`

Jump to content

Banana IT จัดเต็มลดราคาล้างสต๊อก ถึงอาทิตย์นี้ ราคาถูกไม่ถูกมาดูกันครับ

5 replies to this topic

#1 cyberbot

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 12 December 2019 - 09:23 PM

Banana IT จะเต็มลดราคาล้างสต๊อก ถึงอาทิตย์นี้ ราคาถูกไม่ถูกมาดูกันครับ

รายละเอียดต่างๆโปรโมชั่นเข้าดูที่เว็บเขาได้เลยนะครับ

https://instore.bnn.in.th/event_bnn

งานมีถึงวันอาทิตย์นี้ ของดีๆราคาถูกๆ อาจจะหมดตั้งแต่วันนี้หรือพรุ่งนี้แล้วก็เป็นได้นะครับ

สินค้า APPLE คนก็ยังให้ความสนใจมากเช่นเดิม

แผ่นเกมส์ PS4 ก็ลดเยอะแยมากมาย ราคาส่วนมากก็อยู่ที่ 590 บาท

หูฟัง โซนี่ก็จะเน้นไปทางกีฬาซะส่วนมากนะครับ

ภายในงานนี้ส่วนตัวผมผมมองว่าพวกอุปกรณ์เสริมต่างๆนั้นค่อนข้างคุ้มมากเลยทีเดียวแต่สินค้าบางตัวราคาก็ไม่หนีห่างกับ
ร้านดังอื่นๆเท่าไหร่ก่อนซื้อก็หยิบมือถือมาเชคตรวจราคากันก่อนก็ดีนะครับ งานมีถึงวันอาทิตย์นี้นะครับ
ก่อนคอมมาร์ท ไม่กี่วันเอง พนักงานให้ความรู้ดีมากทีเดียวใครไม่รู้ไม่ทราบอะไรถามได้ตลอดครับ

#2 umbababa

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 12 December 2019 - 09:52 PM

บานานา ที่ไหนหรอครับ มีps4ด้วย

#3 Julong

บูชาหลวงพ่อเงิน

Posted 12 December 2019 - 10:25 PM

ร้านกล้วยสาขาแถวบ้านผมก็ชอบเอาของมาลดอยู่ตลอด พวกเคสพวกสายชาร์จหูฟัง

#4 PongZung

ว่ามา มีอะไรก็ว่ามา

Posted 12 December 2019 - 11:21 PM

ตอนแรกก็ว่าจะไป แต่ราคาก็ไม่ได้ว้าวมากแบบที่คิดไว้จริงๆด้วย

และหลายครั้งที่ไป พวกที่ลดแรงๆก็หมดก่อนตลอด

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

#5 โจ้

เซียนเกม

Posted 12 December 2019 - 11:37 PM

ถูกกว่าปกติไม่มากเท่าไหร่ แถมรถติดเหี้ยมโหดมาก เลยไปครั้งเดียวพอ

#6 ArPae

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 13 December 2019 - 09:36 PM

เคยไปแต่ไม่ค่อยได้อะไร ขอบคุณที่มาแจ้งข่าวครับ