`

Jump to content

แมนยูตกรอบucl

33 replies to this topic

#1 tee111

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 08 December 2011 - 05:14 AM

สมน้ำหน้าทีมตัวเองครับเล่นยังกะทีมนอกลีก

เอฟร่า คุณภาพระดับนี้ขายทิ้งไปเหอะอยู่ไปก้อเป็นบ่อน้ำมัน

เฟอร์ดินาด์ ขายทิ้งตอนนี้ยังได้ราคาสัก4-5ล้าน ขืนยึดไปอีก2-3ปี 1ล้านก้อไม่มีใครเอา

วิดิช มาดริดอยากได้25ล้านใช่มะ รีบมาเอาเลย แถมตั๋วเครื่องบินไปมาดริดฟรีๆเลย

อีแวนส์ ปล่อยฟรีไปเหอะเพราะขายคงไม่มีทีมไหนเอา เพราะบรู๊ซโดนเด้งแล้ว

กิกส์ เลิกเล่นไปเหอะน้า ให้คนจดจำไว้เป็นตำนานจะดีกว่า

วาเลนเซีย หายเจ็บกลับมามั่วมากขายทิ้งสบทบทุนซื้อนักเตะใหม่

นานี่เล่นทั้งฤูด เล่นดีไม่เกิน5นัด ยูเว่อยากได้จัดให้ไปเลย

เบิรบ์ หมดราคาแล้วดาวซัลโวepl น่าจะขายตั้งนานละ

โอเว่นไม่น่าไปโง่ซื้อมาตั้งนานละ เล่นไม่เห็นดีเจ็บก้อบ่อยสู้เอามาเคด้ามาดีกว่า

รูนีย์ รีดมาดริดดอยากได้ 50ล้านรีบๆขายไปเลย เอาเงินมาสร้างทีมใหม่

คาริค ดีขึ้นมาหน่อย แต่ไม่เหมือนเดิมขายทิ้งเหอะ

คู่แฝดกระดูกยุง เล่น2นัดเจ็บ3เดือน เหอๆขายไปซะ

เฟลซเชอร์ ส่งไปเล่นทีมสำรอง

ยัง เล่นดีนัดเจออาเซน่อลนัดเดียวรอดูอีกปี

สร้างทีมใหม่เหอะครับป๋า ทีมชุดนี้ไม่ไหวแล้ว กิซเซ่ เนมาร์ เบลล์ โมริด รีบไปคว้าตัวมาซะ เฮ้อ

ขอบ่นหน่อยนะครับเห็นแล้วเหนื่อยใจ

#2 lengga

You'll Never Walk Alone

• Junior Moderator

Posted 08 December 2011 - 05:21 AM

ตัวเจ็บตั้งเยอะ

ผมว่าเกมบุกก็ดุดันดีนะครับ แต่ไม่มีดวง

คิดซะว่า ปีนี้เตะยูโรป้า ให้เด็กๆเสริมประสบการณ์

เพื่อปีหน้าที่ดียิ่งขึ้นดีกว่า

#3 blue_key

one of the best in my life

• High Royal Executive Members

Posted 08 December 2011 - 06:30 AM

ตัดคู่แข่งไปได้อีก2 แมนยู+แมนซิ

#4 Moo-Kung

The X-PerimenTal Mono Society

• High Royal Executive Members

Posted 08 December 2011 - 09:24 AM

แหะๆ ใจเย็นๆครับท่าน tee111 ขายหมดตามที่ท่านบอก ทีมเราจะเป็นอย่างไรครับกว่าจะปั้นทีมได้ขนาดนี้

นักฟุตบอลก็มีขึ้นมีลงครับ ทีมนี้ไม่ใช่หรอครับที่ทำให้เราสมหวัง ยิ้มแก้มปริกันในฤดูกาลก่อนๆ ผมว่าทำใจไปเถอะครับ

ทีมที่ตกต่ำมักจะกลับมาได้เสมอ ดูอย่างทีใหญ่ทีมอื่นๆเขาก็มีตกต่ำบ้างแล้วก็กลับมาแข็งเกร่งครับ เราก็ได้แต่เชียร์กันต่อไปครับ :bye:

#5 TAKUMI

Achievement Addict

• Interests:XBOX360
    PS3
    Women
    Chelsea

Posted 08 December 2011 - 10:33 AM

Rest in piece :prey:

#6 nut99

キラー!

• Junior Moderator

Posted 08 December 2011 - 11:13 AM

แมนยู กับ แมนซิ ตก ก็เอาใจเชียร์ เชลซี กับ อาร์เซนอล ละกัน กู้หน้าพรีเมียร์ลีก :dance_left:

#7 LoveKaRaoKe

นักเล่นเกมระดับต่ำกำลัง3

Posted 08 December 2011 - 11:57 AM

ขายหมดทีมขนาดนั้นเปลี่ยนทีมเชียร์ง่ายกว่าไหมครับนั้น

ขนาดอาเซนอลขายตัวหลักปีละ2-3คนผมยังเซ็งเลย

#8 tha

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 08 December 2011 - 12:05 PM

แพ้ปุ๊ป ด่าทีมตัวเอง ผมว่าใจเย็นจะดีกว่านะ ต้องยอมรับครับ บาเซิลเล่นดีมาก

#9 zineryl

藍染 惣右介

• DGO Reporter

Posted 08 December 2011 - 01:26 PM

อาการ วิดิทเขาว่าอาจจะ 4 เดือนเลยนะครับ ให้ตายเถอะต้นฤดูกาลก้เจ้บไปเดือนได้เล่นไม่กี่นัด เจ็บอีก 4 เดือน มีปัญหาคิดไม่ออกเรียกใช้ จอนนี่ อีแว่น :prey:

แกรี่ เคฮิล กำลังเบื่อหน่าย โบลตั้นเล่นได้สังกะตายมากแต่เล่นให้ทีมชาติดันเล่นดี แสดงว่าคงไม่มีใจแล้ว มกรานี้ก้จัดมาเหอะ :money:

Edited by zineryl, 08 December 2011 - 01:30 PM.

#10 GamerJr.

เซียนเกม

Posted 08 December 2011 - 01:54 PM

นายเจ็บเรารู้ แต่เราจะไปต่อเพื่อนาย

#11 tee111

Posted 08 December 2011 - 03:13 PM

View PostMoo-Kung, on 08 December 2011 - 09:24 AM, said:

แหะๆ ใจเย็นๆครับท่าน tee111 ขายหมดตามที่ท่านบอก ทีมเราจะเป็นอย่างไรครับกว่าจะปั้นทีมได้ขนาดนี้

นักฟุตบอลก็มีขึ้นมีลงครับ ทีมนี้ไม่ใช่หรอครับที่ทำให้เราสมหวัง ยิ้มแก้มปริกันในฤดูกาลก่อนๆ ผมว่าทำใจไปเถอะครับ

ทีมที่ตกต่ำมักจะกลับมาได้เสมอ ดูอย่างทีใหญ่ทีมอื่นๆเขาก็มีตกต่ำบ้างแล้วก็กลับมาแข็งเกร่งครับ เราก็ได้แต่เชียร์กันต่อไปครับ :bye:

พวกที่ผมเอ๋ยไปผมว่าหาตัวเเทนได้ไม่ยากครับ ผมว่าเอาเด็กๆทีมสำรองมาเล่นบางคนยังฟอรมดีกว่าเลยฮะ

เป็นถึงซุปเปอร์สตาร์ เเต่ฟอรมออกทะเลเเทบทุกนัด เข้าใจครับว่าทีมกำลังตกต่ำ เเล้วจะกลับมาได้

เเต่ผมว่าถ้าไม่ผ่าทีมตอนนี้ สุดท้ายก้อกลับมาเหมือนเดิมอีกครับ อย่างโอเว่น ไม่มีประโยชน์เลยจำได้ว่า

ยิงเเมนซิให้ทีมชนะ ได้เท่านั้นนอกนั้นจำไม่ได้เลยว่าทำอะไรให้กับทีม เบริบ์ ดีเเค่ปีเดียว นักเตะเเบบนี้เก็บไว้ก้อไร้ประโยชน์

นะผมว่า ผมคงไม่เลิกเชียร์ทีมที่ผมรักมาตั้งเเต่เด็กอ่ะครับ ยังไงก้อเชียร์ต่อไป

เพียงเเต่อยากให้ป๋าเเก่สร้างทีมใหม่เท่านั้นเอง ถ้าอยากให้เหมือนบาซ่า ยังใช้นักเตะชุดนี้ผมว่าไม่มีทางครับ

#12 Ducati999

โสดไมต้องขอใคร

Posted 08 December 2011 - 04:19 PM

มันก็ต้องมีตกตำ่บ้างไรบ้าง จะเอาไรหนักหนา ตังก็มีซื้อก็ไม่ซื้อ ขายก็ไม่ขาย จัดตัวก็แปลก

#13 devilmaydie_OK

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 08 December 2011 - 05:55 PM

จอนนี่ อีแว่น มีเฮหล่ะงานนี้

#14 blue_key

one of the best in my life

Posted 08 December 2011 - 06:22 PM

ผมว่าเบิร์บเล่นดีมาหลายฤดูแล้วน่ะ

#15 darksnake

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 08 December 2011 - 07:50 PM

:sorry: ผมเห็นด้วยที่หลายๆคนบอกว่าหลังๆมานี้ป๋าจัดตัวลงแปลกๆตลอด ขัดใจผมมาก(แต่ผมก็เชียร์ทุกนัดนะ)บางตัวฟอร์มมันไม่ดีเลยเหมือนไม่ค่อยมีประโยชน์แต่ก็เอาลงไป อย่าง อีแว่น คาริค ฟอร์มไม่ค่อยดีน่ะคับ ผมว่าต้องหากลางดีๆมาเสริม

ปล. ผมชอบยุคที่ทีมมี เบ็คแฮม เนวิล บัต สโคล กิ๊ก ยอร์ค โคล คีน ชไมเคิล โซลชา ฯลฯ รู้สึกว่าทุกนัดที่ดูเล่นกันสนุก ผ่านบอลแม่นยำ กลางดี เกมรุกรวดเร็ว 555+ อยากได้แบบนี้อ่ะ

#16 kitti

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 08 December 2011 - 07:52 PM

สนใจเอาไปแทน รูนนีย์เปล่า

#17 BuZo

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 08 December 2011 - 08:14 PM

แมนยูระเหี่ยวใจครับช่วงนี้

#18 tha

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 08 December 2011 - 11:05 PM

แมนยู ยังไงก็แมนยู ครับ อาจจะเป็นแชมป์ พรีเมียร์เลย

Edited by tha, 08 December 2011 - 11:06 PM.

#19 Andrea Chou

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 09 December 2011 - 01:48 AM

ปี นี้ แมนยู ออกสตาส ดีมาก แต่ไหง เล่นไปเล่นมา เป้นงี้ฟะ

#20 tee111

Posted 09 December 2011 - 10:59 AM

View Postkitti, on 08 December 2011 - 07:52 PM, said:

สนใจเอาไปแทน รูนนีย์เปล่า

ตอนนี้เป็นผมผมเอาครับเพื่อเรียกฟรอมตอนอยู่นิวกลับมาได้