`
←  Blue Dragon
Logo
»

black belt กับอึสีเงิน

jordan's Photo jordan 13 Jul 2007

คือ ผมมี black belt อันแล้ว จะขโมยอันที่ 3-4-5 แต่เหมือนว่าหลังจากขโมยได้แล้ว พอจะไปขโมยอีก มัน miss ตลอดเลยครับ ไม่ทราบว่าใครมีเทคนิคการขโมยมั่ง เห็นบางคนมีตั้ง 6 วง

Genexix's Photo Genexix 14 Jul 2007

คือมันสู้รอบนึงจะขโมยได้อันเดียวน่ะครับ ไม่ว่าจะได้อะไรก็ตาม
จำไม่ได้ว่าเป็น Black belt กับ อะไรซักอย่างเนี่ย เวลาขโมยจะได้อย่าง
ใดอย่างหนึ่งหลังจากนั้นจะ miss ตลอด เอาเป็นว่าพอขโมยได้แล้ว
ให้หนี แล้วออกจากถ้ำแล้วเข้ามาสู้ใหม่พอขโมยได้แล้วก็หนีอีก ประมาณนั้นเอา
จนกว่าจะพอน่ะครับ

jordan's Photo jordan 14 Jul 2007

ขอบคุณครับ กำลังรออยู่พอดีเลย ไงเดี๋ยวผมจะลองดูครับ

kiddik's Photo kiddik 16 Jul 2007

เล่นจบแล้ว คือ วิธีง่ายมากๆครับ อัดด้านหลังครับผม พอเข้าฉากสู้ ขโมยเลยครับ ตอนที่มันหันหลังนะครับ แต่ถ้านหน้ามาแล้ว ยากครับ ให้ออกแมฟแล้ว เข้ามาใหม่ครับ ด้านหลังเอาง่ายครับ อิอิ ส่อๆป่ะเนี่ย