`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

[ios] CSR RACING : Free app

Tazdy's Photo Tazdy 05 Jul 2012

ตามนี้ครับ ภาพสวย แต่ไม่มี multi เล่นออฟไลน์ แนวแดร๊ก เล่นง่าย

ข้อเสียคือเงินหายาก กับรถดีๆต้องใช้เงินจริง ผมเลยจัดซะเลย เล่นขำๆ ตามรูปล่างสุด
ใครสนใจก็อยากทำมั่งก็ตามไปใน blog นะครับ
How to http://tazdy.blogspo...ked-iphone.html Update!!
Car in Tier 1 http://tazdy.blogspo...car-tier-1.html Update!!
App Store http://itunes.apple....d469369175?mt=8

Edited by Tazdy, 07 July 2012 - 09:00 AM.

Kidnapp's Photo Kidnapp 05 Jul 2012

ผมเลเวล 20 แล้วฮะ ไม่ได้ซื้อเงินจริงเลย งก 555+

Binoculars's Photo Binoculars 05 Jul 2012

ผมเล่นคับ ช่วงนี้ติดเลยทั้งที่เพิ่งซื้อ Asphalt 7 มา นี่ก็เลเวล 18 แล้ว ยังไม่ได้โกงเลย ไม่ได้ลอง iFile ลืมคับ
iap ก็เด้ง แต่มันก็ท้าทายสนุกดีคับ กลัวโกงแล้วจะไม่หนุกเหมือนกัน กะลังอยู่เมืองที่ 2 เลยคับ
อวดรถดีกว่า เทคนิคผมติดสติ๊กเกอร์เอาตังฮะ 555 ลายนี้ 5 เหรียญ ได้เกือบพันต่อรอบ คุ้มอยู่ หุหุ

Edited by Binoculars, 05 July 2012 - 01:58 PM.

Kidnapp's Photo Kidnapp 05 Jul 2012

ติดสติ๊กเกอร์แล้วตังค์จะได้เพิ่มเหรอพี่นา ผมไม่ติดไรเลย 555+ (Farid1412 เด้อ)

View PostBinoculars, on 05 July 2012 - 01:53 PM, said:

ผมเล่นคับ ช่วงนี้ติดเลยทั้งที่เพิ่งซื้อ Asphalt 7 มา นี่ก็เลเวล 18 แล้ว ยังไม่ได้โกงเลย ไม่ได้ลอง iFile ลืมคับ
iap ก็เด้ง แต่มันก็ท้าทายสนุกดีคับ กลัวโกงแล้วจะไม่หนุกเหมือนกัน กะลังอยู่เมืองที่ 2 เลยคับ
อวดรถดีกว่า เทคนิคผมติดสติ๊กเกอร์เอาตังฮะ 555 ลายนี้ 5 เหรียญ ได้เกือบพันต่อรอบ คุ้มอยู่ หุหุ

Binoculars's Photo Binoculars 05 Jul 2012

เอ็งต้องดูที่มันบอกว่า earn อ่ะมั้ง ติดแล้วได้ตังป่าว ถ้ามีก็ค่อยคุ้ม ลายคิขุหน่อยช่างมัน เอาเงิน 555

View PostBinoculars, on 05 July 2012 - 05:13 PM, said:

เอ็งต้องดูที่มันบอกว่า earn อ่ะมั้ง ติดแล้วได้ตังป่าว ถ้ามีก็ค่อยคุ้ม ลายคิขุหน่อยช่างมัน เอาเงิน 555

มีงี้ด้วย ต้องกลับไปเปิดเช็คดูละ แฮ่ๆ

Tazdy's Photo Tazdy 05 Jul 2012

พึ่งได้รถบอสมา กว่าจะได้

โห เล่นเยอะเลยสิเนี่ย ทำไมไปถึงบอสเร็วจัง

มันจะมี multiplayer มั้ยเนี่ย ถ้าไม่มีจะได้โกงซะเลย

ทำไมภาพแตกจังอ่ะ

Tazdy's Photo Tazdy 06 Jul 2012

ภาพใหญ่มันเลยแตกครับ ลองย่อเล็กๆลงดูสิครับ

Binoculars's Photo Binoculars 06 Jul 2012

เล่นในเครื่องอะไรคับ

Binoculars's Photo Binoculars 06 Jul 2012

แมร่งงง เสียทอง 5 เหรียญให้มันเลย สาดดดด
บอสฉาก 2 รอบที่สองมันไปโมเครื่องมาขึ้น Tier 3
ของเราเพื่อนบอกให้ซื้อไนตรัสใหม่ติดซะ *** 2.99 $
เลยลองวัดใจ เข้าไปเท่านั้น T3 หราเลย แพ้ชัวร์ เท่านั้นล่ะ
เสียทองให้มันไปเซ็ง 5 เหรียญ
ใครชนะฉากนี้ได้รถมันมั่งอ่ะ เซ็งเลย ไม่ติดไนตรัสพิเศษจะชนะได้เหรอ
Edited by Binoculars, 06 July 2012 - 02:01 PM.

Kidnapp's Photo Kidnapp 06 Jul 2012

View PostBinoculars, on 06 July 2012 - 02:01 PM, said:

แมร่งงง เสียทอง 5 เหรียญให้มันเลย สาดดดด
บอสฉาก 2 รอบที่สองมันไปโมเครื่องมาขึ้น Tier 3
ของเราเพื่อนบอกให้ซื้อไนตรัสใหม่ติดซะ *** 2.99 $
เลยลองวัดใจ เข้าไปเท่านั้น T3 หราเลย แพ้ชัวร์ เท่านั้นล่ะ
เสียทองให้มันไปเซ็ง 5 เหรียญ
ใครชนะฉากนี้ได้รถมันมั่งอ่ะ เซ็งเลย ไม่ติดไนตรัสพิเศษจะชนะได้เหรอ

ไม่เคยซื้อเลย เคยท้าแข่งครั้งนึงตอนบอสฉากแรก แพ้หลุดลุ่ย เลยพอรู้ละว่าถ้าไม่ยอมจ่ายตังค์ซื้อแม่งก็ไม่มีทางชนะ ฉากสองเลยไม่รับคำท้า เก็บทองไว้ดีกว่า 5555+

Tazdy's Photo Tazdy 06 Jul 2012

เล่นใน iphone ครับมันออกเครื่องอื่นด้วยหรอครับ 55
รูปใน post แรกล่างสุดก็มี

รถบอส ถ้าอยากชนะโดยไม่ได้ซื้อ nos ให้เอารถรุ่นเดียวกันกับบอสครับ
จากนั้นทำ perfect ให้ได้ทุกเกียร์ ชนะแน่นอน
เพราะผมก็ไม่ได้ซื้อเหมือนกันครับ มันใช้เงินจริงซื้อ

ตอนนี้ลบแล้วโหลดใหม่เริ่มใหม่จะเอารถบอสให้ครบทุกคัน ชนะรอบพิเศษแล้วได้รถ
แต่ปัญหาคือมันพลาดไม่ได้นี่สิ รถมันก็โหดเกิน แต่ถ้าได้รถมาเอาไปใช้ต่อได้เลย เพราะแรงกว่าปกติ

ผมแค่งง เรื่องรูปทำไมมันเล็ก ใช้เครื่อง 3G, 3GS เหรอคับ
เกมนี้มันลง iPhone แล้วก็ iPad คับ
เห็นรูปแล้วงงว่าภาพมันหยักบาน แต่ภาพของผมมันเรียบเนียนเลย
ช่างมันเถอะคับ ไม่ซีเรียสอะไร

กลับมาเรื่องรถต่อ ผมอ่ะ ใช้ Z4 แต่งแรงสุด ฉาก 2 ชนะมันง่ายๆ
แต่พอมันเปลี่ยนรถมาเท่านั้นล่ะ แพ้เลย ผมแค่งงว่าทำไมไนตรัสอันนี้มันเสียตังค์

เพราะอีตอนฉาก 1 ผมไม่เสียตังค์ ตอนกดซื้อก็ได้ใช้นะ แต่จำได้ว่าหลายกดไปกดมาอยู่
หรือไม่งั้นก็แสดงว่า iap cracker, iap free มันต้องมีบั๊กช่วงนั้นสักหน่อยนึงแน่ๆ ผมถึงชนะได้รถมินิมันมา

ปล. รบกวนตอบทีครับที่บอกว่าใช้ ifile แก้ที่ไฟล์เลยเนี่ย ไฟล์ไหนคับ บอกหน่อย แล้วแก้ยังไง ไม่บอกซะที - -'

ToP2000's Photo ToP2000 06 Jul 2012

iap cracker, iap free ใช้ไม่ได้ครับ ผมโหลด file hack มา ซื้อของแล้วตัง กะ ทอง เพิ่ม

pro4Rmz's Photo pro4Rmz 06 Jul 2012

พูดได้คำเดียว InW

tomm's Photo tomm 06 Jul 2012

ภาพสวยมากๆเลยครับ เล่นแล้วเพลินดี
เสียที่ติดเกมอื่นอยู่ โอ้ยปวดหัว ไม่มีเวลาแล้ว

IsoSiC's Photo IsoSiC 06 Jul 2012

ผมใช้ iap free โกงทอง กับ เงิน ก็ได้นะครับแต่ต้องใช้ทริค นิดนึง

วิธีก็ กดซื้อ ตามปรกติ พอเงินเด้งเข้ามาแล้วให้รีบกดออกมาหน้า home แล้วก็ปิด internet แล้วเข้าเกมส์ตามเดิมเงินก็ไม่หายละครับ

ถ้าเรากดซื้อแล้วทิ้งไว้แปบนึง เงินมันจะโดนเด้งกลับไปเป็น 0 ต้องตัดเน็ทออกก่อน ผมใช้วิธีนี้ซื้อรถเกือบหมดละ เกมนี้ ทองนี้จำเป็นจริงๆ

แล้วมันไม่ restore save เหรอคับ