`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

มาแล้วจ้าาาา winning2015 demo

-leon-'s Photo -leon- 17 Sep 2014

ลองละครับ ส่วนตัวคิดว่า ดีกว่า 2014 เยอะมาก การเคลื่อนไหวกลับมารูปแบบเร็วๆเหมือนเก่า

แต่ตอนยิงประตู ผมชอบภาค 2013 มากกว่า 2013 มันให้ความรู้สึกว่าลูกมันพุ่งแรงสะใจกว่าครับ

สรุป PES 2015 โหลดลงคอมเอาไว้เล่นกับเพื่อนที่ทำงาน FIFA 2015 PS4 เอาไว้เล่นออนไลน์

doodee24's Photo doodee24 17 Sep 2014

วะวะ ว้าววววว ขอบคุณครับ
ขอเวลาไปโหลดมาลอง ครับ

spy_to's Photo spy_to 17 Sep 2014

สนุกกว่า กอลิล่า เตะบอล เยอะเลย

สุดยอดจิง ภาคนี้

:ohnut10:

Badder's Photo Badder 17 Sep 2014

เล่นไป 7 นัดแล้วเครื่องค้างเบยยย ไม่โหลดไม่ทำอะไรทั้งสิ้น

Mo_zart's Photo Mo_zart 17 Sep 2014

ผมชอบมากภาคนี้ เล่นสนุกมาก ถ้าได้ลิขสิทธ์พรีเมียร์ลีค ปรับปรุงกราฟฟิกสนาม ลาก่อนฟีฟ่ากลับบ้านเก่า ฮ่าๆ 555

sonic's Photo sonic 17 Sep 2014

View Postjudah, on 17 September 2014 - 05:56 PM, said:

สนุกมากกว่าเดิมเยอะเลยครับ เกมส์เร็วดี แต่ในมุมมองผมฟีฟ่าดีกว่านะวินนิ่งท่าวิ่งมันแปลกๆไม่ค่อยธรรมชาติเท่าไหร่
รูปร่างนักเตะมีแบบเดียวรึป่าวเนี่ยเหมือนกันทุกคน มาเซลโล่ตัวเท่าคนอื่นๆเลย ไม่ค่อยต่างเรื่องความสูง อย่างกะเอานักบอลเก่าเลิกเล่นมาเล่นอ่ะ ดูมันท้วมๆ แปลกๆ
แต่ยิงมันส์ มากยิงไกล พุ่งดี เล่นไปสามเกมส์ ยิงชนเสาเกมส์นึง 3-4 ครั้งจะแม่นไปไหน
ผมก็ลองเล่นมาทั้งวินนิ่ง และ ฟีฟ่า วินนิ่งเกมเพล์ดีขึ้นมากจากภาค2014 ดูสมดุลขึ้นเยอะ ภาพเพล์4 สวยงาม ของเพล์3 ก็สวย สัดส่วนนักเตะทำออกมาสมดุล เวลายิงก้ได้อารมณืดี ส่วนฟีฟ่า แถบไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงไปจากภาค 14 ยิ่งสัดส่วนนักเตะทำออกมาได้แย่มาก ช่วงบนล่ำยังกับคิงคอง ช่วงตัวยาวเหมือนเปรตเลย เกมเพล์ก็เดิมๆ ไม่ได้มีความรู้สึกว่ามันคือภาคใหม่เลย ...

sonic's Photo sonic 17 Sep 2014

View PostMo_zart, on 17 September 2014 - 10:09 PM, said:

ผมชอบมากภาคนี้ เล่นสนุกมาก ถ้าได้ลิขสิทธ์พรีเมียร์ลีค ปรับปรุงกราฟฟิกสนาม ลาก่อนฟีฟ่ากลับบ้านเก่า ฮ่าๆ 555
เรื่องชุดไม่ใช่ปัญหาครับ ออฟชั่นไฟล์ออกแน่ pual2475 น่าจะทำ ถ้าไม่ทำเดี่ยวผมทำให้

zeronet's Photo zeronet 17 Sep 2014

ลองแล้วรู้สึกว่า ท่าจ่ายการบังบอลแปลกๆดูแข็งๆแถมเข้าแย่งบางจังหวะน่าจะแย่งได้แล้วแต่ไม่ได้?
จังหวะยิงกดมั่วๆเสียบมุมเกือบทุกลูกไม่ก็ชนเสา? โกลไม่พยายามเซฟเลยเว้นแต่จะตรงตัว (regular)
เรียกว่ายิงยังไงก็เข้าเหมือนไม่มีโกล เมื่อกี้ยิงไป 8 ลูก -*- กดมั่วล้วนๆ
ตัวนักเตะก็ดูป้อมๆเวลามองในบางมุม แต่โดยรวมเล่นได้ลื่นขึ้นดีขึ้นแต่มันยังไม่ได้อารมณ์เท่าไร

ส่วนเมนูและการปรับแผนแย่มาก ยิ่งทำยิ่งดูโบราณย้อนยุคไปเรื่อยๆ
จนจะเหมือนเกมเครื่อง PS1 หรือ SFC ไปโน่นแล้ว(เมื่อก่อนสวยกว่านี้มาก )

สรุปปีนี้ก็ไม่ซื้อเหมือนเดิมผ่าน
Edited by zeronet, 17 September 2014 - 11:17 PM.

LeoGinkaman's Photo LeoGinkaman 17 Sep 2014

ลองแล้ว นักเตะ อวบน่ารักจัง แต่โมเดลระยะใกล้ สวยมากครับ แต่บรรยากาศ ยังด้อยกว่าฟีฟ่า15 เกมเพล์ รวดเร็วพอๆกัน ปีนี้ดุเดือดกันจริงๆ ส่วนตัวคงเล่นฟีฟ่าครับ. แต่จะเอาไปบิ้วเพื่อนให้ซื้อเพล์4

longinuse's Photo longinuse 18 Sep 2014

View Postmintza, on 17 September 2014 - 03:20 PM, said:

วินนิ่งมั้ยสาด 555 :r18:
รู้อายุเลยนะครับ เรารุ่นเดียวกัน 555

joe-limited's Photo joe-limited 18 Sep 2014

ลองแล้ว...ไม่ได้เล่นชี่รี่นี้นานมากกกก...ลืมการบังคับ555....ส่วนตัวคงเล่นfifaต่อไป...ติดfifaแล้ว:)

owen's Photo owen 18 Sep 2014

ลองแล้วภาพสวยดีครับตอนยิงประตูได้แต่เกมส์เพลย์ดูเคลื่อนไหวไม่สมูทเท่าไหร่เล่นfifaต่อครับอิๆๆๆ

Galaxy Exposition's Photo Galaxy Exposition 18 Sep 2014

หญ้าในสนามนี่เหมือนมาแปะไว้เลย เรียบเท่ากันหมด ถ้าจำไม่ผิด Fifa 15 นี่เป็นเส้นๆเลย แถมมีรอยบนสนามอีก

ที่เห็น Pes ภาคนี้เด่นคงเป็นเรื่องหน้าต่อของเหล่าบรรดาพวกซุปตาร์เหมือนจิงๆคุช
Edited by Galaxy Exposition, 18 September 2014 - 04:40 AM.

decay's Photo decay 18 Sep 2014

เพิ่งลองเล่นเอามันถือว่าสนุกใช้ได้เลย ภาพสวยดี

sk8er boi's Photo sk8er boi 18 Sep 2014

คงซื้อFIFA15ล่ะครับ

อดีตเคยเป็นสาวกPES

ตอนนี้ชินกับระบบการเล่นของFIFAมากกว่า

PESให้ผมรอนานเกินไป

judah's Photo judah 18 Sep 2014

View Postsonic, on 17 September 2014 - 11:01 PM, said:

ผมก็ลองเล่นมาทั้งวินนิ่ง และ ฟีฟ่า วินนิ่งเกมเพล์ดีขึ้นมากจากภาค2014 ดูสมดุลขึ้นเยอะ ภาพเพล์4 สวยงาม ของเพล์3 ก็สวย สัดส่วนนักเตะทำออกมาสมดุล เวลายิงก้ได้อารมณืดี ส่วนฟีฟ่า แถบไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงไปจากภาค 14 ยิ่งสัดส่วนนักเตะทำออกมาได้แย่มาก ช่วงบนล่ำยังกับคิงคอง ช่วงตัวยาวเหมือนเปรตเลย เกมเพล์ก็เดิมๆ ไม่ได้มีความรู้สึกว่ามันคือภาคใหม่เลย ...

ฟีฟ่าเปลี่ยนเยอะนะครับ การเครื่อนไหวของนักเตะนี่เห็นชัดๆเลยลองเดโม่แล้วตื่นเต้นสุดๆ ยิ่งตัวไหนสกิลเลี้ยงบอลเยอะๆนี่ เลี้ยงแบบของจริงเลย คือไม่ใช่หัวเกือกจิ้มๆไปข้างหน้า แต่ใช้หลังเท้า แตะๆไปสมจริงสุดๆ ส่วนเรื่องรูปร่างนี่ผมกลับมองว่าวินนิ่งนี่ไม่ค่อยสมจริงนะ มันดูอ้วนๆยังไงชอบกล ฟีฟ่ายังเหมือนจริงกว่ามีตัวผอมบาง ตัวหนาๆส่วนตัวผมเล่นฟีฟ่าเหมือนเดิม ภาพคมกว่าด้้วย

pariwat_77's Photo pariwat_77 18 Sep 2014

ยังไม่มีเครื่องและยังไม่ได้ลองแต่ยังไงก็ขอซื้อฟีฟ่าแล้วกัน ^^

SoLid_frOg's Photo SoLid_frOg 18 Sep 2014

ลองแล้วผมรู้สึก ยิงแรงเว่อมาก ส่งไม่มีน้ำหนัก แรงเกินสาเหตุ โกล โยนบอลไกลแบบเว่อ ดูไม่สมจริงเลย แต่ภสพใกลเๆสวยงามไกลๆงั้นๆ นักเจะ ที่ควรจะสูงดันเตี้ยจริงๆ

judah's Photo judah 18 Sep 2014

View PostSoLid_frOg, on 18 September 2014 - 08:41 AM, said:

ลองแล้วผมรู้สึก ยิงแรงเว่อมาก ส่งไม่มีน้ำหนัก แรงเกินสาเหตุ โกล โยนบอลไกลแบบเว่อ ดูไม่สมจริงเลย แต่ภสพใกลเๆสวยงามไกลๆงั้นๆ นักเจะ ที่ควรจะสูงดันเตี้ยจริงๆ

โกลขว้างบอลไกลแต่แขนไม่วาดวงแหวี่ยงเลย แบบกดพลังเต็มหลอดแล้วมันขว้างโดยไม่เหวี่ยงแขนอะ แรงช้างมาก

riderlnet's Photo riderlnet 18 Sep 2014

นักเตะ อ้วนทุกคน หุ่นเดียวกันหมด หัวก็โคตรโต ไม่สมส่วน ผมเหมือน ใสเยลหมดกระป๋อง ท่าเดินเลี้ยงหลังค่อมๆ โกลเวลาเตะเปิดเกมส์ ยืนแบบฝืนธรรมชาติ