`

Jump to content

ระหว่าง GTA 5 กับ GTA 4 บางอย่างหายไป

3 replies to this topic

#1 luckyang

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 18 September 2013 - 07:40 PM

เท่าที่เล่นผมเห็นการวิ่งไม่มีเหนื่อยเลย และรถเวลาคว่ำ เรากลับเองได้เหมือนของเล่นไงไม่รู้
ส่วนการ active กับสิ่งแวดล้อมต่างๆ ไม่แน่ใจว่าภาค 4 มีไหม เช่น นั่งเก้าอี้ม้านั่งตามข้างถนนได้ หรือเข้าร้านได้มากกว่านี้ที่เกมไม่ได้กำหนด การคุยกับ ตัว NPC ดูมีมากกว่า เพลง ให้เลือก จากสถานี ภาค 5 ดีเจ ดูพูดเยอะ พอเปิดเพลงหน่อยก็พูดแล้ว ต้องคอยเปลี่ยนคลื่น

เพื่อนๆ คิดว่ามีอะไรที่หายไปอีกครับ

อันนี้ถามเพิ่มครับ gta 5 special edition z3 มีอะไรที่แตกต่างจากแผ่น ธรรมดา z3 บ้างครับ

#2 WoNDeRFuL_360

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 19 September 2013 - 11:41 AM

นั่งเก้าอี้กดตัวไรอะครับ

#3 WoNDeRFuL_360

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 19 September 2013 - 01:35 PM

ว่าแต่ใครรู้มั่งครับ เวลาขับรถ จะเล็งปืน แต่ไม่ยิงกดยังไง

ผมกด L1 มันเล็ง+ยิงให้เองเฉยเลยอะ บางทียิงพลาดไปโดนเพื่อนตายซะงั้น เวรแท้

#4 auhibs

อิอิ

• High Royal Executive Members

Posted 19 September 2013 - 01:50 PM

วิ่งค้างสักพักเหนื่อยเกิน เลือดลดครับ