`

Jump to content

Quest 3 มีใครลองบ้าง เล่นเถื่อนได้ไหมครับ

2 replies to this topic

#1 akeing

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 03 December 2023 - 02:12 PM

ไม่แน่ใจ มีใครได้ลอง Occulus Quest 3 บ้างไหมครับ อยากรู้ว่า

มันเล่นเกมเถื่อน ได้ไหม และวิธีทำมันยากไหม
มีกลุ่ม หรือ web ไหนบ้างไหมครับ

จะหามาลองบ้าง ให้ลูกเล่นครับ ?

Edited by akeing, 03 December 2023 - 02:14 PM.

#2 vernea

...............

• Royal Executive Members

Posted 07 December 2023 - 03:56 PM

3ไม่มีความรู้เลยครับ
รู้แค่ว่า2เล่นเถื่อนได้ เห็นขายกันในกลุ่ม หกเจ็ดพันเองครับ ห้าพันก็พอมีมาให้เห็นบ้าง ลองจัด2ดูก่อนไหมครับ

#3 akeing

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 07 December 2023 - 08:36 PM

View Postvernea, on 07 December 2023 - 03:56 PM, said:

3ไม่มีความรู้เลยครับ
รู้แค่ว่า2เล่นเถื่อนได้ เห็นขายกันในกลุ่ม หกเจ็ดพันเองครับ ห้าพันก็พอมีมาให้เห็นบ้าง ลองจัด2ดูก่อนไหมครับ

ขอบคุณครับ พอดี อยากจะลองจัด technology ใหม่เลย แต่ก็ลุ้นๆว่ามันได้ ฤ ป่าว

หลักๆ คงเอามาทำกิจกรรมกับลูก เล่น เวลาว่างๆครับ เพราะดูแล้ว ลูกน่าจะเล่น แป๊บๆ เลยกะว่า หาเกมมาลงเอง ลองไปหลายๆแนว

อายุก็ 4x ไปและตัวเอง

เดี๋ยวลองไปดู Q2 อีกทีครับ