`

Jump to content

ถ้าไม่เคยเล่นgtaมาก่อนเลย แล้วมาเล่นภาคนี้เลยจะสนุกมั้ย

12 replies to this topic

#1 decay

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 21 September 2013 - 04:00 AM

เห็นตอนนี้กระแสเเรงอยากหามาลองเล่นดู มันเล่นยากมั้ย ไม่เคยเล่นเลยสักภาค
เกมแนวนี้เคยเล่นแต่red deadจบมาหลายรอบแล้ว

#2 slutgirl

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members
  • Interests:Living is easy with eye closed

Posted 21 September 2013 - 07:41 AM

เนื้อเรื่องไม่ค่อยจะเกี่ยวข้องกับภาคแรกๆเลยครับ ถ้าเคยเล่น red dead เล่นได้สบายครับ
ระบบเหมือนกัน แนะนำให้เล่นเลยครับ มันส์มากกกกกกกก

#3 wildarms

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 21 September 2013 - 08:16 AM

เล่นเลยครับเล่นไม่ยากเลยคล้ายๆเกม red dead ละครับไปรับภาระกิจตามจุดมีอะไรให้ทำเยอะแยะเลยภาคนี้ สำหรับผมเล่นมายากอยู่อย่างเดียวตอนขับเครื่องบินเท่านั้น

#4 decay

Posted 21 September 2013 - 08:59 AM

อย่างนี้ต้องรีบไปหามาเล่นเลย :cat:

#5 ตา เบิรด์

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Freshy

Posted 21 September 2013 - 12:24 PM

ลองเถอะ คับแล้วจะติดแบบ ผม :r38:

#6 ballnut

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 21 September 2013 - 12:34 PM

สุดๆอะครับ ผมนอน ตี5 มา2คืนแล้ว

#7 a5085

Posted 21 September 2013 - 04:48 PM

ถ้าชอบRDRก็จัดได้เลยครับ

#8 luckyang

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 21 September 2013 - 07:31 PM

บางอย่า ไม่สมบูรณ์ นะ เช่นการแข่งรถไม่มีคนยืนดู และ ตอนแข่งเสร็จ , นั่งเก้าอี้ ข้างทางไม่ได้ , ปั๊มน้ำมันร้าง ,ร้านค้าเข้าไม่ด้เยอะแยะ ,ฝนตกไม่กางร่ม แถมแดดออก

#9 ballnut

Posted 22 September 2013 - 11:56 AM

แหมมม ใอ้ที่ท่านว่ามา มันก้อไม่ได้จำเป็นนี้ครับ มีไม่ทีก้อทำมห้เกมส์ยังมันส์เหมือนเดิมนะ

#10 BLUEGROW8399

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 22 September 2013 - 02:41 PM

เล่นได้ครับ เนื้อเรื่องไม่เกี่ยวกับภาคก่อนก่อนเลย อยู่ที่ว่าชอบแนวเกมส์ open world แบบนี้ไหม ถ้าชอบ เกมส์นี้ภาคนี้สุดยอดแล้วครับชม.นี้นะ ทำละเอียดมาก แถมมีหลายตัวละครคอยช่วยกันอีก เลื่อนมาเป็นปี แต่ทำได้ขนาดนี้ให้อภัยครับ

#11 asdc

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 22 September 2013 - 06:22 PM

ตอนนั้นเคยเล่นเกมgodfatherจบเสร็จก็
มาเล่นgta sanปรากฎว่าแนวมันอันเดียวกันเลย
เลยเบื่อลบทิ้งไม่ได้เล่นเลย
แต่อันนี้ไม่รู้เป้นงัย
กำลังคิดว่าไปเล่นภาค4ก่อนดีมั๊ย
แต่ว่าจะลองๆจับๆดูก่อน
รอเคลียรเกมแล้วลบทิ้งเพราะเนื้อที่HDDไม่พอขี้เกียจย้ายไฟลเกมไปEx hdd

#12 decay

Posted 26 September 2013 - 09:13 PM

ได้เล่นแล้วครับมันสุดยอดเกมจริงๆ ทำมาได้เยี่ยมมากๆ อิสระสุดๆ
ภาพทำได้สุดยอดมากๆ ไม่คิดว่ามันจะ ทำเกมได้ละเอียดแบบนี้
เล่นได้นานเลย แต่ตอนนี้หาเงินยังไม่ค่อยได้ จนมาก

#13 homejoe

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 26 September 2013 - 10:55 PM

ต้อง ลอง ครับ พี่น้อง แล้ว จะ ไม่ เสีย ใจ