`

Jump to content

เพื่อน ๆ มากันวันไหนบ้างครับกับโปรซัมซุงสิบเอ็ดวัน ^^

36 replies to this topic

#1 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 24 August 2011 - 03:57 PM

ผมถึงตีสี่ครึ่ง ของวันที่ยี่สิบห้า ... และกลับราว ๆ สองทุ่มหลังจากรูดบัตรและทำอะไรต่าง ๆ เสร็จ :o_dead:

ยังไม่รู้ว่าจะไปร้านน้องใหญ่ตอนไหน เพราะไม่มีที่ไป คงไปสิงอยู่เช้า ๆ เหมือนกันก็เป็นได้ :lol2:

เพื่อน ๆ เดินทางกันอย่างไร และคาดว่าจะไปร้านวันไหนเวลาเท่าไหร่ครับ มาบอกกันหน่อยสิครับ มิตรภาพครั้งนี้ไม่อยากให้เสียไป :sad2:

เผื่อเรานัดแนะไปหาอะไรทานด้วยกันตามประสาคนเล่นเกมและเหล่าไฮเดฟ :ramen:

เผื่อจะได้รู้จักกันดีกว่าเดิมที่รู้จักกันแต่ในบอร์ดกัน และจะได้เรียกชื่อเล่นกันได้ถูกต้องด้วยน่ะครับ :sorry:

ผมชื่อ ตู่ นะครับ อายุอานาม สามสิบห้า ปีเนาะ ๆ กำลังน่าขบน่าเคี้ยวเลย :laugh:

วันที่ยี่สิบห้านี้ ... เจอกันน๊าาาาา :great:

#2 bankbank

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 24 August 2011 - 04:05 PM

ผมชื่อ Bank ครับ คงไปถึงพรุ่งนี้คงถึงสัก 09.00 - 09.30 ได้มั้งครับ นัดกับคุณหมีไว้ 10.30 คงไปดูๆของก่อนน่ะครับ ส่วนโน๊ตบุ๊คกับ Wave2 นี่ียังไม่รู้เหมือนกันครับว่าทางคุณ winnie จะมากี่โมง คุณตู่เอาหนังมะครับได้เอาไปเผื่อเรื่องที่คุณตู่ยังไม่มี 555 แต่คาดว่าคงมีหมดแล้วมั้งผมว่า ผมโหลดแบบเรือ่ยๆเปื่อยๆน่ะครับ แต่ไงเดี๋ยวเอาไปเผื่อจะเอา HD ไปด้วยละกันนะครับ

เพิ่มนิดละกัน อายุ 32 แล้วครับ ทำงานลูกจ้างไปวันๆ ชีวิตไปวันๆครับ (^_^)

Edited by bankbank, 24 August 2011 - 04:46 PM.

#3 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 24 August 2011 - 04:11 PM

ผมเป็นคนปฎิเสธคนไม่เป็น เดี๋ยวดูดใส่ฮาร์ดดิสก์โน้ตบุ๊คเอาเลยก็ได้ครับ :thief:

แต่จะฮาร์ดดิสก์ไปด้วยแหล่ะ

#4 bankbank

Posted 24 August 2011 - 04:13 PM

ไม่มีปัญหาครับ หนังน้อยไปนิดอาจซ้ำเยอะไม่ว่ากันนะครับ (^_^)

#5 tekkenman

เซียนเกม

Posted 24 August 2011 - 04:18 PM

ให้ผมเอาแผ่น เซ็กส์@เซ็นสามมิติทะลุจอ ไปลองที่ร้านน้องใหญ่ด้วยไหมล่ะครับ .... ผมมีนะ หนังแผ่นสามมิติดี ๆ เพียบ เอาไปลองจริง ๆ ร้านน้องใหญ่จะโดนปิดไหมเนี่ย :o_lol:

#6 Khun Yai V.I.P

• Royal Executive Members

Posted 24 August 2011 - 04:28 PM

สวัสดีครับ ผม ชื่อใหญ่ครับ อายุ 33 ปี มีลูกสาว 2 คน เมียจำไม่ได้กี่คน ผมจะไปถึง akihabara สีลม ประมาณ 8 โมงฟ่าฟ่าครับ

และจะเตรียมกาแฟ ขนมปังไว้ต้อนรับทุกท่านครับ (โดยเฉพาะขาใหญ่จากหนองบัวลำภู) ขอให้ทุกท่านเดินทางโดยสวัสดิภาพ เจอกันครับ :witch:

#7 moochachi

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 24 August 2011 - 04:35 PM

27 วันเดียวครับ ตั้งแต่ 10 โมงครึ่ง กลุ่มสุดท้ายบ่าย 2 ครับ
หมู อยู่บางวัวฉะเชิงเทรา ขับรถไปถึงร้านครับ (46นิ้วยัด Civic ได้ไหมอ่ะ ใครก็ได้ตอบที)
อายุ 28 เมื่ออาทิตย์ที่แล้วครับ ทำงาน มนุษย์เงินเดือน อยู่ลำพังครับ แต่ไม่ลำเค็ญที่ลำปาง

ขอเดาว่า หลังวันที่ 4 ห้องซื้อขาย น่าจะมีคนเอา LCD, LED มือสองไปปล่อยแน่ๆ

Edited by moochachi, 24 August 2011 - 04:47 PM.

#8 seederxx

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 24 August 2011 - 04:38 PM

View Posttekkenman, on 24 August 2011 - 04:18 PM, said:

ให้ผมเอาแผ่น เซ็กส์@เซ็นสามมิติทะลุจอ ไปลองที่ร้านน้องใหญ่ด้วยไหมล่ะครับ .... ผมมีนะ หนังแผ่นสามมิติดี ๆ เพียบ เอาไปลองจริง ๆ ร้านน้องใหญ่จะโดนปิดไหมเนี่ย :o_lol:

เอิ่มมม คือพี่สาวผมไปด้วยอ่ะคับ เหอๆๆ :o_worry:

คุณหมูอายุ 28 เท่าผมเลย แต่ผมยังไม่ครบ 28 ดีนะ อิอิ :nothing:

#9 tekkenman

เซียนเกม

Posted 24 August 2011 - 04:42 PM

View Postseederxx, on 24 August 2011 - 04:38 PM, said:

เอิ่มมม คือพี่สาวผมไปด้วยอ่ะคับ เหอๆๆ :o_worry:

คุณหมูอายุ 28 เท่าผมเลย แต่ผมยังไม่ครบ 28 ดีนะ อิอิ :nothing:

ชื่อเล่นท่านชื่ออะไรแล้วจะมาวันไหนเวลากี่โมงครับ :cat_dance:

#10 winnie

Posted 24 August 2011 - 05:00 PM

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน ผมชื่อต้นครับ

คาดว่าจะไปถึง 9 โมงเช้าพรุ่งนี้ครับ ถ้าไม่ทันก็คงประมาณบ่ายสี่ครับผม

เสียดายที่อาจจะไม่ได้อยู่ทักทายกันนะครับ พอดีว่าขอเวลาเจ้านายมาได้แป็บเดียวน่ะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านนะครับ :act_right:

#11 seederxx

Posted 24 August 2011 - 05:06 PM

View Posttekkenman, on 24 August 2011 - 04:42 PM, said:

ชื่อเล่นท่านชื่ออะไรแล้วจะมาวันไหนเวลากี่โมงครับ :cat_dance:
ชื่อวุท ไปวันเสาร์บ่ายโมงครับ :cat_dance:

#12 Golgo13

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 24 August 2011 - 05:18 PM

ชื่อเอครับ อายุ29 ไปวันที่25 วันแรกเลยครับ
ไว้จะได้ทักทายพี่ๆน้องๆกันนะครับ

ลืมๆไปเที่ยงๆครับผม

#13 seederxx

Posted 24 August 2011 - 05:27 PM

ขอถามนอกเรื่องนิดนึงครับ
ที่ร้านเค้ามีสาย hdmi ขายมั้ยครับ เอาแบบคุ้มค่าคุ้มราคาอ่ะครับ ไม่เอาแพงมาก (งบไม่ค่อยมีอ่ะคับ) ใช้สักประมาณ 3 m เส้นนึง 1m เส้นนึง

#14 moochachi

Posted 24 August 2011 - 05:34 PM

ผมเดาว่ามันแถมมากับ Blu-ray น่ะครับ ผมว่ามันพอถูไถน่ะครับ
ว่าแต่ลืมไป ถ้าคุณใหญ่มาเห็น เพื่อนสมาชิกถามว่า blu-ray ที่แถมมา มีแผ่นให้ด้วยไหมครับ
พวกแพนด้า มี้ทบอล อวาตาล อามิตาพุธ

อย่าลืมน่ะครับ ฝากคำถามหน่อย 46 นิ้ว เข้า civic ได้ไหมอ่ะ

Edited by moochachi, 24 August 2011 - 05:38 PM.

#15 gutsa

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 24 August 2011 - 05:40 PM

ผมโดมครับ อายุ 21 ไปวันเดียวกะพี่หมูช่วงสิบโมงครับ อาชีพนักศึกษาใส้แห้ง อิอิ

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนครับ^^

#16 numgamer

Posted 24 August 2011 - 05:41 PM

หุหุ ชื่อหนุ่มครับ อายุก็ 28 กว่าๆ
คุณใหญ่นัดไว้ 2 โมงครึ่ง คงต้องแอบโดดงานไป เหอๆ :cut:

#17 tekkenman

เซียนเกม

Posted 24 August 2011 - 05:54 PM

ได้เพื่อน ๆ เพิ่มอีกเพียบเลย :cat_dance:

ผมขอตัวไปเตรียมตัวก่อนนะครับ เพราะต้องนั่งรถทัวร์ไป ยี่สิบหกนู้นแน่ะจะมาจับว่าใครชื่ออะไร :o_shame:

เจอกันก็ทักทายกันหน่อยนะครับ ผมหัวทองนิด ๆ เตี้ย ล่ำ ดำ เหม็น หาไม่ยากหรอกครับ :o_worry:

#18 winnie

Posted 24 August 2011 - 06:01 PM

เดินทางปลอดภัยครับพี่

ส่วนผมก็ตัวอ้วนๆ หาไม่ยากครับ :smart:

#19 jjibjoyce

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 24 August 2011 - 06:27 PM

ผมคงเปนวันเสาร์ครับ เห็นคุณหมูบอก กลุ่มผมบ่ายสอง

ชื่อจอยสนะครับใครไปวันเสาร์สาย ๆ คงเจอกัน

ผมคงเปนวันเสาร์ครับ เห็นคุณหมูบอก กลุ่มผมบ่ายสอง

ชื่อจอยสนะครับใครไปวันเสาร์สาย ๆ คงเจอกัน

#20 jin074

(^_^)

Posted 24 August 2011 - 08:52 PM

ไปพรุ่งนี้ครับ น่าจะเที่ยงๆ ยังไงคงได้รู้จักกันที่ร้านครับผม :act_right: