`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

ซื้อแผ่น GTAV มาจากสะพานเหล็กแล้ว เล่นไม่ได้

HATE's Photo HATE 16 Sep 2013

มีเพื่อนคนไหนซื้อแผ่น มาจากสะพานเหล็ก แล้วเล่นไม่ได้มั่งครับ เครื่องผมเป็น LT3 พอเล่นไปได้แค่ภาระกิจ แรก ขโมยรถ ที่หลังจากหนี ตำรวจ แล้วให้ไปตามเส้นสีเหลือง เล่นๆอยู่ ก็ดับไปเลย ไปเริ่มใหม่ ไม่รู้เป็นเพราะสาเหตุอะไร เซ็งมากๆ T-T

Mo_zart's Photo Mo_zart 16 Sep 2013

ผมนึกว่า ผมเป็นคนเดียวน่ะเนี่ย แต่ของผมเป็นRGH ใส่แผ่นอาการเป็นเหมือนกันเลยครับ

summatos89's Photo summatos89 16 Sep 2013

ผมเล่นได้ปกตินะ

Yangus's Photo Yangus 16 Sep 2013

ของผมตอนแรกก็เล่นไม่ได้ครับ แต่พอเปลี่ยน hdd external แล้วลงเกมใหม่ เล่นได้ปกติแล้วครับ

Nu@Nier's Photo Nu@Nier 16 Sep 2013

ขอให้เล่นได้โดยเร็วน่ะครับ เกมส์เค้าเล่นแล้วเพลินๆดี

ไม่ได้หวือหวา แต่เน้นความสมจริง

chinn's Photo chinn 16 Sep 2013

ผมเล่นได้ปกตินะครับ ซื้อจากร้านที่มีแต่กล่องเขียวๆล้วนๆเลย

titipan's Photo titipan 16 Sep 2013

ผมก็เป็นครับติดตรงที่ให้เลือกขโมยรถ พอเลือกแล้วก็เด็งไปเริ่มใหม่เลย ลองลงใน HDD ก็ค้าง เลยลองลงผ่าน FSD ก็เล่นไม่ใด้ เกมค้าง แต่พอ เลิกเล่น ปิดเครื่อง แต่อยากเล่นเลยเปิดลองอีกกลับเล่นใด้ซ่ะง้านนนนนนนนน :r05: