`

Jump to content

สอบถามเรื่อง zone แผ่น ของ gta หน่อยครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 jazzmoment

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 22 January 2017 - 10:44 AM

คือผมเล่นออนไลน์กับเพื่อน ซึ่งเป็นไอดีโซน3 ทั้งคู่ แต่แผ่นผมเป็นZone3 ส่วนเพื่อนแผ่นเป็น all zone น่าจะ zone1 ตอนแรกก็เติมพลัสฟรี 14 วันทั้งคู่ ก็เล่นออนไลน์เจอกันได้ปกติไม่มีปัญหาอะไร ทีนี่พอพลัสฟรีหมดก็ไปเติมพลัสไทย 1 ปีกัน แผ่นผมที่เป็นzone3 เล่นได้ปกติ ส่วนเพื่อนที่เป็น all zone ทำไมมันเล่นไม่ได้แล้วละครับ เกิดจากอะไร มีวิธีแก้ไขหรือไม่