`

Jump to content

ซื้อแผ่น GTAV มาจากสะพานเหล็กแล้ว เล่นไม่ได้

6 replies to this topic

#1 HATE

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 16 September 2013 - 01:11 AM

มีเพื่อนคนไหนซื้อแผ่น มาจากสะพานเหล็ก แล้วเล่นไม่ได้มั่งครับ เครื่องผมเป็น LT3 พอเล่นไปได้แค่ภาระกิจ แรก ขโมยรถ ที่หลังจากหนี ตำรวจ แล้วให้ไปตามเส้นสีเหลือง เล่นๆอยู่ ก็ดับไปเลย ไปเริ่มใหม่ ไม่รู้เป็นเพราะสาเหตุอะไร เซ็งมากๆ T-T

#2 Mo_zart

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 16 September 2013 - 02:11 AM

ผมนึกว่า ผมเป็นคนเดียวน่ะเนี่ย แต่ของผมเป็นRGH ใส่แผ่นอาการเป็นเหมือนกันเลยครับ

#3 summatos89

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

• Freshy

Posted 16 September 2013 - 02:22 AM

ผมเล่นได้ปกตินะ

#4 Yangus

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 16 September 2013 - 02:42 AM

ของผมตอนแรกก็เล่นไม่ได้ครับ แต่พอเปลี่ยน hdd external แล้วลงเกมใหม่ เล่นได้ปกติแล้วครับ

#5 Nu@Nier

นักเล่นเกมตัวยง

• Freshy

Posted 16 September 2013 - 07:41 AM

ขอให้เล่นได้โดยเร็วน่ะครับ เกมส์เค้าเล่นแล้วเพลินๆดี

ไม่ได้หวือหวา แต่เน้นความสมจริง

#6 chinn

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Freshy

Posted 16 September 2013 - 09:35 AM

ผมเล่นได้ปกตินะครับ ซื้อจากร้านที่มีแต่กล่องเขียวๆล้วนๆเลย

#7 titipan

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 16 September 2013 - 07:34 PM

ผมก็เป็นครับติดตรงที่ให้เลือกขโมยรถ พอเลือกแล้วก็เด็งไปเริ่มใหม่เลย ลองลงใน HDD ก็ค้าง เลยลองลงผ่าน FSD ก็เล่นไม่ใด้ เกมค้าง แต่พอ เลิกเล่น ปิดเครื่อง แต่อยากเล่นเลยเปิดลองอีกกลับเล่นใด้ซ่ะง้านนนนนนนนน :r05: