`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

วันนี้ ทำคลิป บรรยากาศ การไปเดินซื้อของ ร้...

Devill_HerO's Photo Devill_HerO 07 Apr 2016

วันนี้ ทำคลิป บรรยากาศ การไปเดินซื้อของ ร้าน gamestop ที่ usa ใครอยากรู้ ว่าร้านเกมต่างประเทศ เป็นไง เชิญชมได้ ที่ ลิ้ง นี้เลย จร้า
และฝากกดติดตาม หรือ รีเควสมาได้ต้องการ ชมคลิปแบบไหน ฝาก แชแนล น้องใหม่ ด้วยครับ puripat vongsaroj

madzdog's Photo madzdog 07 Apr 2016

ขอบคุณคับ สวรรค์ของคนเล่นเกมเลย

ushinotane's Photo ushinotane 09 Apr 2016

ว้าว ขอบคุณมากๆ ค่ะ สักวันจะไป! จะไปทุกร้านเลย อิอิ ว่าแต่ทำไมร้านใจดีจังให้ถ่ายวิดีโอได้ด้วย แทบเอเชียนี่ห้ามถ่ายรัวๆ เลย งงมาก

tvmb's Photo tvmb 03 Aug 2016

ไม่ได้ไป ก็เหมือนได้ไป ขอบคุณครับ