`

Jump to content

The Bucher ไม่ผ่าน

20 replies to this topic

#21 EAK69

เล่นเกม>>ดูหนัง

• Royal Executive Members

Posted 21 May 2012 - 03:55 PM

View Postmoopikung, on 21 May 2012 - 02:59 PM, said:

ขอโทษครับออาจจะเข้าใจผิดหน่อย เท่าที่รู้น่าจะมีประมาณนี้นะครับ

อาวุธที่เพิ่มเลือด

ระหว่างตีได้เลือด
จะมีเขียน บอกว่า + (จำนวน) Life Each Hit

อาวุธที่เพิ่มเลือด ฆ่าเสร็จจะได้เลือด
จะมีเขียน บอกว่า + Life After Each Kill

อาวุธดูดเลือด ดูดตามเปอร์เซนต์ damage
จะมีเขียน บอกว่า (จำนวน% of) Damage Dealt Is Converted to Life

ถ้าใส่ socket พวก Gem Amathytst ชิ้นใหญ่ๆเข้าไปอีกก็บวก ไปอีกครับ

เวลาเล่นถ้าเล่นฟันธรรมดา อาวุธน่าจะเพิ่ม actack speed เข้าไปด้วยครับ จะได้เพิ่มเลือดเร็วขึ้น
แต่ใช้ skill แนะนำ Whirlwind กดคลิ๊กขวาค้างแล้วลาก ซดเลือดศัตรูแหลกเลยครับ

Step ของผมผมเล่น
1. เข้าไปวงศัตรู ใช้skill Hammer of the Ancients (ทำให้มึน)
2. Whirlwind ดูดเลือดแหลก
3. ใช้คู่กับ War cry คู่กับ Whirlwind ให้ armer ทนขึ้น
4. ระหว่างเราโดนตี หรือ ตี fury เราก็เพิ่มขึ้นด้วย คราวนี้ Whirlwind กันยาว

ลองดูนะครับ อาจจะมีวิธีอื่นที่ดีกว่านี้ แต่ผมรู้แค่นี้หละค้าบบบ -_-"

ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วซึ้งเลยครับ ทั้งในเกม และน้ำใจ !_!