`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

Uncharted Golden Abyss พูดคุย แลกเปลี่ยน ค...

pspman's Photo pspman 08 Feb 2012

ผมทำถึง Chapter 6 แล้ว ครับ สามารถ โหลดไฟล์ PDF ไปลง IPAD หรือ iPhone ดูผ่านโปรแกรม iBooks และยังสามารถใช้ Link ได้เหมือนเดิมด้วยครับ น่าจะสะดวกสำหรับคนที่ไม่มี Internet อยู่ข้างกายตลอดเวลา

pspman's Photo pspman 09 Feb 2012

วันนี้ไม่มี update ครับ ขอตัว ดื่มด่ำ กับ psn us ครับคืนนี้

GamerJr.'s Photo GamerJr. 11 Feb 2012

เล่น hard แล้วเกลียดไอ้แก่ซัลลี่จริง ๆ เลย ไม่ผ่านสักทีเพราะมันตายเนี่ย

pspman's Photo pspman 11 Feb 2012

hard ผมว่าง่ายน๊ะ แต่ ไอCrushing นี่ ซิยากจริง โพล่หัวมา นี่ 2 นัดเกือบตายเลย

GamerJr.'s Photo GamerJr. 11 Feb 2012

เหอ ๆ ผมเหลือแต่ crushing แล้วนี่่สิ ปวดตับเลย

pspman's Photo pspman 12 Feb 2012

บทสรุปถึง Chapter 10 แล้วครับ

Link นี้เลยครับ Click

capashen's Photo capashen 21 Feb 2012

Achievement Survivor พอมีแนะนำบ้างมั้ยคับว่าเริ่มจากchapter ใหนไป chapter ใหนคือทำนานมากไม่ได้ซักที

GamerJr.'s Photo GamerJr. 22 Feb 2012

Hidden Trophy มันทำไงให้มันโผล่อ่ะครับ
โอเช ได้แล้ว ทำจนได้ plat สักที
Edited by GamerJr., 22 February 2012 - 08:50 PM.

pspman's Photo pspman 25 Feb 2012

unchart ใน store us มี map tresure ให้โหลดครับ 0.99 เหรียญ น่าจะรวบรวมของที่ต้องเก็บ ทุกอย่างลงบนแผนที่

ใครโหลดมาแล้ว บอกหน่อยครับ ว่ามันเป็นยังงัย ครับ

Toushirou's Photo Toushirou 25 Feb 2012

pspman, on 25 February 2012 - 12:45 AM, said:

unchart ใน store us มี map tresure ให้โหลดครับ 0.99 เหรียญ น่าจะรวบรวมของที่ต้องเก็บ ทุกอย่างลงบนแผนที่

ใครโหลดมาแล้ว บอกหน่อยครับ ว่ามันเป็นยังงัย ครับ

ราคาน่าสนแต่ไม่ได้ใช้สโตร์ us :r19:

GamerJr.'s Photo GamerJr. 25 Feb 2012

map tresure เธกเธฑเธ™เธเน‡เธ„เธทเธญเธšเธ—เธชเธฃเธธเธ›เธ™เธตเนˆเน€เธญเธ‡

pspman's Photo pspman 28 Feb 2012

ผมโหลด map treasure มา จาก psn us แต่แผ่นที่ผมเล่น เป็นแผ่น asia map treasure ที่โหลดมาโหลดได้ครับ แต่ มันไม่ Install ให้ ครับ สงสัยจะเสียเงินไปฟรีๆ และคงจะ
โหลด Content ข้ามโซนกันไม่ได้แน่เลย

Waltz's Photo Waltz 08 Mar 2012

ตลับ Zone 3 โหลด Treasure map us เหมือนกันครับ ไปซะแล้ว $0.99

555

devilmaydie_OK's Photo devilmaydie_OK 16 Mar 2012

platinum แล้วครับ ..... bounty เก็บไม่ยากน่ะครับ มีเทคนิคนิดหน่อย แต่ต้องอาศัยความอดทน อย่างสูง เพราะต้องเล่นซ้ำๆ ฉากเดิม

devilmaydie_OK's Photo devilmaydie_OK 16 Mar 2012

ผมยังให้คำปรึกษาน่ะครับถ้าใครจะเก็บ plat ของ uncharted

polla's Photo polla 24 Apr 2012

ติดตรงถูดาบครับ ทำยังไงก็ไม่ขยับ ช่วยด้วยครับ ด่านที่16 ครับ ถูจนจอจะไหม้แล้วครับ

polla's Photo polla 24 Apr 2012

ได้แล้วครับ เส้นผมบังตาครับ :r38: :r38: :r38:

tha's Photo tha 06 Jun 2012

ผมพึ่งได้เล่นภาคนี้ ในความคิด สุดยอดมากๆเลย
ปล เล่นทุกภาคบน PS3แล้ว

IQ123MAI's Photo IQ123MAI 18 Jun 2012

อยากเล่นมั่งแต่ไม่มีแผ่น

AL EDEN's Photo AL EDEN 28 Jun 2012

เซ็ง bounty มาก ยังไม่ครบทั้ง 5 ถ้วยเลย
ถ้วยอื่นครบหมดแล้ว
เล่นจน head shot ผมขึ้นไปพันกว่าแล้ว TT____TT