`
←  Diablo 3
Logo
»

อ๊าก ID ถูก Lock ครับ กรรมจริงๆ

grantxosis's Photo grantxosis 16 Nov 2012

ยังเล่นได้แค่ ACT2 เองอะครับเลเวล21 อยู่ๆโดนเฉยเลยครับ เล่นอยู่ดีๆ พอเข้าดันภารกิจหลักเด้งเลย บอกให้ไปรายงานทาง แบทเทิลด๊อทเน็ต
ทำไงดีครับ ผมไม่เก่ง EN ด้วยครับ ฮือๆ

Tokidaze's Photo Tokidaze 16 Nov 2012

โดนเหมือนกัน มันบอกว่ามีคนมาเปลี่ยนอีเมล -___-

grantxosis's Photo grantxosis 16 Nov 2012

ซวยมากๆเล่นๆอยู่หลุดเลยพอล๊อคอินเข้าไปใหม่มันบอกว่าEMAILไม่อยู่ในระบบ
งงเลย โดนแฮีกมีวิธีแก้ยังไงบ้างครับ ถ้าติดต่อ บลิซซาร์ท์ผมไม่เ้ก่งENด้วย

grantxosis's Photo grantxosis 17 Nov 2012

Email ถูกเปลี่ยนไปแล้วครับ กรรมเลย บอก Emailนี้ไม่ได้อยู่ในระบบแล้ว สงสัยพอแล้วภาคหน้ามาคงไม่เล่นแล้วละ เซ็งจริงๆจะทำไงดีเนี่ย 2000 ผม

MajesticX's Photo MajesticX 19 Nov 2012

ส่งรูปถ่ายกล่องเกมส์ที่มี CD-KEY พร้อมบัตรประจำตัวประชาชน แนบไปกับ Ticket ครับ
แล้วบอกว่าเป็นเจ้าของไอดีนี้
แต่ถ้าจะให้ไว ให้โทรไปคุยครับ ใช้ Skype โทรฟรี

grantxosis's Photo grantxosis 20 Nov 2012

ผมไม่เก่งENนะครับ(ปัญหาใหญ่เลย ตอนนี้ผมถ่ายรูปไว้หมดแล้วครับ

kks's Photo kks 20 Nov 2012

ถ่ายรูปหลักฐานต่างๆไว้นะครับ
แล้วลองค้นดูว่าเมล์ที่คนอื่นเค้าส่งไปเป็นแบบไหนบ้างเราเอามาแก้ไขนิดหน่อย
ลองส่งใน ticket แล้วรอซัก 2 วัน
เค้าก็จะบอกให้โทรหาอยู่ดีแหละครับ เราส่งไปใหม่พร้อมหลักฐานอ้างถึง ticket เก่าที่เคยส่ง
มันก็จะตอบมาบอกให้โทรคุย เราก็ตอบกลับไปใหม่ว่าโทรทุกวันรอสายเป็นชม.ก็ยังไม่ได้คุย รอไม่ไหวจะให้ทำยังไง
มันก็จะขอหลักฐานโน่นนี่ แล้วก็อยากให้เราโทรไปคุยอีก ทีนี้เราก็ส่งไปด่ามันเลยครับว่าโทรไปก็รอนานจะต้องการข้อมูลอะไรนักหนาใส่เป็นชุด
ผมทำแบบนี้แหละครับ มันปลดล็อคให้วันนั้นเลย

grantxosis's Photo grantxosis 21 Nov 2012

ตอนนี้ผมติดต่อไปแล้วแต่ยังเฉยครับผมเบื่อแล้วครับเหนื่อกะมันจริงๆส่งไป2รอบด่าไปรอบนึงเงียบหายเลยครับ :r19: