`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

คะแนนรีวิว GTA V จาก IGN มาแบ้ว

hanabishi's Photo hanabishi 17 Sep 2013

ไม่ 10 ดิ แปลก 55

Fairlady Z's Photo Fairlady Z 17 Sep 2013

เคยเล่นแค่ภาค 2 มุมมอง Bird Eye View มันส์มาก หลังจากนั้นไม่ได้เล่นอีกเลย
กำลังคิดอยู่ว่าจะลองเล่นดีมั้ย?

THEGENERAL's Photo THEGENERAL 17 Sep 2013

คุ้มค่ากับการรอคอยแน่ๆ

neoevangel's Photo neoevangel 17 Sep 2013

เดี๋ยวนี้ผมเชื่อ ign มากกว่า famitsu นะ

เวลาจะเล่นเกมอะไรที่ไม่รู้จักจะเช็คทางนี้ตลอดเลย

Spark360z's Photo Spark360z 17 Sep 2013

gamespot ให้ 9.0 ไม่รุ้จะกดไปถึงไหนเจ้านี้

ภาค 4 ยังให้ 10 อยู่เลย

Minicooper's Photo Minicooper 17 Sep 2013

ได้รับโทรศัพท์ จอง collecter ไว้ ของยังไม่ได้ เข้าแต่special ราคา2พันกว่า ถามราคา collector ช็อกกกเลยย 6พันกว่า เวรรล่ะ

p'gamer's Photo p'gamer 17 Sep 2013

ตั้งกระทู้รวมคนออนไลน์เลยครับ ฮ่าๆๆๆๆ :o_lol:

Miyabimari's Photo Miyabimari 17 Sep 2013

เกมส์ประจำปี :r31:

lengga's Photo lengga 17 Sep 2013

ส่วนตัว ign ให้คะแนน แบบเกมเมอร์ทั่วไปดีครับ สนุกให้เยอะ ไม่สนุกให้น้อย ถือว่ามีมาตรฐาน

แต่ผมไม่ชอบคะแนนของ gamespot เพราะเหมือนกดคะแนนเกมโปรเจคใหญ่เหมือนเล่นเพื่อหาที่ติ ยังไงก็จะหักคะแนน เหมือนพวกนักวิจารณ์ต้องการความสมบูรณ์แบบ แต่ถ้าเกม อเมริกันบางเกมจะให้คะแนนเยอะเกิน เหมือนตอนที่ปลดทีมงานเพราะให้คะแนนเกมที่เป็นสปอนเซอร์เว็บน้อยไป แล้วเกมอินดี้ก็ให้เยอะเกิน