`

Jump to content

อ๊าก ID ถูก Lock ครับ กรรมจริงๆ

8 replies to this topic

#1 grantxosis

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 16 November 2012 - 08:37 AM

ยังเล่นได้แค่ ACT2 เองอะครับเลเวล21 อยู่ๆโดนเฉยเลยครับ เล่นอยู่ดีๆ พอเข้าดันภารกิจหลักเด้งเลย บอกให้ไปรายงานทาง แบทเทิลด๊อทเน็ต
ทำไงดีครับ ผมไม่เก่ง EN ด้วยครับ ฮือๆ

#2 Tokidaze

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 16 November 2012 - 10:25 AM

โดนเหมือนกัน มันบอกว่ามีคนมาเปลี่ยนอีเมล -___-

#3 grantxosis

Posted 16 November 2012 - 11:12 AM

ซวยมากๆเล่นๆอยู่หลุดเลยพอล๊อคอินเข้าไปใหม่มันบอกว่าEMAILไม่อยู่ในระบบ
งงเลย โดนแฮีกมีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ ถ้าติดต่อ บลิซซาร์ท์ผมไม่เ้ก่งENด้วย

#4 coupe

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 17 November 2012 - 12:41 AM

https://us.battle.ne...in-support.html

#5 grantxosis

Posted 17 November 2012 - 11:51 AM

Email ถูกเปลี่ยนไปแล้วครับ กรรมเลย บอก Emailนี้ไม่ได้อยู่ในระบบแล้ว สงสัยพอแล้วภาคหน้ามาคงไม่เล่นแล้วละ เซ็งจริงๆจะทำไงดีเนี่ย 2000 ผม

#6 MajesticX

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 19 November 2012 - 11:41 PM

ส่งรูปถ่ายกล่องเกมส์ที่มี CD-KEY พร้อมบัตรประจำตัวประชาชน แนบไปกับ Ticket ครับ
แล้วบอกว่าเป็นเจ้าของไอดีนี้
แต่ถ้าจะให้ไว ให้โทรไปคุยครับ ใช้ Skype โทรฟรี

#7 grantxosis

Posted 20 November 2012 - 11:37 AM

ผมไม่เก่งENนะครับ(ปัญหาใหญ่เลย ตอนนี้ผมถ่ายรูปไว้หมดแล้วครับ

#8 kks

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 20 November 2012 - 05:11 PM

ถ่ายรูปหลักฐานต่างๆไว้นะครับ
แล้วลองค้นดูว่าเมล์ที่คนอื่นเค้าส่งไปเป็นแบบไหนบ้างเราเอามาแก้ไขนิดหน่อย
ลองส่งใน ticket แล้วรอซัก 2 วัน
เค้าก็จะบอกให้โทรหาอยู่ดีแหละครับ เราส่งไปใหม่พร้อมหลักฐานอ้างถึง ticket เก่าที่เคยส่ง
มันก็จะตอบมาบอกให้โทรคุย เราก็ตอบกลับไปใหม่ว่าโทรทุกวันรอสายเป็นชม.ก็ยังไม่ได้คุย รอไม่ไหวจะให้ทำยังไง
มันก็จะขอหลักฐานโน่นนี่ แล้วก็อยากให้เราโทรไปคุยอีก ทีนี้เราก็ส่งไปด่ามันเลยครับว่าโทรไปก็รอนานจะต้องการข้อมูลอะไรนักหนาใส่เป็นชุด
ผมทำแบบนี้แหละครับ มันปลดล็อคให้วันนั้นเลย

#9 grantxosis

Posted 21 November 2012 - 09:42 PM

ตอนนี้ผมติดต่อไปแล้วแต่ยังเฉยครับผมเบื่อแล้วครับเหนื่อกะมันจริงๆส่งไป2รอบด่าไปรอบนึงเงียบหายเลยครับ :r19: