`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

มีเกมใหม่มาแนะนำครับ Kung Fu House-ศึกชิงเ...

xbox360RedLED's Photo xbox360RedLED 30 Oct 2013

Kung Fu House-ศึกชิงเจ้าสำนัก
เป็นเกมแนวกำลังภายในจัดทัพสู้บุกค่ายสำนักต่างๆในโลกของหนังจีนกำลังภายใน RPG auto turn base นั่งดูตัวละครต่อสู้เพลินดีมาก มีระบบเควส ประลองระหว่าผู้เล่น
รองรับทั้ง Android ios ครับ ตอนนี้กำลังติดเลยสนุกดีชวนกันมาเล่นเยอะๆ

สมัครแล้วเข้าเกมแล้วจะมี ช่องเชิญให้กรอกใส่ kuk5 ด้วยนะครับ ขอบคุณมา่ก :r05:
Edited by xbox360RedLED, 30 October 2013 - 03:38 PM.

xbox360RedLED's Photo xbox360RedLED 30 Oct 2013

เอาข้อมูลมาอัพเดดเพิ่มครับ

หน้าหลักของด่านต่างๆ

ในแต่ละด่านก็จะพบกับเรื่องราวต่างๆที่น่าสนใจเชียวละ

• ระดมคนเพื่อสร้างศิษย์รักของตนเองและร่วมต่อสู้ไปด้วยกัน
  • การสู้ศึกเย้ยยุทธจักรโดยการสร้างศิลปะการป้องกันตัวของตนเองในครั้งนี้ จะไม่เป็นเพียงแค่ความฝันอีกต่อไปเมื่อผู้เล่นสามารถสร้างศิลปะการต่อสู้ผสมผสานไปกับการจัดกระบวนทัพพร้อมจอมยุทธ์ศิษย์รักคู่ชีพมากมายกว่า 500 ชีวิต ห้ามพลาดเชียวละ!

จอมยุทธ์ทั้งหลายอาจจะมาเป็นศิษย์คู่ใจของท่านก็ได้น้า

พร้อมฝึกและต่อสู้ไปด้วยกัน

• ไม่เพียงแต่การอัพเกรดอุปกรณ์ต่างๆเท่านั้น ยังมีวาสนาศิษย์ที่จะชี้แนะแนวทางให้ท่านเช่นกัน

นอกเหนือไปจากรูปแบบขั้นพื้นฐานของอุปกรณ์ การอัพเกรดชีพจรภายใต้การจัดกระบวนทัพของผู้เล่นเท่านั้น ท่ามกลางเหล่าสาวก ศิษย์รักทั้งหลายก็ล้วนแต่มีความเก่งกล้าที่ต่างกันออกไป อีกทั้งวิทธยายุทธ์ อุปกรณ์ ค่ายกล สหาย ก็ล้วนแต่ชี้แนะให้ศิษย์ได้ทั้งสิ้น

ฝึกกำลังภายในอัพเกรดชีพจรกันหน่อย
  • ภูเขาหัวซาน ภูเขาแห่งความชั่วร้าย!

เมื่อความแรงของการต่อสู้นั้นมีสาวก ศิษย์รักจำนวนมากต่อสู้ด้วยความไม่พอใจและความเกลียดชังจึงเป็นเหตุทำให้ผู้เล่นจะต้องนำศิษย์ของตนมุ่งหน้าเพื่อแก้แค้น จึงเกิดการต่อสู้ห่ำหั่นกันขึ้น หรือเรียกอีกอย่างว่าการประลองดาบเพื่อแย่งชิงการเป็นศึกเจ้าสำนักนั่นเอง!

หอประชุมพรรคมาร ฝ่าด่านเพื่อแก้แค้น

การประลองที่ยอดเขาหัวซาน

Catgreen's Photo Catgreen 01 Nov 2013

น่าเล่นมากครับกำลังโหลดเลย :r11:

xbox360RedLED's Photo xbox360RedLED 01 Nov 2013

พยายามเก็บ ทอง 300 ไว้สุ่มลูกศิษย์ สีม่วงนะครับ
ในเกมจะแบ่งเป็น เก่งสุดไปอ่อน ม่วง น้ำเงิน เขียว เงิน
ผมเล่นเซริฟ 2 เพลินดี กิจกรรมเยอะ
ช่องเชิญใส่ CODE ผม kuk5 จะได้ ตัวม่วง มา1ตัวนะครับ
Edited by xbox360RedLED, 01 November 2013 - 08:56 AM.

Catgreen's Photo Catgreen 01 Nov 2013

ติดแล้วครับดีมากสนุกสุดๆ :r13:

peerayuth's Photo peerayuth 01 Nov 2013

ติดโคตรๆ ครับ

ว่าแต่ ไอ่เอี้ยก้วยนี่ มันจะเก่งไปไหน โดนซัดทีแทบหมดหลอด

xbox360RedLED's Photo xbox360RedLED 01 Nov 2013

อัพเกรดเลเวล อาวุธชุด ค่ายกลสกิลได้ครับ พอสู้ได้บ้าง
หาชิ้นส่วนของ แล้วไปปล้นได้โดยการ กดชิ้นส่วนที่หายไปแล้วสู้เลย
เพิ่งเคยเล่นเกม มือถือแล้วติดครั้งแรก

ชื่อที่เอาไว้ เชิญนี้เราเอาจากไหนเหรอครับ ผมมองหาของตัวเองไม่มี หรือคือชื่อของสำนัก (ไม่น่าจะใช่)

อยู่ในบังเอิญ > ทักทายเพื่อน จะมีรหัสเชิญขวาบน

View Postxbox360RedLED, on 01 November 2013 - 05:01 PM, said:

อยู่ในบังเอิญ > ทักทายเพื่อน จะมีรหัสเชิญขวาบน

ขอบคุณครับ สนุกดีอะเล่นเพลิน

LoveKaRaoKe's Photo LoveKaRaoKe 03 Nov 2013

ทำยังไงให้ดวงจิตกลายเป็นคนอะครับ

xbox360RedLED's Photo xbox360RedLED 03 Nov 2013

ต้องเก็บดวงจิตให้ครบตามจำนวนครับ บางทีสุ่มได้เป็นตัวก็มีครับ