`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

มีสายอะไรใช้แทนสายusbของpsvitaในการชาร์ตบ้...

ได้DCมานานนม's Photo ได้DCมานานนม 24 Dec 2011

ส่วนเรื่องอาการค้างยังไม่เจอน่ะครับ เมื่อวานเล่นบนtaxiไปราวๆ 20 นาที ยังไมเจอครับ พอกลับมาบ้านแบตเหลือน้อยครับ

ได้DCมานานนม's Photo ได้DCมานานนม 24 Dec 2011

โล่งอกครับเมื่อกี้โทรหาคุณBoNKเขาบอกว่ามีสายชาร์ตขาย300บาทครับให้เขาเก็บไว้ให้แล้ว กรรมเลยนึกว่าจะซวยมากๆซะแล้ว

Toushirou's Photo Toushirou 24 Dec 2011

View PostDC-FOR-A-LONG-TIME, on 24 December 2011 - 11:48 AM, said:

โล่งอกครับเมื่อกี้โทรหาคุณBoNKเขาบอกว่ามีสายชาร์ตขาย300บาทครับให้เขาเก็บไว้ให้แล้ว กรรมเลยนึกว่าจะซวยมากๆซะแล้ว

ยินดีด้วยนะครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ ส่วนเรื่องทางร้านเขาบอกว่าไม่มีได้แกะใดๆเลยเพราะฉะนั้นเขาไม่รับผิดชอบครับ วรนุชมากๆๆๆ

GamerJr.'s Photo GamerJr. 24 Dec 2011

มันคล้าย ๆ ของที่ใช้กับ walkman เลยครับ แต่ไม่รู้ขนาดเดียวกันรึป่าวครับ

newbita's Photo newbita 24 Dec 2011

อูย...อิจฉาครับ อยากได้สุดๆเลยตอนนี้

heehaa's Photo heehaa 24 Dec 2011

ตกลงร้านไม่ช่วยอะไรเลยเหรอครับ

คือวันนี้ได่แต่โทรไปน่ะครับ แค่โทรก็รู้แล้วว่าเขาช่วยอะไรไม่ได้เลย ผมทราบชื่อร้านมาแล้วค่อร้านArt Gameครับคือร้านที่วรนุชที่สุดตั้งแต่สมัยผมเด็กๆแต่นึกไม่ถึงว่าจะเจอกับตัว ตอนนึ้ผมไม่เห็นชื่อร้านครับ ถามมันเลยรู้ ปกติแล้วผมจะซื้อของแต่ร้านเฮียตี๋ธวัชชัยสะพาน3และGameshopครับ เบื่อเลยครับ พรุ่งนี้จะไปโวยด้วยตนเองเลยครับ

poad's Photo poad 24 Dec 2011

ART game คุณค่าที่คุณคู่ควร .... :r25:

gt41's Photo gt41 24 Dec 2011

:r13: ร้านในตำนาน

Toushirou's Photo Toushirou 24 Dec 2011

Art Game ร้านนี้ร้านในตำนานเลยนะครับเนี่ย :r25: :r27:

GamerJr.'s Photo GamerJr. 24 Dec 2011

art game ต้องมาเจอกับ hamoto

ตัวผมเองก็ไม่ใช่คนดีอะไร กะว่าจะไปโวยร้านมันพรุ่งนี้ครับ รู้อยู่เต็มอกว่าโวยไปก็ไม่ได้อะไร ไม่ได้ของด้วยซ้ำแต่ไม่อยากให้คนอื่นๆเปนเหยื่อแบบผม ผมว่ามันต้องแกะเอาของไปขายต่อแน่ๆๆ คงขายให้ลูกค้าคนอื่นที่ทำสายusbหาย เฮ้อเวรรเลย

View PostGamerJr., on 24 December 2011 - 07:20 PM, said:

art game ต้องมาเจอกับ hamoto

อาร์ทเกมส์ กับ ฮาโม้แตก นี่แย่พอๆกันเลยนะครับ เรียกได้ว่ามวยคู่นี้ชกกันมันส์แน่ :like:

View PostDC-FOR-A-LONG-TIME, on 24 December 2011 - 07:41 PM, said:

ตัวผมเองก็ไม่ใช่คนดีอะไร กะว่าจะไปโวยร้านมันพรุ่งนี้ครับ รู้อยู่เต็มอกว่าโวยไปก็ไม่ได้อะไร ไม่ได้ของด้วยซ้ำแต่ไม่อยากให้คนอื่นๆเปนเหยื่อแบบผม ผมว่ามันต้องแกะเอาของไปขายต่อแน่ๆๆ คงขายให้ลูกค้าคนอื่นที่ทำสายusbหาย เฮ้อเวรรเลย
ลองใช้เบอร์อื่นโทรเข้าร้านสิครับ ถามประมาณว่ามีสาย usb รึป่าว

ผมเองเดินสะพานเหล็กมาราวๆ 15 ปีได้แล้วครับ สมัยเรียนซื้อแต่ร้านบุนเกม กับเฮียตี๋ธวัชชัยสะพาน3อยู่แค่2ร้านเองครับเพราะไว้ใจได้ ไม่นึกเลยว่าจะมาพลาดท่าตอนแก่ซะได้ เหอๆๆ

View PostGamerJr., on 24 December 2011 - 08:38 PM, said:

ลองใช้เบอร์อื่นโทรเข้าร้านสิครับ ถามประมาณว่ามีสาย usb รึป่าว

ผมว่าพรุ่งนี้จะลองลุยเข้าไปดูครับ ได้ไม่ได้ยังไงก็ต้องเอาให้มันละอายใจสักเล็กน้อยก็ยังดี

benzpha's Photo benzpha 24 Dec 2011

ผมว่าจบดีกว่าครับ เราได้บทเรียนไว้จำพอแล้ว อย่าให้ได้อะไรมากกว่านี้เลยครับ คือผมว่าเราจะสบายใจกว่าต้องเหยียบเข้าไปร้านนั้นอีก

ครับขอบคุณมากครับสำหรับครับแนะนำ

heehaa's Photo heehaa 24 Dec 2011

อืมตำนานบทใหม่ของร้านนี้. ผมว่าทำใจครับรับรู้กันในนี้ก็พอ อย่าเอาตัวเราไปแลกเลยครับ

gnilwob's Photo gnilwob 25 Dec 2011

ถ้าหาไม่ได้บอกนะครับ เดี๋ยวซื้อส่งไปให้จากฮ่องกง ;)