`

Jump to content

มีใครใช้จอimacเป็นจอมอนิเตอรบ้างครับ

1 reply to this topic

#1 asdc

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 29 August 2023 - 08:58 PM

พอดีมีคนเอามาขายให้ น่าจะเป็นปี2007
มันเปิดเข้าไปเหมือนจะติดที่หน้าจอให้ใส่รหัสหรือป่าวไม่รู้ครับ
ทีนี้อยากได้เอามาใช้เป้นจอคอมเพราะรูปทรงมันสวยดี
เห้นมีคนบอกทำได้อยู่ แต่ว่าภาพมันจะสวยเหมือนเล่นในจอคอมธรรมดามั๊ยครับ
รู้สึกว่าสจะ27นิ้ว แต่ไม่มีบอกอะไรเลย ผมใช้ถ่ายรูปแล้วค้นในกลูเกิ้ลเอา

#2 GinolaBoy

DGO Revolution

• Admin

Posted 30 August 2023 - 07:09 PM

เคยอยากได้แล้วหาข้อมูล มันไม่ค่อย compatible กับ windows นะครับ
ถ้าใช้กับ mac น่าจะโอเคกว่า