`
←  Test Drive Unlimited
Logo
»

ยังมีใครหลงเหลือ เล่น กันอีกไหม Online นะ...

sharp's Photo sharp 29 Mar 2007

ยังมีใครเล่น Online กันอีกไหม
เล่นคนเดียวมัน เบื่อๆ อ่ะ ไม่มีคน ซิ่งด้วย

ถ้าใครยังเล่นอยู่ ก็ แอด มาได้นะคร้าบๆ

:love

Edit : ผมว่าใครที่หลงเหลือยู่ มาอยู่ คลับเดียวกันดีกว่าครับ
จะได้รวมๆ กัน เล่นไปเลย
:shame
Edited by sharp, 02 April 2007 - 12:33 PM.

Noelle's Photo Noelle 30 Mar 2007

ผมยังเล่นอยุ่คร้าบ

แอตผมมาเลยคับ เด๋วจะ ชวนเข้าคลับ

ชื่อคลับ Siam Squad คับ ออนดึกๆๆคับ

ว่างๆๆ เด๋วจะได้ไปซิ่งกาน แต่ห้ามซิ่งเก่งก่าหัวหน้านะ หุหุหุ
Edited by Noelle, 30 March 2007 - 10:13 PM.

jonaddon's Photo jonaddon 31 Mar 2007

โว้ๆๆๆๆ
เด๋วก่อนคร๊าบบ

แอดผมด้วยคร๊าบๆๆๆ ผมก้อเล่นอยู่ครับ
ใกล้จะจบแล้ว เอาผมเข้าคลับด้วยคน

ยัง งง งง กับเรื่อง E A กับ E B อ่ะคับ

แต่ว่าช่วงนี้คงยังไม่ได้ออน คงประมาณอาทิตย์หน้าอ่ะครับ

แต่แอดผมเผื่อไว้ได้เลยครับ เจอกันแน่ๆ

คันโมะจัง's Photo คันโมะจัง 31 Mar 2007

เล่นตอนดึก ๆ ครับผม ทุกคืน เล่นอยู่เกมเดียวเนี่ยแหละ

Nok_6630's Photo Nok_6630 31 Mar 2007

ผมก็เล่นครับ
golfgolf361
เล่นทุกคืนเลย GOW ไม่เล่นแล้วอิอิ
ปล.ผมขับรถเล่นอะครับ ไม่ค่อยจะได้แข่งสักเท่าไร

Noelle's Photo Noelle 01 Apr 2007

ผมก็เล่นทุกคืนเลยคับ วันนี้คงออนซะสี่ทุ่ม แต่บางทีก็ออฟไลน์

ถ้าอยากเข้าคลับ Siam Squad ก็แอตผมเลยคับ

เด๋วพอพวกคุน ออนไลน์ผมจะส่งเที่ยบเชิญเข้าคลับไปให้นะคับ

(เทียบเชิญที่ว่านะผมสามารถส่งให้คุนๆๆ ได้ตอนพวกคุนออนไลน์กันเท่านั้นนะคับ

ไม่จำเป็นต้องออน test drive ก็ได้นะคับ แต่พอเปิดเกมจะมีจดหมายส่งไปที่บ้านคับ

แล้วก็ลองกดดูแผนที่แล้วก็จะมีคลับให้คุนเข้าได้ที่บริเวณ ขวากลางสุดของแผนที่นะคับ

ขับมาเข้ากันได้เลย จะได้ไปลุยกะคลับอื่นทำอันดับโลกกะเค้าซะที หุหุหุ)

โอ้พระเจ้าจอร์จคนเข้าคลับเกินสี่คนจะได้ไป Inter mission club กะเค้าซะที ฮิ้วๆๆ
Edited by Noelle, 01 April 2007 - 08:55 PM.

rumc's Photo rumc 04 Apr 2007

:numairu: ผมก็เล่นค้าบ ชวนผมเข้าคลับด้วยนะค้าบ ^ ^ :kanoiyom :kanoiyom

ชื่อ Rummon ครับ เพิ่งเริ่มได้ไม่นานยังซิ่งไม่ค่อยเก่งนะคับ แต่ก็พอตัวคับ ^ ^

:eiei ปล *** ผมเนี่ยแหละ ใช้ เกมส์ TDU + พวงมาลัย + ปรับแมนน่วล ......ฝึกขับๆ แล้วก็เอาไปสอบใบขับขี่รถยนต์มาแย้ววว ...สอบผ่านด้วย !! แบบว่า ขับแต่ใน TDU มาตลอด เพิ่งได้ลองขับจริงวันสอบเลย = = :her :jark อิอิเพิ่งได้มาอาทิตย์นึงมือยังไม่หายสั่นเลยงับ = = :cry

ปล 2 *** ช่วงนี้ทำเรื่องขอติดตั้ง ADSL ใหม่อยู่ครับ อาจจะไม่ได้ ออน นะครับ ยังไงช่วยรับผมด้วยนะคับ :kanoiyom :numairu:

sharp's Photo sharp 05 Apr 2007

ออนไลน์ ได้แล้วก็ มาบอกกันด้วยนะครับ :shame

sillycabon's Photo sillycabon 28 Apr 2007

เล่นอยู่เหมือนกันครับ add ผมด้วยน้า :cry

osxbox360's Photo osxbox360 09 May 2007

add ผมด้วยนะครับ มือใหม่หัดซิ่งครับ