`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

ไม่ทราบว่าตอนนี้มีร้านไหนรับลงเกมร์ GTA V...

sheburns's Photo sheburns 14 Sep 2013

ตอนแรกว่าจะรอของ PS3 แต่ไม่ไหวแล้วครับจะลงแดง ยิ่่งวันหยุดว่างๆด้วย

Xbox ผมยังเป็น 2.0 อยู่เลย เพิ่งไปอัพ Dashboard เล่นก๊อปไม่ได้ด้วยตอนนี้

ว่าจะหาร้านแปลง RGH แล้ว ลง GTA V เลย

แต่ไม่แน่ใจร้านทั่วไป เขาเอามาลงกันยัง

ขอบคุณครับ

paancake's Photo paancake 14 Sep 2013

อัพ Dashboard จากไหนครับ ถ้าอัพผ่านแผ่น ปิดเปิดเครื่องใหม่ ก็ได้แล้วคราปป

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 14 Sep 2013

ถ้าจะทำ RGH ลองติดต่อแสงมาได้ครับ ส่วน GTA5 Copy ของ PS3 ก็มาแล้วนะครับ

sheburns's Photo sheburns 14 Sep 2013

PS3 ผมเล่นก๊อปไม่ได้อ่าสิ - -

Dashboard ผมลองปิดเปิดหลายรอบแล้วอ่าคับ\

คุณแสงอยู่แถวไหนครับ?
Edited by sheburns, 14 September 2013 - 01:02 PM.

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 14 Sep 2013

sheburns, on 14 September 2013 - 12:59 PM, said:

PS3 ผมเล่นก๊อปไม่ได้อ่าสิ - -

Dashboard ผมลองปิดเปิดหลายรอบแล้วอ่าคับ\

คุณแสงอยู่แถวไหนครับ?
ตลิ่งชันครับ เบอร์โทรเหนือรูป avatar เลยครับ

Mio and Mayu, on 14 September 2013 - 01:12 PM, said:

ตลิ่งชันครับ เบอร์โทรเหนือรูป avatar เลยครับ

ผมอยู่พัฒนาการ ไกลมากเลยท่าน - -"

แต่ไงก็ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ว่าแต่ร้านแถวๆบ้านผมจะพอมีบ้างมั้ยอ่าคับ

เดอะมอบางกะปิ หรือผมไปสยามชัวสุด?

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 14 Sep 2013

ถ้ามาแถวอนุสาวรียชัยฯ ได้ติดต่อผมได้ครับ

fifa1000's Photo fifa1000 14 Sep 2013

สะพานเหล็กจะมาหรือยังครับเนี่ย อยากเล่นแล้ว ว่าจะเล่นแผ่นก็อปปี้เครื่อง xbox360 ก่อน แล้วค่อยจัดแท้ของ ps3 มาออนไลน์ ทนแรงกระแสไม่ไหวแล้ววววววว :r13:

Mo_zart's Photo Mo_zart 14 Sep 2013

สะพานเหล็กมาแล้วครับ แผ่นจะหมดล่ะครับ อิอิ

chinn's Photo chinn 14 Sep 2013

Mo_zart, on 14 September 2013 - 04:26 PM, said:

สะพานเหล็กมาแล้วครับ แผ่นจะหมดล่ะครับ อิอิ

ร้านไหนอะครับ??

HATE's Photo HATE 14 Sep 2013

มาแล้วครับ ผมเพิ่งซื้อมาวันนี้เอง ร้าน แถว ป้าย EXCEL

มาแล้วครับ ผมเพิ่งซื้อมาวันนี้เอง ร้าน แถว ป้าย EXCEL

ryangolf's Photo ryangolf 14 Sep 2013

แล้วเครื่อง rgh เล่นได้มั้ยครับ พึ่งโหลดมา แปลง god ใส่แล้วเล่นไม่ได้ เครื่องผมแปลงตอน creed 3 ออกหน่ะครับ ไม่ได้เล่นหลายเดือนมาก ต้องแก้ไขหรืออัพเดทยังไงบ้างครับ

Big14's Photo Big14 15 Sep 2013

ถ้าบางกะปิ โจ๊เกอรนวมินทร์ใกล้สุดครับ

ผมทำงานบางกะปิ บ้านอยู่แถวร้านที่ว่าถ้ายังไงถามทางได้ครับ

benbully's Photo benbully 15 Sep 2013

ภูเก็ตตอนนี้ที่ไหนมีแผ่นขายบ้างมั้ยครับlt3.0
อยากเล่นสุดๆ

hayabusa's Photo hayabusa 15 Sep 2013

jtagผม ตอนนี้ผมเล่นแบบแตกไฟล์แผ่นแรกออก(part0-part3.rpf ลงในโฟลเดอร์commonแทนที่จะเอาgod4ไฟล์ไปลง)
แล้วยัดทั้งหมดลงflashdrive(15.2g)เล่น ให้มันอ่านจากที่เดียวหมดเลยทั้งข้อมูลทั้งเพลง
(รู้สึกลื่นกว่าตอนแรกที่เล่นแบบข้อมูล+เพลงจากint hdd)
ใครใช้jtag/rghผมแนะนำแบบนี้นะ