคนมาหารกะผม เพราะคุณ Top ก็เป็นธุระให้เหมือนกัน :555

ยังไงก็ขอบคุณอีกครั้งนะครับ แล้วติดอะไรตรงไหนใน Halo ให้ช่วยลุยบอกนะครับ เดี๋ยวจะไปช่วยครับ (อยากเล่นกะคุณ Mumii ด้วยนะ) :kanoiyom
Edited by gogogo7922, 06 October 2007 - 11:44 AM.

Granzon's Photo Granzon 06 Oct 2007

ซื้อจากร้าน Nadz เหมือนกันครับ ไปกับน้อง โชคดี ไม่มีรอยทั้งสองแผ่นครับ

phatt23's Photo phatt23 02 Nov 2007

ก้อม่ายเห็นมีปัญหานิ!!!!!!!!!

Consoleman360's Photo Consoleman360 16 Apr 2008

เเผ่นเเท้คงไม่เสียหรอกมั้ง