`

Jump to content

เป็นครั้งเเรกที่ผมอยากเห็นลิเวอร์พูลได้เเชมป์พรีเมียร์ลีค

21 replies to this topic

#21 Thosapol_TH

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 08 April 2014 - 12:32 PM

View Postmarco_o, on 08 April 2014 - 10:34 AM, said:

คืนนี้เเล้วครับ เชียร์เชลซีครับ ถ้าไม่โดนก่อน เเล้วลูกเเรกมาเร็วลุ้นได้ เเต่จะเอาตอหรือเอโต้ลงกันล่ะเฮีย

ท่านเซอร์อายุไม่ไหวเเล้วล่ะครับ เป็นตำนานตอนได้เเชมป์นี่ลงสวยครับ นัดล่าสุดหงส์เจอเกมส์อุดทดสอบสภาพจิตใจยังอุตส่าห์ผ่านมาได้ ผมว่าทรงนี้มันลุ้นเเชมป์สูงมากครับ โคตรมันส์เเน่ๆกับนัดหยุดโลกกับเรือใบอาทิตย์นี้ พลาดไม่ได้ ถ้าหงส์ชนะเรือเอาเเชมป์ไปเลยครับ อยากดูซัวเรสวัดกับกุน เจอราดเจอกับยาย่า อูยๆ เเทบรอไม่ไหว
ถึงผ่านเรือมาได้ก็ยังไม่ 100 เปอร์เซ็นต์หรอกครับ เพราะมีเจอเชลซีอีกนัด ผมว่านัดนั้นแหละจะเป็นนัดตัดสินแชมป์ของจริง :r33:

#22 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 08 April 2014 - 01:30 PM

จำได้ว่าปีที่เชลซี เป้นแชมป์เจอ นาโปลี ไปเยื่อนก่อนตอนนั้นโบอาสคุมโดนไป 3 0 ใครๆ ก้คิดว่าจบแล้ว แต่พอกลับมาเล่นในบ้าน เชลซีชนะ ต่อเวลามั๊ง ตอนนั้นดิมัตเตโอ้คุม แต่วันนั้น นาโปลีเล่นแย่มากนะเล่นกันไม่ออกเลย