`

Jump to content

Paypal ตอนนี้ยังผูกบัตรใช้ได้อยู่มั้ยครับในไทย

3 replies to this topic

#1 joamz3

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 20 July 2023 - 09:23 AM

พอดีตอน7-8เดือนก่อน มันใช้ไม่ได้แล้ว วันนี้ลองผูกบัตรเข้าไปใหม่ได้แต่ บัญชีถูกจำกัดเหมือนเดิม เข้าไปดูการยืนยันตนก็เหมือนจะไม่มี สรุปมันนังใช้ได้มั้ยครับ

ปล. พอดีจะได้สั่งอะไหล่ตัวหนึ่งในเวปแต่ไม่กล้าผูกบัตรเครดิต ใช้paypalจะสะดวกกว่าครับ

#2 FONGBEER

Fongbeer

• High Royal Executive Members
  • Interests:]

Posted 20 July 2023 - 10:17 AM

View Postjoamz3, on 20 July 2023 - 09:23 AM, said:

พอดีตอน7-8เดือนก่อน มันใช้ไม่ได้แล้ว วันนี้ลองผูกบัตรเข้าไปใหม่ได้แต่ บัญชีถูกจำกัดเหมือนเดิม เข้าไปดูการยืนยันตนก็เหมือนจะไม่มี สรุปมันนังใช้ได้มั้ยครับ

ปล. พอดีจะได้สั่งอะไหล่ตัวหนึ่งในเวปแต่ไม่กล้าผูกบัตรเครดิต ใช้paypalจะสะดวกกว่าครับ

ผมก็โดนจำกัดเหมือนกันครับ ลองผูกใหม่ก็ไม่ได้ เลยต้องเลิกใช้

#3 joamz3

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 20 July 2023 - 12:26 PM

View PostFONGBEER, on 20 July 2023 - 10:17 AM, said:

ผมก็โดนจำกัดเหมือนกันครับ ลองผูกใหม่ก็ไม่ได้ เลยต้องเลิกใช้
นั้นน่าจะไม่ได้ละครับ เศร้าเลย

#4 Xpert

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 20 July 2023 - 09:01 PM

ของเดิมถ้าไม่ได้ย้ายตั้งแต่ตอนเขาแจ้งให้ย้าย ก็ต้องสมัครแอคเค้าท์ใหม่ครับ ผมก็ต้องสมัครใหม่เหมือนกัน