`

Jump to content

ยังมีใครหลงเหลือ เล่น กันอีกไหม Online นะ อิอิ

9 replies to this topic

#1 sharp

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 29 March 2007 - 10:25 PM

ยังมีใครเล่น Online กันอีกไหม
เล่นคนเดียวมัน เบื่อๆ อ่ะ ไม่มีคน ซิ่งด้วย

ถ้าใครยังเล่นอยู่ ก็ แอด มาได้นะคร้าบๆ

:love

Edit : ผมว่าใครที่หลงเหลือยู่ มาอยู่ คลับเดียวกันดีกว่าครับ
จะได้รวมๆ กัน เล่นไปเลย
:shame

Edited by sharp, 02 April 2007 - 12:33 PM.

#2 Noelle

~ มหาเทพวินนิ่ง ~

• High Royal Executive Members
  • Interests:Game Consoles, Foreign Movies, Japanese Animations ^_^

Posted 30 March 2007 - 10:12 PM

ผมยังเล่นอยุ่คร้าบ

แอตผมมาเลยคับ เด๋วจะ ชวนเข้าคลับ

ชื่อคลับ Siam Squad คับ ออนดึกๆๆคับ

ว่างๆๆ เด๋วจะได้ไปซิ่งกาน แต่ห้ามซิ่งเก่งก่าหัวหน้านะ หุหุหุ

Edited by Noelle, 30 March 2007 - 10:13 PM.

#3 jonaddon

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 31 March 2007 - 12:07 AM

โว้ๆๆๆๆ
เด๋วก่อนคร๊าบบ

แอดผมด้วยคร๊าบๆๆๆ ผมก้อเล่นอยู่ครับ
ใกล้จะจบแล้ว เอาผมเข้าคลับด้วยคน

ยัง งง งง กับเรื่อง E A กับ E B อ่ะคับ

แต่ว่าช่วงนี้คงยังไม่ได้ออน คงประมาณอาทิตย์หน้าอ่ะครับ

แต่แอดผมเผื่อไว้ได้เลยครับ เจอกันแน่ๆ

#4 คันโมะจัง

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 31 March 2007 - 09:43 AM

เล่นตอนดึก ๆ ครับผม ทุกคืน เล่นอยู่เกมเดียวเนี่ยแหละ

#5 Nok_6630

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 31 March 2007 - 02:29 PM

ผมก็เล่นครับ
golfgolf361
เล่นทุกคืนเลย GOW ไม่เล่นแล้วอิอิ
ปล.ผมขับรถเล่นอะครับ ไม่ค่อยจะได้แข่งสักเท่าไร

#6 Noelle

~ มหาเทพวินนิ่ง ~

• Interests:Game Consoles, Foreign Movies, Japanese Animations ^_^

Posted 01 April 2007 - 08:54 PM

ผมก็เล่นทุกคืนเลยคับ วันนี้คงออนซะสี่ทุ่ม แต่บางทีก็ออฟไลน์

ถ้าอยากเข้าคลับ Siam Squad ก็แอตผมเลยคับ

เด๋วพอพวกคุน ออนไลน์ผมจะส่งเที่ยบเชิญเข้าคลับไปให้นะคับ

(เทียบเชิญที่ว่านะผมสามารถส่งให้คุนๆๆ ได้ตอนพวกคุนออนไลน์กันเท่านั้นนะคับ

ไม่จำเป็นต้องออน test drive ก็ได้นะคับ แต่พอเปิดเกมจะมีจดหมายส่งไปที่บ้านคับ

แล้วก็ลองกดดูแผนที่แล้วก็จะมีคลับให้คุนเข้าได้ที่บริเวณ ขวากลางสุดของแผนที่นะคับ

ขับมาเข้ากันได้เลย จะได้ไปลุยกะคลับอื่นทำอันดับโลกกะเค้าซะที หุหุหุ)

โอ้พระเจ้าจอร์จคนเข้าคลับเกินสี่คนจะได้ไป Inter mission club กะเค้าซะที ฮิ้วๆๆ

Edited by Noelle, 01 April 2007 - 08:55 PM.

#7 rumc

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Interests:Computer <br />Game<br />Combat Art<br />Self Defend Skill<br />Combat Weapons Skill

Posted 04 April 2007 - 09:22 PM

:numairu: ผมก็เล่นค้าบ ชวนผมเข้าคลับด้วยนะค้าบ ^ ^ :kanoiyom :kanoiyom

ชื่อ Rummon ครับ เพิ่งเริ่มได้ไม่นานยังซิ่งไม่ค่อยเก่งนะคับ แต่ก็พอตัวคับ ^ ^

:eiei ปล *** ผมเนี่ยแหละ ใช้ เกมส์ TDU + พวงมาลัย + ปรับแมนน่วล ......ฝึกขับๆ แล้วก็เอาไปสอบใบขับขี่รถยนต์มาแย้ววว ...สอบผ่านด้วย !! แบบว่า ขับแต่ใน TDU มาตลอด เพิ่งได้ลองขับจริงวันสอบเลย = = :her :jark อิอิเพิ่งได้มาอาทิตย์นึงมือยังไม่หายสั่นเลยงับ = = :cry

ปล 2 *** ช่วงนี้ทำเรื่องขอติดตั้ง ADSL ใหม่อยู่ครับ อาจจะไม่ได้ ออน นะครับ ยังไงช่วยรับผมด้วยนะคับ :kanoiyom :numairu:

#8 sharp

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 05 April 2007 - 11:41 AM

ออนไลน์ ได้แล้วก็ มาบอกกันด้วยนะครับ :shame

#9 sillycabon

Let's Pl@y H@lo W@rs

• Royal Executive Members

Posted 28 April 2007 - 01:30 PM

เล่นอยู่เหมือนกันครับ add ผมด้วยน้า :cry

#10 osxbox360

THAILAND GHOST

• Royal Executive Members

Posted 09 May 2007 - 10:22 AM

add ผมด้วยนะครับ มือใหม่หัดซิ่งครับ