`
←  Test Drive Unlimited
Logo
»

มา online เก็บ Mutiplayer Achievement 70 แ...

คันโมะจัง's Photo คันโมะจัง 08 Apr 2007

วันก่อนที่เพื่อน ๆ ร่วม club ชวนไปแข่ง ขออภัยด้วยที่ไม่ได้ไปครับ กำลังเก็บ single player challenge อยู่

ตอนนี้เก็บหมดแล้วครับ

เลยอยากจะมาชวนกันไปเก็บ achievement ของโหมด multi กัน

- สนาม multi แบบ ranked match ผลัดกันแพ้ชนะ คนละ 30 ครั้ง ได้ทันที 60 แต้ม

- แข่งแบบ instant (ที่ต๊อบไฟใส่กันน่ะครับ) แพ้ชนะ คนละ 3 ครั้ง (มั้ง) ได้อีก 10 แต้ม

ท่านที่สนใจเจอกันตอน 6 โมงเย็นเด้อ จับคู่แข่งกันเองได้เลยครับ

เมื่อคืน ไม่มีเพื่อนเล่นเลยไปแข่งกับฝรั่ง เข้าไปทีมันดีดผมออกทุกทีเลย คือ จะแข่งกัน 2 คนให้ได้ พึ่งรู้พวกมันก็ใช้วิชามารแบบนี้เหมือนกัน :555

ตอนนี้กำลังเก็บตังค์ซื้อบ้าน 15 หลัง รถ 50 คัน เหนื่อยเอาเรื่องเลย ค้าาาบบบ :ohno

sharp's Photo sharp 08 Apr 2007

สนใจครับ
ไว้เจอ ออนแล้วมาทำกัน :shame

หลังนี่ๆ ยากจัง

คันโมะจัง's Photo คันโมะจัง 09 Apr 2007

หลังจากที่ร่วมมือกันเมื่อคืนกับคุณ Noel ในที่สุดก็สำเร็จแล้ววววว :shame

กินนิ่ม 60 แต้ม อิ อิ

แต่เสียเวลาเหมือนกันครับ กว่าจะเสร็จ กดไปเกือบตีสี่ ง่วง ง่าาาาาา

Noelle's Photo Noelle 11 Apr 2007

ง่า คุนเม้งมาประจานเอ้ยมาประกาศโชว์ผลงานเร็วจังนะคับ

คืนนั้นเล่นซะดึกทำเอาตื่นสายเลยคับ

ว่าแต่ว่าสั่งแผ่นวินนิ่งแล้วยังคับ

จะได้มาร่วมมือกันปั้มกันอีกยก หุหุหุ
Edited by Noelle, 11 April 2007 - 09:04 PM.