`
←  Gears Of War 3
Logo
»

¶Ö§ ¤Ø³ Pekung ID PeKruiNg

Locked

BF2142's Photo BF2142 20 Oct 2011

View Postchappy, on 20 October 2011 - 01:20 PM, said:

>>>>> นานๆจะโพสซักที :wow2:

คิดถึงหรือจ๊ะ :wow2:

chappy's Photo chappy 20 Oct 2011

View PostBF2142, on 20 October 2011 - 03:31 PM, said:

คิดถึงหรือจ๊ะ :wow2:
>>>>> คิดถึงสิฮาฟฟฟ ไว้เจอกันอีกทีคง MW3 มั๊ง อย่าลืมนะครับเรามีภาระกิจที่จะต้องทำกันอีกเยอะเลยนะฮาฟฟฟ หึหึ :cut:

Pekung's Photo Pekung 20 Oct 2011

View Postโอคุง, on 20 October 2011 - 10:53 AM, said:

เพิ่งเกิดใหม่ๆเลย คุณก็ตรงเข้ามายิงที่ผมเลย ผมเข้าไปช่วยตอนคุณล้ม คุณลุกได้ยิงผมตัวแตก คุณเล่นแบบนี้อยู่ 2-3 แมต ระหว่างที่ผมตายผมก็ลองดูว่า คุณPekung เพิ่งเคยเล่นแบบ online หรือเปล่าอาจยัง งง งง แต่พอดู คุณน่าจะเล่นมานานแล้ว

ผมลองคิดดูว่า
1. ผมอาจพลาดไปยิงโดนคุณ ซึ่งยังไงก็ไม่น่าเกิน 1-2ครั้ง แต่คุณมาไล่ยิงผมทั้งแมต จบแล้ว คุณยังมาไล่ยิงผมอีก
2. ผมเล่นไม่ดี อันนี้ผมก็ยอมรับน่ะ ว่าเมื่อวาน ผมเป้นตัวแจกแต้มเลย แต่ไม่น่าถึงกับยิงแบบไล่ให้ออกจากเกมส์นะ

ยังไงถึงผมจะทำผิดใจคุณข้อไหนไป คุณซึ่งอายุ 19แล้ว น่าจะมี วุฒิภาวะพอที่จะรู้จักการให้ อภัย ไม่ใช่มาเอาคืนข้ามเกมส์แบบนี้
ถ้าคุณไม่อยากอยู่ข้างเดียวกับผม คุณก็ย้ายข้างก็ได้ มาไล่ยิงผมทั้งเกมส์แบบนี้ :confuse:

ก็ไม่ใช่ทั้งสองข้อน่ะครับ
จุดประสงค์เดียวที่ผมไล่ยิงในตอนนั้นคืออยากให้ออกครับ ไม่ใช่เพราะว่าตายเยอะ แจกแต้ม เพราะเผลอๆผมไล่ยิงจะทำให้ตายเยอะกว่าเดิมอีก
แค่ว่าแมทช์เมื่อวาน ทีมตรงข้ามมันมีคนที่ผมไม่ชอบและไม่อยากแพ้อยู่น่ะครับ
ถ้าอยากทราบรายละเอียด ผมขอบอกในPMนะครับ
ขอโทษด้วยครับ

draw's Photo draw 20 Oct 2011

ผมยิง kiddick ทีมเดียวกันตายประจำเลยครับ ชอบหันตูดใส่

striker's Photo striker 20 Oct 2011

chappy กับ beyond มาจีบกันอะไรในกระทู้นี้ครับ เค้ากำลังจะ ดราม่ากัน
ปล. ผมหึงนะครับ

lamooz`'s Photo lamooz` 20 Oct 2011

View PostBF2142, on 20 October 2011 - 01:01 PM, said:

ใครไม่เกี่ยวไม่ต้องผสมโรงสร้างกระแสได้ไหมครับ

ให้คู่กรณีเขาเคลียร์กันเองดีกว่า โตๆกันแล้วพูดรู้เรื่องกันทั้ง2ฝ่ายอะครับ

เดียวเขาก็เคลียร์กันรู้เรื่องเองแหละ แปปๆเรื่องมันก็จบแ ต่มันจะไม่จบเพราะพวกใส่ไฟ

กับดราม่านี้แหละผมเห็นมาหลายเคสแล้ว ที่กำลังจะเคลียร์กันได้แล้วก็กลายเป็นไม่ได้

รอไอ้คุณPeKruiNgออกมาพูดแล้วกันครับเขาก็โตแล้วทำอะไรไปก็รู้ตัว

ดีเดียวก็ออกมาอธิบายเหตุผลเองแหละครับ

คุณ beyond โคตรหล่ออะครับ

KanonðForeLize's Photo KanonðForeLize 20 Oct 2011

สั้นๆง่าย ไอเรื่องยาวๆที่ว่าบอกเค้าก็จบแล้ว

âͤا's Photo âͤا 20 Oct 2011

View PostPekung, on 20 October 2011 - 03:50 PM, said:

ก็ไม่ใช่ทั้งสองข้อน่ะครับ
จุดประสงค์เดียวที่ผมไล่ยิงในตอนนั้นคืออยากให้ออกครับ ไม่ใช่เพราะว่าตายเยอะ แจกแต้ม เพราะเผลอๆผมไล่ยิงจะทำให้ตายเยอะกว่าเดิมอีก
แค่ว่าแมทช์เมื่อวาน ทีมตรงข้ามมันมีคนที่ผมไม่ชอบและไม่อยากแพ้อยู่น่ะครับ
ถ้าอยากทราบรายละเอียด ผมขอบอกในPMนะครับ
ขอโทษด้วยครับ

-การที่ในทีม มี 5 คน คุณซึ่งมาไล่ยิงผม เพื่อให้ออกเกมส์อยู่คนเดียว ถือว่าคุณไม่ให้เกียรติผมเลย ซึ่งดูชื่อก็น่าจะรู้ว่าเป็นคนไทย(BadguyTH)

-เรื่องภายในของคุณผมคงไม่อยากไปรับรู้หรอกครับ

-การที่ไม่อยากแพ้ละต้องมาทำแบบนี้ ผมว่าไม่เหมาะเลย

-เรื่อง ผมกับคุณ ผมถือว่าเคลียร์แล้วละกันครับ ได้ฟังเหตุผลแล้ว

ขอบคุณครับ

bank16132's Photo bank16132 20 Oct 2011

ใจเย็นคุณโอ เด๋วผมจะไปเล่นด้วยนะ อย่าเพิ่งตัดใจขายทิ้งซะล่ะ ยังไม่ได้เล่นกันเลย
Edited by bank16132, 20 October 2011 - 06:25 PM.

zero360123's Photo zero360123 20 Oct 2011

View Postroyviter, on 20 October 2011 - 01:38 PM, said:

เปอร์ครูซพูดถูก งั้นเดี๋ยวไปตั้งเคลียร์กับ กากเกลือ ohnut7, suthee, godfather บ้างดีกว่า :bomb:
กากเกลือพวกนี้ ผมอยากจะยิงทิ้งตอนไหนก็ได้ครับ สบายๆ โดยเฉพาะ royvitต๋ย กับ อ่อนsuthee

フェイト's Photo フェイト 20 Oct 2011

live มันคุยกันไ้ด้รึเปล่าครับ ถ้าอยากให้ทำไรก็น่าจะคุยกันน่อ ไม่น่าสร้างความสงสัยให้กันเเบบนี้เเฮะ คนโดนนี่บางคนคิดมากนอนไม่หลับเลยนะนั่ัน :o_smoke:

jumpman's Photo jumpman 20 Oct 2011

ทีหลังถ้าจะให้ใครออก
ยกตัวอย่างเช่น ผมเองเป็นต้น
ไม่ควรไปยิงเค้าในข้างเดียวกันแบบนี้นะครับ

ควรส่ง Message ไปบอก หรือส่งเสียงไปบอก
ตัวอย่างเช่น ถ้าผมเข้าไปแย่งที่ว่างที่เหลือ 1 ที่ ในห้องของคุณ ที่คุณต้องการจะให้เพื่อนคุณเข้ามาเล่นด้วย
คุณก็บอกผมตรงๆก็ได้ครับ เป็นผู้ใหญ่กันหมดแล้ว พูดกันรู้เรื่องหมด

แต่ ถ้าหากผมเกรียน ได้ยินแล้ว ยังไม่ยอมออก ก็ให้ Host เตะออกไปจากห้องก็ได้ครับ แค่นี้เอง
แต่ช่วยส่ง Message หรือชี้แจงซักหน่อย

zero360123's Photo zero360123 20 Oct 2011

View Postjumpman, on 20 October 2011 - 07:23 PM, said:

ไม่ควรไปยิงเค้าในข้างเดียวกันแบบนี้นะครับ

ควรส่ง Message ไปบอก หรือส่งเสียงไปบอก
ตัวอย่างเช่น ถ้าผมเข้าไปแย่งที่ว่างที่เหลือ 1 ที่ ในห้องของคุณ ที่คุณต้องการจะให้เพื่อนคุณเข้ามาเล่นด้วย
คุณก็บอกผมตรงๆก็ได้ครับ เป็นผู้ใหญ่กันหมดแล้ว พูดกันรู้เรื่องหมด

แต่ ถ้าหากผมเกรียน ได้ยินแล้ว ยังไม่ยอมออก ก็ให้ Host เตะออกไปจากห้องก็ได้ครับ แค่นี้เอง
แต่ช่วยส่ง Message หรือชี้แจงซักหน่อย
คืนนี้ถ้าผมเป็น Host ขอเตะ beerhob ออกจากห้องเป็นคนแรก เพราะอ่อนเกิน :eiei:
ปล. พูดเล่นเพราะไม่ได้ออน :nothing:

Interstella555's Photo Interstella555 20 Oct 2011

เกมมันทำให้ซีเรียจกันได้ขนาดนี้?? ถ้าเป็นผมเจอคนไม่ชอบผมออกจากห้องเองดีกว่า

jumpman's Photo jumpman 20 Oct 2011

View Postzero360123, on 20 October 2011 - 07:30 PM, said:

คืนนี้ถ้าผมเป็น Host ขอเตะ beerhob ออกจากห้องเป็นคนแรก เพราะอ่อนเกิน :eiei:
ปล. พูดเล่นเพราะไม่ได้ออน :nothing:

วันก่อนมี bot ที่ชื่อ beerhob เอาปืน digger ยิงข้างหลังคุณ myclassic กับอีกใครอีกคนด้วย (จำชื่อไม่ได้แล้ว) :lol2:
นั่นมัน bot ที่ชื่อ beerhob นะครับ ไม่ใช่ผม เผอิญชื่อคล้ายๆกัน :lol2:

Genocide's Photo Genocide 20 Oct 2011

View PostInterstella555, on 20 October 2011 - 07:56 PM, said:

เกมมันทำให้ซีเรียจกันได้ขนาดนี้?? ถ้าเป็นผมเจอคนไม่ชอบผมออกจากห้องเองดีกว่า

ครับ ต่อไปนี้ถ้าผมเจอ interstidเล่นอยู่ในห้อง ผมขอออกครับ :nothing:

Interstella555's Photo Interstella555 20 Oct 2011

View PostGenocide, on 20 October 2011 - 08:37 PM, said:

ครับ ต่อไปนี้ถ้าผมเจอ interstidเล่นอยู่ในห้อง ผมขอออกครับ :nothing:
อย่าให้เจอนะครับ :bomb:

numgamer's Photo numgamer 20 Oct 2011

เลยทำให้รู้ว่าเล่นเป็นกลุ่มจริงๆ
คนใหม่ที่ไม่รู้เรื่องอะไร เข้ามาเล่นก็ซวยไป

bank16132's Photo bank16132 20 Oct 2011

View Postnumgamer, on 20 October 2011 - 11:14 PM, said:

เลยทำให้รู้ว่าเล่นเป็นกลุ่มจริงๆ
คนใหม่ที่ไม่รู้เรื่องอะไร เข้ามาเล่นก็ซวยไป
นั่นน่ะสิ ไอ้เรายิ่งอ่อนๆอยู่ ตายบ่อยสุด ตัวถ่วงก็ว่าได้ แต่อยากเล่นบ้างไรบ้าง ไม่ได้เหรอ
เด๋วนี้เค้าทำแบบนี้เลยเหรอ เสียความรู้สึกมากๆเลย ก็แค่เกมแท้ๆ

âͤا's Photo âͤا 20 Oct 2011

View Postbank16132, on 20 October 2011 - 06:17 PM, said:

ใจเย็นคุณโอ เด๋วผมจะไปเล่นด้วยนะ อย่าเพิ่งตัดใจขายทิ้งซะล่ะ ยังไม่ได้เล่นกันเลย

ยังไม่เคยมีโอกาสได้เจอกันเลยนะครับ คงไม่ขายหลอกครับชอบเกมส์นี้มาก

View Postjumpman, on 20 October 2011 - 07:23 PM, said:

:like:

View Postnumgamer, on 20 October 2011 - 11:14 PM, said:

คงไม่ถึงขนาดนั้นหลอกครับ แต่เล่นกับคนไทยนี่สนุกจริงๆนะครับ
Locked