`

Jump to content

ติดง่ะทำยังไงดีครับ

4 replies to this topic

#1 narutohero

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 15 August 2007 - 03:19 PM

คือพออิชาเบลล่าให้เราไปเอาของมา 8 ชิ้น ผมก็เก็บครบแล้ว(ระหว่างที่เก็บของก็โดนทหารจับตัวไปตั้ง5 ครั้ง เครียดเลย มองก็มองไม่เห็นตัวมัน แถมยิงเอายิงเอา เฮ่อ :ohno ) แล้วพอไปที่หอนาฬิกาตรงลานกว้างสาธารณะในนั้นจะมีซอมบี้เต็มไปหมด แถมยังมี ฮอ มายิงเราอีก ผมเลยลองกลับไปหาอิชาเบลล่า เผื่ออาจจะมี ภารกิจอะไรอีกแต่พอเข้าไปคุยก็ไม่มีภารกิจ แล้วผมก็ไม่รู้ว่าจะไปไหนต่อดี ใครจบช่วยบอกทีนะครับ จนปัญญาแล้ว แถมเวลาเหลือ 13 ชั่วโมงกว่าเองๆอ๊ะครับ จะจบได้มั้ยครับเนี้ย

#2 tron360

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 15 August 2007 - 07:14 PM

ให้ไปเก็บ queen มาให้ได้10 ตัวครับ เก็บง่ายๆโดยไปเก็บในทางขับรถใต้ดิน เอารถทับไปเรื่อยๆพอได้ยินเสียง queen ก็ลงไปเก็บ

#3 narutohero

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 16 August 2007 - 08:22 AM

โอ้วขอบคุณมากครับ :kanoiyom พอดีผมเล่นจบแล้ว ครับ(หลังจากที่ชกกับบอสหลายยก) แต่ผมยังสงสัยกับฉากจบอยู่อ๊ะครับ ใครรู้ช่วยจบตอบกลับมาทาง PM ด้วยนะครับ ผมไม่อยากให้มาบอกฉากจบในกระทู้นี้อ๊ะครับ กลัวว่าเดี๋ยวคนอื่นที่กำลังเล่น dead rising อย่างขยันขันแข็ง ดันมาเจอกระทู้ที่บอกฉากจบของเกมส์เอา ดื้อๆแบบนี้ เดี๋ยวเขาเสียกำลังใจ ที่อุตสาห์เล่นแทบตาย ดันมีคนบอกฉากจบอีก (คือเคยโดนกับตัวเองมาก่อน) คือที่ผมอยากรู้ฉากจบ เพราะว่ามันคาใจอ๊ะครับ อุตสาห์สู้แทบตาย ทำไมฉากจบมันถึง....... หรือว่ามีจบหลายแบบครับ
ท่านใดรู้เรื่องฉากจบแจ่มแจ้งช่วยบอกข้าน้อยคนนี้ทางPMด้วยนะครับ :numairu:

#4 okami11408

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 09 April 2008 - 08:32 AM

ผมว่าเกมนี้ค่อนข้างยากมากเลยทีเดียว ต้องใช้ความสามารถอยู่เหมือนกันกว่าจะจบ 154218d4.gif

#5 KunJOBz

Team PTFO

• High Royal Executive Members
  • Interests:BLACKPINK
    Dream Theater
    AESPA

Posted 10 December 2009 - 09:57 PM

QUOTE ((RSG)•ブラッ&# @ Nov 5 2007, 10:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>

QUOTE (okami11408 @ Apr 9 2008, 08:32 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมว่าเกมนี้ค่อนข้างยากมากเลยทีเดียว ต้องใช้ความสามารถอยู่เหมือนกันกว่าจะจบ 154218d4.gif

ผมเล่นเป็นปีอะ เกมนี้ AP เกมนี้ ยังไม่ครบพันเลย
880/1000 เอง