`

Jump to content

มีเกมใหม่มาแนะนำครับ Kung Fu House-ศึกชิงเจ้าสำนัก

11 replies to this topic

#1 xbox360RedLED

What the F** say?

• High Royal Executive Members

Posted 30 October 2013 - 10:55 AM

Kung Fu House-ศึกชิงเจ้าสำนัก
เป็นเกมแนวกำลังภายในจัดทัพสู้บุกค่ายสำนักต่างๆในโลกของหนังจีนกำลังภายใน RPG auto turn base นั่งดูตัวละครต่อสู้เพลินดีมาก มีระบบเควส ประลองระหว่าผู้เล่น
รองรับทั้ง Android ios ครับ ตอนนี้กำลังติดเลยสนุกดีชวนกันมาเล่นเยอะๆ

สมัครแล้วเข้าเกมแล้วจะมี ช่องเชิญให้กรอกใส่ kuk5 ด้วยนะครับ ขอบคุณมา่ก :r05:

Edited by xbox360RedLED, 30 October 2013 - 03:38 PM.

#2 xbox360RedLED

• High Royal Executive Members

Posted 30 October 2013 - 03:33 PM

เอาข้อมูลมาอัพเดดเพิ่มครับ

หน้าหลักของด่านต่างๆ

ในแต่ละด่านก็จะพบกับเรื่องราวต่างๆที่น่าสนใจเชียวละ

• ระดมคนเพื่อสร้างศิษย์รักของตนเองและร่วมต่อสู้ไปด้วยกัน
  • การสู้ศึกเย้ยยุทธจักรโดยการสร้างศิลปะการป้องกันตัวของตนเองในครั้งนี้ จะไม่เป็นเพียงแค่ความฝันอีกต่อไปเมื่อผู้เล่นสามารถสร้างศิลปะการต่อสู้ผสมผสานไปกับการจัดกระบวนทัพพร้อมจอมยุทธ์ศิษย์รักคู่ชีพมากมายกว่า 500 ชีวิต ห้ามพลาดเชียวละ!

จอมยุทธ์ทั้งหลายอาจจะมาเป็นศิษย์คู่ใจของท่านก็ได้น้า

พร้อมฝึกและต่อสู้ไปด้วยกัน

• ไม่เพียงแต่การอัพเกรดอุปกรณ์ต่างๆเท่านั้น ยังมีวาสนาศิษย์ที่จะชี้แนะแนวทางให้ท่านเช่นกัน

นอกเหนือไปจากรูปแบบขั้นพื้นฐานของอุปกรณ์ การอัพเกรดชีพจรภายใต้การจัดกระบวนทัพของผู้เล่นเท่านั้น ท่ามกลางเหล่าสาวก ศิษย์รักทั้งหลายก็ล้วนแต่มีความเก่งกล้าที่ต่างกันออกไป อีกทั้งวิทธยายุทธ์ อุปกรณ์ ค่ายกล สหาย ก็ล้วนแต่ชี้แนะให้ศิษย์ได้ทั้งสิ้น

ฝึกกำลังภายในอัพเกรดชีพจรกันหน่อย
  • ภูเขาหัวซาน ภูเขาแห่งความชั่วร้าย!

เมื่อความแรงของการต่อสู้นั้นมีสาวก ศิษย์รักจำนวนมากต่อสู้ด้วยความไม่พอใจและความเกลียดชังจึงเป็นเหตุทำให้ผู้เล่นจะต้องนำศิษย์ของตนมุ่งหน้าเพื่อแก้แค้น จึงเกิดการต่อสู้ห่ำหั่นกันขึ้น หรือเรียกอีกอย่างว่าการประลองดาบเพื่อแย่งชิงการเป็นศึกเจ้าสำนักนั่นเอง!

หอประชุมพรรคมาร ฝ่าด่านเพื่อแก้แค้น

การประลองที่ยอดเขาหัวซาน

#3 Catgreen

The Krusty the Clown Show!!

• Royal Executive Members

Posted 01 November 2013 - 08:18 AM

น่าเล่นมากครับกำลังโหลดเลย :r11:

#4 xbox360RedLED

Posted 01 November 2013 - 08:49 AM

พยายามเก็บ ทอง 300 ไว้สุ่มลูกศิษย์ สีม่วงนะครับ
ในเกมจะแบ่งเป็น เก่งสุดไปอ่อน ม่วง น้ำเงิน เขียว เงิน
ผมเล่นเซริฟ 2 เพลินดี กิจกรรมเยอะ
ช่องเชิญใส่ CODE ผม kuk5 จะได้ ตัวม่วง มา1ตัวนะครับ

Edited by xbox360RedLED, 01 November 2013 - 08:56 AM.

#5 Catgreen

Posted 01 November 2013 - 12:26 PM

ติดแล้วครับดีมากสนุกสุดๆ :r13:

#6 peerayuth

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 01 November 2013 - 03:22 PM

ติดโคตรๆ ครับ

ว่าแต่ ไอ่เอี้ยก้วยนี่ มันจะเก่งไปไหน โดนซัดทีแทบหมดหลอด

#7 xbox360RedLED

Posted 01 November 2013 - 03:30 PM

อัพเกรดเลเวล อาวุธชุด ค่ายกลสกิลได้ครับ พอสู้ได้บ้าง
หาชิ้นส่วนของ แล้วไปปล้นได้โดยการ กดชิ้นส่วนที่หายไปแล้วสู้เลย
เพิ่งเคยเล่นเกม มือถือแล้วติดครั้งแรก

#8 Catgreen

Posted 01 November 2013 - 04:31 PM

ชื่อที่เอาไว้ เชิญนี้เราเอาจากไหนเหรอครับ ผมมองหาของตัวเองไม่มี หรือคือชื่อของสำนัก (ไม่น่าจะใช่)

#9 xbox360RedLED

Posted 01 November 2013 - 05:01 PM

อยู่ในบังเอิญ > ทักทายเพื่อน จะมีรหัสเชิญขวาบน

#10 Catgreen

Posted 01 November 2013 - 05:12 PM

View Postxbox360RedLED, on 01 November 2013 - 05:01 PM, said:

อยู่ในบังเอิญ > ทักทายเพื่อน จะมีรหัสเชิญขวาบน

ขอบคุณครับ สนุกดีอะเล่นเพลิน

#11 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

Posted 03 November 2013 - 11:53 AM

ทำยังไงให้ดวงจิตกลายเป็นคนอะครับ

#12 xbox360RedLED

Posted 03 November 2013 - 01:47 PM

ต้องเก็บดวงจิตให้ครบตามจำนวนครับ บางทีสุ่มได้เป็นตัวก็มีครับ