`

Jump to content

[ios] CSR RACING : Free app

34 replies to this topic

#1 Tazdy

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 05 July 2012 - 09:13 AM

ตามนี้ครับ ภาพสวย แต่ไม่มี multi เล่นออฟไลน์ แนวแดร๊ก เล่นง่าย

ข้อเสียคือเงินหายาก กับรถดีๆต้องใช้เงินจริง ผมเลยจัดซะเลย เล่นขำๆ ตามรูปล่างสุด
ใครสนใจก็อยากทำมั่งก็ตามไปใน blog นะครับ
How to http://tazdy.blogspo...ked-iphone.html Update!!
Car in Tier 1 http://tazdy.blogspo...car-tier-1.html Update!!
App Store http://itunes.apple....d469369175?mt=8

Edited by Tazdy, 07 July 2012 - 09:00 AM.

#2 Kidnapp

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 05 July 2012 - 11:42 AM

ผมเลเวล 20 แล้วฮะ ไม่ได้ซื้อเงินจริงเลย งก 555+

#3 Binoculars

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 05 July 2012 - 01:53 PM

ผมเล่นคับ ช่วงนี้ติดเลยทั้งที่เพิ่งซื้อ Asphalt 7 มา นี่ก็เลเวล 18 แล้ว ยังไม่ได้โกงเลย ไม่ได้ลอง iFile ลืมคับ
iap ก็เด้ง แต่มันก็ท้าทายสนุกดีคับ กลัวโกงแล้วจะไม่หนุกเหมือนกัน กะลังอยู่เมืองที่ 2 เลยคับ
อวดรถดีกว่า เทคนิคผมติดสติ๊กเกอร์เอาตังฮะ 555 ลายนี้ 5 เหรียญ ได้เกือบพันต่อรอบ คุ้มอยู่ หุหุ

Edited by Binoculars, 05 July 2012 - 01:58 PM.

#4 Kidnapp

Posted 05 July 2012 - 03:35 PM

ติดสติ๊กเกอร์แล้วตังค์จะได้เพิ่มเหรอพี่นา ผมไม่ติดไรเลย 555+ (Farid1412 เด้อ)

View PostBinoculars, on 05 July 2012 - 01:53 PM, said:

ผมเล่นคับ ช่วงนี้ติดเลยทั้งที่เพิ่งซื้อ Asphalt 7 มา นี่ก็เลเวล 18 แล้ว ยังไม่ได้โกงเลย ไม่ได้ลอง iFile ลืมคับ
iap ก็เด้ง แต่มันก็ท้าทายสนุกดีคับ กลัวโกงแล้วจะไม่หนุกเหมือนกัน กะลังอยู่เมืองที่ 2 เลยคับ
อวดรถดีกว่า เทคนิคผมติดสติ๊กเกอร์เอาตังฮะ 555 ลายนี้ 5 เหรียญ ได้เกือบพันต่อรอบ คุ้มอยู่ หุหุ

#5 Binoculars

Posted 05 July 2012 - 05:13 PM

เอ็งต้องดูที่มันบอกว่า earn อ่ะมั้ง ติดแล้วได้ตังป่าว ถ้ามีก็ค่อยคุ้ม ลายคิขุหน่อยช่างมัน เอาเงิน 555

#6 Kidnapp

Posted 05 July 2012 - 06:34 PM

View PostBinoculars, on 05 July 2012 - 05:13 PM, said:

เอ็งต้องดูที่มันบอกว่า earn อ่ะมั้ง ติดแล้วได้ตังป่าว ถ้ามีก็ค่อยคุ้ม ลายคิขุหน่อยช่างมัน เอาเงิน 555

มีงี้ด้วย ต้องกลับไปเปิดเช็คดูละ แฮ่ๆ

#7 Tazdy

Posted 05 July 2012 - 08:54 PM

พึ่งได้รถบอสมา กว่าจะได้

#8 Binoculars

Posted 05 July 2012 - 10:18 PM

โห เล่นเยอะเลยสิเนี่ย ทำไมไปถึงบอสเร็วจัง

มันจะมี multiplayer มั้ยเนี่ย ถ้าไม่มีจะได้โกงซะเลย

#9 Binoculars

Posted 05 July 2012 - 11:57 PM

ทำไมภาพแตกจังอ่ะ

#10 Tazdy

Posted 06 July 2012 - 09:07 AM

ภาพใหญ่มันเลยแตกครับ ลองย่อเล็กๆลงดูสิครับ

#11 Binoculars

Posted 06 July 2012 - 01:44 PM

เล่นในเครื่องอะไรคับ

#12 Binoculars

Posted 06 July 2012 - 02:01 PM

แมร่งงง เสียทอง 5 เหรียญให้มันเลย สาดดดด
บอสฉาก 2 รอบที่สองมันไปโมเครื่องมาขึ้น Tier 3
ของเราเพื่อนบอกให้ซื้อไนตรัสใหม่ติดซะ *** 2.99 $
เลยลองวัดใจ เข้าไปเท่านั้น T3 หราเลย แพ้ชัวร์ เท่านั้นล่ะ
เสียทองให้มันไปเซ็ง 5 เหรียญ
ใครชนะฉากนี้ได้รถมันมั่งอ่ะ เซ็งเลย ไม่ติดไนตรัสพิเศษจะชนะได้เหรอ

Edited by Binoculars, 06 July 2012 - 02:01 PM.

#13 Kidnapp

Posted 06 July 2012 - 05:04 PM

View PostBinoculars, on 06 July 2012 - 02:01 PM, said:

แมร่งงง เสียทอง 5 เหรียญให้มันเลย สาดดดด
บอสฉาก 2 รอบที่สองมันไปโมเครื่องมาขึ้น Tier 3
ของเราเพื่อนบอกให้ซื้อไนตรัสใหม่ติดซะ *** 2.99 $
เลยลองวัดใจ เข้าไปเท่านั้น T3 หราเลย แพ้ชัวร์ เท่านั้นล่ะ
เสียทองให้มันไปเซ็ง 5 เหรียญ
ใครชนะฉากนี้ได้รถมันมั่งอ่ะ เซ็งเลย ไม่ติดไนตรัสพิเศษจะชนะได้เหรอ

ไม่เคยซื้อเลย เคยท้าแข่งครั้งนึงตอนบอสฉากแรก แพ้หลุดลุ่ย เลยพอรู้ละว่าถ้าไม่ยอมจ่ายตังค์ซื้อแม่งก็ไม่มีทางชนะ ฉากสองเลยไม่รับคำท้า เก็บทองไว้ดีกว่า 5555+

#14 Tazdy

Posted 06 July 2012 - 05:14 PM

เล่นใน iphone ครับมันออกเครื่องอื่นด้วยหรอครับ 55
รูปใน post แรกล่างสุดก็มี

รถบอส ถ้าอยากชนะโดยไม่ได้ซื้อ nos ให้เอารถรุ่นเดียวกันกับบอสครับ
จากนั้นทำ perfect ให้ได้ทุกเกียร์ ชนะแน่นอน
เพราะผมก็ไม่ได้ซื้อเหมือนกันครับ มันใช้เงินจริงซื้อ

ตอนนี้ลบแล้วโหลดใหม่เริ่มใหม่จะเอารถบอสให้ครบทุกคัน ชนะรอบพิเศษแล้วได้รถ
แต่ปัญหาคือมันพลาดไม่ได้นี่สิ รถมันก็โหดเกิน แต่ถ้าได้รถมาเอาไปใช้ต่อได้เลย เพราะแรงกว่าปกติ

#15 Binoculars

Posted 06 July 2012 - 05:32 PM

ผมแค่งง เรื่องรูปทำไมมันเล็ก ใช้เครื่อง 3G, 3GS เหรอคับ
เกมนี้มันลง iPhone แล้วก็ iPad คับ
เห็นรูปแล้วงงว่าภาพมันหยักบาน แต่ภาพของผมมันเรียบเนียนเลย
ช่างมันเถอะคับ ไม่ซีเรียสอะไร

กลับมาเรื่องรถต่อ ผมอ่ะ ใช้ Z4 แต่งแรงสุด ฉาก 2 ชนะมันง่ายๆ
แต่พอมันเปลี่ยนรถมาเท่านั้นล่ะ แพ้เลย ผมแค่งงว่าทำไมไนตรัสอันนี้มันเสียตังค์

เพราะอีตอนฉาก 1 ผมไม่เสียตังค์ ตอนกดซื้อก็ได้ใช้นะ แต่จำได้ว่าหลายกดไปกดมาอยู่
หรือไม่งั้นก็แสดงว่า iap cracker, iap free มันต้องมีบั๊กช่วงนั้นสักหน่อยนึงแน่ๆ ผมถึงชนะได้รถมินิมันมา

ปล. รบกวนตอบทีครับที่บอกว่าใช้ ifile แก้ที่ไฟล์เลยเนี่ย ไฟล์ไหนคับ บอกหน่อย แล้วแก้ยังไง ไม่บอกซะที - -'

#16 ToP2000

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 06 July 2012 - 09:27 PM

iap cracker, iap free ใช้ไม่ได้ครับ ผมโหลด file hack มา ซื้อของแล้วตัง กะ ทอง เพิ่ม

#17 pro4Rmz

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 06 July 2012 - 10:21 PM

พูดได้คำเดียว InW

#18 tomm

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 06 July 2012 - 10:37 PM

ภาพสวยมากๆเลยครับ เล่นแล้วเพลินดี
เสียที่ติดเกมอื่นอยู่ โอ้ยปวดหัว ไม่มีเวลาแล้ว

#19 IsoSiC

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 06 July 2012 - 11:41 PM

ผมใช้ iap free โกงทอง กับ เงิน ก็ได้นะครับแต่ต้องใช้ทริค นิดนึง

วิธีก็ กดซื้อ ตามปรกติ พอเงินเด้งเข้ามาแล้วให้รีบกดออกมาหน้า home แล้วก็ปิด internet แล้วเข้าเกมส์ตามเดิมเงินก็ไม่หายละครับ

ถ้าเรากดซื้อแล้วทิ้งไว้แปบนึง เงินมันจะโดนเด้งกลับไปเป็น 0 ต้องตัดเน็ทออกก่อน ผมใช้วิธีนี้ซื้อรถเกือบหมดละ เกมนี้ ทองนี้จำเป็นจริงๆ

#20 Binoculars

Posted 06 July 2012 - 11:57 PM

แล้วมันไม่ restore save เหรอคับ