`

Jump to content

อยากกิน ชีสเบอร์เกอร์ อร่อยๆ ....

25 replies to this topic

#21 zaga

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 11 June 2007 - 12:26 AM

ผมกำลังอยากลอง mosburgur อยูํ่เลย มันอร่อยไหมครับ :shame

#22 Noelle

~ มหาเทพวินนิ่ง ~

• High Royal Executive Members
  • Interests:Game Consoles, Foreign Movies, Japanese Animations ^_^

Posted 11 June 2007 - 02:44 AM

ชอบเบเกอร์คิงเหมือนกันคับ เนื้อเค้าอร่อยสุดยอด

แมคนี่สุดห่วยจิงๆๆ เทียบไม่ติดเลยจิงๆๆ

#23 penjo

Live Strong

• Royal Executive Members

Posted 25 July 2007 - 06:24 PM

ถ้าเบอร์เกอร์สุดยอดต้องยกให้ Burger King ครับ กินกี่ทีก็อร่อย ที่อร่อยก็เพราะว่า เบอร์เกอร์ที่นี่เค้าใช้ย่างเอา ในเนื้อยังมีน้ำชุ่มช่ำ กัดเข้าไปพร้อมแตงกวาดองสุดยอดเลยครับ
ถ้าใครกลัวกินไม่หมด สั่ง วอปเปอร์จูเนียร์มากินก็ได้ครับ ขนาดเท่าเบอร์เกอร์ทั่วไป

Subway ก็อร่อยครับ ผักสดๆให้เยอะดีกินเข้าไปบางทีหาเนื้อไม่เจอ

Mosburger สุดยอดครับตอนนี้ แต่ว่าคนต่อคิวยาวมาก วันนั้นซื้อกลับบ้านมากิน เพราะว่าไปต่อคิว โออิชิชาบูไว้ถ้ากินเบอร์เกอร์ไปก่อนจุกแน่ครับ วันหลังต้องไปนั่งกินที่ร้าน เสียดายน่าจะมีสาขามากกว่านี้นะ

#24 potter

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 27 July 2007 - 12:55 PM

View PostMelodic, on May 6 2007, 07:10 PM, said:

Subway มันมีไรน่ากินม่างอะคับ เดินผ่านหลายรอบแระ แต่มะรุ้ว่าจาสั่งไรดี

รูปมันน่ากินเหลือเกิน ><

Subway อยู่ไหนอะเราไม่รู้จักบอกหน่อยจะไปลองดู :numairu:

#25 thiti2526

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• High Royal Executive Members

Posted 25 March 2008 - 01:50 AM

mc ง่ายดีคับ :aha:

#26 teak007

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 19 November 2008 - 07:19 PM

เคยกินแต่เบอร์เกอร์คิง