`

Jump to content

วันนี้ ทำคลิป บรรยากาศ การไปเดินซื้อของ ร้าน gamestop ที่ usa ครับ

3 replies to this topic

#1 Devill_HerO

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 07 April 2016 - 08:22 AM

วันนี้ ทำคลิป บรรยากาศ การไปเดินซื้อของ ร้าน gamestop ที่ usa ใครอยากรู้ ว่าร้านเกมต่างประเทศ เป็นไง เชิญชมได้ ที่ ลิ้ง นี้เลย จร้า
และฝากกดติดตาม หรือ รีเควสมาได้ต้องการ ชมคลิปแบบไหน ฝาก แชแนล น้องใหม่ ด้วยครับ puripat vongsaroj

#2 madzdog

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 07 April 2016 - 01:09 PM

ขอบคุณคับ สวรรค์ของคนเล่นเกมเลย

#3 ushinotane

นักเล่นเกมตัวยง

• Freshy

Posted 09 April 2016 - 06:15 PM

ว้าว ขอบคุณมากๆ ค่ะ สักวันจะไป! จะไปทุกร้านเลย อิอิ ว่าแต่ทำไมร้านใจดีจังให้ถ่ายวิดีโอได้ด้วย แทบเอเชียนี่ห้ามถ่ายรัวๆ เลย งงมาก

#4 tvmb

เล่นพอเป็น

• Royal Executive Members

Posted 03 August 2016 - 09:28 AM

ไม่ได้ไป ก็เหมือนได้ไป ขอบคุณครับ