`

Jump to content

black belt กับอึสีเงิน

3 replies to this topic

#1 jordan

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 13 July 2007 - 05:49 PM

คือ ผมมี black belt อันแล้ว จะขโมยอันที่ 3-4-5 แต่เหมือนว่าหลังจากขโมยได้แล้ว พอจะไปขโมยอีก มัน miss ตลอดเลยครับ ไม่ทราบว่าใครมีเทคนิคการขโมยมั่ง เห็นบางคนมีตั้ง 6 วง

#2 Genexix

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 14 July 2007 - 09:01 AM

คือมันสู้รอบนึงจะขโมยได้อันเดียวน่ะครับ ไม่ว่าจะได้อะไรก็ตาม
จำไม่ได้ว่าเป็น Black belt กับ อะไรซักอย่างเนี่ย เวลาขโมยจะได้อย่าง
ใดอย่างหนึ่งหลังจากนั้นจะ miss ตลอด เอาเป็นว่าพอขโมยได้แล้ว
ให้หนี แล้วออกจากถ้ำแล้วเข้ามาสู้ใหม่พอขโมยได้แล้วก็หนีอีก ประมาณนั้นเอา
จนกว่าจะพอน่ะครับ

#3 jordan

Posted 14 July 2007 - 04:35 PM

ขอบคุณครับ กำลังรออยู่พอดีเลย ไงเดี๋ยวผมจะลองดูครับ

#4 kiddik

Posted 16 July 2007 - 03:38 AM

เล่นจบแล้ว คือ วิธีง่ายมากๆครับ อัดด้านหลังครับผม พอเข้าฉากสู้ ขโมยเลยครับ ตอนที่มันหันหลังนะครับ แต่ถ้านหน้ามาแล้ว ยากครับ ให้ออกแมฟแล้ว เข้ามาใหม่ครับ ด้านหลังเอาง่ายครับ อิอิ ส่อๆป่ะเนี่ย