`

Jump to content

มา online เก็บ Mutiplayer Achievement 70 แต้มกัน

3 replies to this topic

#1 คันโมะจัง

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 08 April 2007 - 01:40 PM

วันก่อนที่เพื่อน ๆ ร่วม club ชวนไปแข่ง ขออภัยด้วยที่ไม่ได้ไปครับ กำลังเก็บ single player challenge อยู่

ตอนนี้เก็บหมดแล้วครับ

เลยอยากจะมาชวนกันไปเก็บ achievement ของโหมด multi กัน

- สนาม multi แบบ ranked match ผลัดกันแพ้ชนะ คนละ 30 ครั้ง ได้ทันที 60 แต้ม

- แข่งแบบ instant (ที่ต๊อบไฟใส่กันน่ะครับ) แพ้ชนะ คนละ 3 ครั้ง (มั้ง) ได้อีก 10 แต้ม

ท่านที่สนใจเจอกันตอน 6 โมงเย็นเด้อ จับคู่แข่งกันเองได้เลยครับ

เมื่อคืน ไม่มีเพื่อนเล่นเลยไปแข่งกับฝรั่ง เข้าไปทีมันดีดผมออกทุกทีเลย คือ จะแข่งกัน 2 คนให้ได้ พึ่งรู้พวกมันก็ใช้วิชามารแบบนี้เหมือนกัน :555

ตอนนี้กำลังเก็บตังค์ซื้อบ้าน 15 หลัง รถ 50 คัน เหนื่อยเอาเรื่องเลย ค้าาาบบบ :ohno

#2 sharp

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 08 April 2007 - 04:05 PM

สนใจครับ
ไว้เจอ ออนแล้วมาทำกัน :shame

หลังนี่ๆ ยากจัง

#3 คันโมะจัง

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 09 April 2007 - 10:13 AM

หลังจากที่ร่วมมือกันเมื่อคืนกับคุณ Noel ในที่สุดก็สำเร็จแล้ววววว :shame

กินนิ่ม 60 แต้ม อิ อิ

แต่เสียเวลาเหมือนกันครับ กว่าจะเสร็จ กดไปเกือบตีสี่ ง่วง ง่าาาาาา

#4 Noelle

~ มหาเทพวินนิ่ง ~

• Interests:Game Consoles, Foreign Movies, Japanese Animations ^_^

Posted 11 April 2007 - 09:03 PM

ง่า คุนเม้งมาประจานเอ้ยมาประกาศโชว์ผลงานเร็วจังนะคับ

คืนนั้นเล่นซะดึกทำเอาตื่นสายเลยคับ

ว่าแต่ว่าสั่งแผ่นวินนิ่งแล้วยังคับ

จะได้มาร่วมมือกันปั้มกันอีกยก หุหุหุ

Edited by Noelle, 11 April 2007 - 09:04 PM.