`

Jump to content

ร่วมผจญภัย พูดคุย Metal Gear Solid V:The Phantom Pain ปิดตำนานลุงงูไปด้วยกันคับ

103 replies to this topic

#101 neoevangel

อยากมีเวลาเล่นเกมเต็มๆวันสักที

• High Royal Executive Members
  • Interests:Games / Gatgets

Posted 23 December 2015 - 02:45 PM

View Postake_neo, on 23 December 2015 - 11:36 AM, said:

ขอสอบถามหน่อยครับ ผมเล่นไปถึงช่วงที่สู้กับ metalgear แล้ว หน้าเราชุ่มเลือดเลย อาบน้ำก็ไม่หาย ไม่ทราบว่าแก้ยังครับ

ขอบคุณครับ

แล้วเขาที่หัวยาวขึ้นด้วยไม้ครับ

ถ้าใช่ก็เป็นเพราะค่า Demon Point ครับ ฆ่าคนเยอะ ทำเรื่องไม่ดี เช่นพัฒนานิวเคลียร์ พอถึงจุดๆนึงจะโชคเลือดถาวรไปเลยครับ

ถ้าอยากเอาออกก็ต้องทำเรื่องดีๆ พอค่ามันลดก็จะหายเอง

#102 ake_neo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 23 December 2015 - 11:25 PM

View Postneoevangel, on 23 December 2015 - 02:45 PM, said:

แล้วเขาที่หัวยาวขึ้นด้วยไม้ครับ

ถ้าใช่ก็เป็นเพราะค่า Demon Point ครับ ฆ่าคนเยอะ ทำเรื่องไม่ดี เช่นพัฒนานิวเคลียร์ พอถึงจุดๆนึงจะโชคเลือดถาวรไปเลยครับ

ถ้าอยากเอาออกก็ต้องทำเรื่องดีๆ พอค่ามันลดก็จะหายเอง

ขอบคุณครับ ใช่แบบนี้เลย
สงสัยเพราะผมภารกิจบบถล่มฐานตลอด (ก็มันแอบไม่ค่อยพ้นอะ 55) แต่นิวเคลียร์นี่ผมยังไม่ได้ทำเลยนะ

#103 AnotherXIII

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 28 December 2015 - 09:57 AM

View Postake_neo, on 23 December 2015 - 11:25 PM, said:

ขอบคุณครับ ใช่แบบนี้เลย
สงสัยเพราะผมภารกิจบบถล่มฐานตลอด (ก็มันแอบไม่ค่อยพ้นอะ 55) แต่นิวเคลียร์นี่ผมยังไม่ได้ทำเลยนะ

Fulton เด็กๆครับ ช่วยได้

#104 snk vs playmore

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 03 January 2016 - 04:13 PM

กรณีดังนี้ถือว่าเราฆ่าคนหรือเปล่า

1.quiet ช่วยเรา
2.พวกที่หลับหรือสลบ แต่โดนรถระเบิดใส่
3.พวกที่โดนเรายิงเจ็บและตายไปเอง