`

Jump to content

เพื่อน ๆ มากันวันไหนบ้างครับกับโปรซัมซุงสิบเอ็ดวัน ^^

36 replies to this topic

#21 moochachi

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 24 August 2011 - 08:59 PM

View PostGolgo13, on 24 August 2011 - 05:18 PM, said:

ชื่อเอครับ อายุ29 ไปวันที่25 วันแรกเลยครับ
ไว้จะได้ทักทายพี่ๆน้องๆกันนะครับ
ลืมๆไปเที่ยงๆครับผม

View Posttekkenman, on 24 August 2011 - 05:54 PM, said:

ได้เพื่อน ๆ เพิ่มอีกเพียบเลย :cat_dance:
ผมขอตัวไปเตรียมตัวก่อนนะครับ เพราะต้องนั่งรถทัวร์ไป ยี่สิบหกนู้นแน่ะจะมาจับว่าใครชื่ออะไร :o_shame:
เจอกันก็ทักทายกันหน่อยนะครับ ผมหัวทองนิด ๆ เตี้ย ล่ำ ดำ เหม็น หาไม่ยากหรอกครับ :o_worry:

View Postwinnie, on 24 August 2011 - 06:01 PM, said:

เดินทางปลอดภัยครับพี่
ส่วนผมก็ตัวอ้วนๆ หาไม่ยากครับ :smart:

View Postjin074, on 24 August 2011 - 08:52 PM, said:

ไปพรุ่งนี้ครับ น่าจะเที่ยงๆ ยังไงคงได้รู้จักกันที่ร้านครับผม :act_right:

เพื่อนสมาชิก คุณ ZigmaX ต้องการคนช่วยเหลือครับ เอา LCD46D550 ครับ พร้อมจ่ายสดครับ ใครใจดี รับในอ้อมอกอ้อมใจหน่อยครับ

#22 Khun Yai V.I.P

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 24 August 2011 - 10:42 PM

View Postmoochachi, on 24 August 2011 - 05:34 PM, said:

ผมเดาว่ามันแถมมากับ Blu-ray น่ะครับ ผมว่ามันพอถูไถน่ะครับ
ว่าแต่ลืมไป ถ้าคุณใหญ่มาเห็น เพื่อนสมาชิกถามว่า blu-ray ที่แถมมา มีแผ่นให้ด้วยไหมครับ
พวกแพนด้า มี้ทบอล อวาตาล อามิตาพุธ

อย่าลืมน่ะครับ ฝากคำถามหน่อย 46 นิ้ว เข้า civic ได้ไหมอ่ะ

ใส่ได้ครับคุณหมู ท่านที่ซื้อ 3 d แถมแผ่น blu ray 4 แผ่นครับ

#23 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 25 August 2011 - 06:04 AM

ผมเเอาไว้ในอ้อมกอดไม่ทันแล้วครับคุณหมู โอนไปให้ญาติตามจำนวนหมดแล้ว น่าจะบอกเร็วกว่านี้มากหน่อย - -*

มาถึงตอนตีสี่กว่า ๆ ตอนนี้อยู่ห้องน้อง ( ในบอร์ดจีคอน ) เดี๋ยวเจอกันนะครับวันนี้ ^^

#24 koompapun26

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 25 August 2011 - 09:01 AM

มีใครไปวันสุดท้ายมั่งครับ :o_cry: ท่าจะเหงาละงานนี้ผม

#25 moochachi

Posted 25 August 2011 - 10:11 AM

View Postkoompapun26, on 25 August 2011 - 09:01 AM, said:

มีใครไปวันสุดท้ายมั่งครับ :o_cry: ท่าจะเหงาละงานนี้ผม

สงครามยังไม่จบ อย่าพึ่งนับศพทหารครับ ยังมีโอกาสอีกเยอะ

#26 bankbank

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 25 August 2011 - 03:02 PM

เพิ่งกลับมาครับเป็นกลุ่มแรกสุดของประเทศเลยผม 555 คุณใหญ่งานวุ่นมากๆครับวันนี้และอีก 10 วัน สู้ๆนะครับ

ขอขอบคุณ คุณวินนี่ คุณหมี คุณใหญ่และคุณหมูมากๆครับที่ทำให้ผมสามารถมีส่วนร่วมกับงานครั้งนี้ได้ครับ

#27 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 26 August 2011 - 12:05 AM

กลุ่มสุดท้ายของวันนี้ ... เจอน้องหมีคนเดียวเอง .... นอกจากน้องใหญ่แล้ว

#28 Bearmee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 26 August 2011 - 12:14 AM

View Posttekkenman, on 26 August 2011 - 12:05 AM, said:

กลุ่มสุดท้ายของวันนี้ ... เจอน้องหมีคนเดียวเอง .... นอกจากน้องใหญ่แล้ว

วันนี้ราบรึ่นใช่มั้ยครับพี่ตู่ เห็นพี่ใหญ่วุ่นสุดๆเลยครับ สารพัดปัญหาเลย สู้ๆนะครับพี่ :cat_dance:

#29 tekkenman

เซียนเกม

Posted 26 August 2011 - 01:14 AM

View PostBearmee, on 26 August 2011 - 12:14 AM, said:

วันนี้ราบรึ่นใช่มั้ยครับพี่ตู่ เห็นพี่ใหญ่วุ่นสุดๆเลยครับ สารพัดปัญหาเลย สู้ๆนะครับพี่ :cat_dance:

ราบลื่นมากครับ ... รูดแล้วใช้เวลาจริง ๆ ไม่ถึงครึ่งชั่วโมง .... แต่ไม่ได้ของกลับบ้านเลยซักตัว ... เพื่อน ๆ ในบอร์ดเอาไปหมดแระ

สรุปกลายเป็นชิงรางวัลส่งไปแต่รุ่นของของที่ได้ มีใครได้รหัสจริง ๆ ส่งบ้างครับ ?

#30 Golgo13

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 26 August 2011 - 01:22 AM

ไอตัวรหัสจริงๆคงมีแต่ notebook กับ มือถือครับ ที่พอส่งได้
ผมก็ส่งแต่รุ่นไปก่อนครับ ได้เจอพี่ตู่ด้วยแต่ไม่ได้ทักครับ เขิล 55

#31 tekkenman

เซียนเกม

Posted 26 August 2011 - 01:25 AM

View PostGolgo13, on 26 August 2011 - 01:22 AM, said:

ไอตัวรหัสจริงๆคงมีแต่ notebook กับ มือถือครับ ที่พอส่งได้
ผมก็ส่งแต่รุ่นไปก่อนครับ ได้เจอพี่ตู่ด้วยแต่ไม่ได้ทักครับ เขิล 55

ผมจะทักแล้วครับ .... น้องหมีแนะนำว่านี่ไง โกโก้ ... หันไปสามสี่คน ... จะทักคนไหนดีล่ะเนี่ย :o_worry:

ปล. เขิลผมชอบผู้หญิงครับ .. ลูกหนึ่งแล้วด้วย .. :o_shame:

#32 cyberdej

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

Posted 26 August 2011 - 05:48 AM

View Posttekkenman, on 26 August 2011 - 01:14 AM, said:

ราบลื่นมากครับ ... รูดแล้วใช้เวลาจริง ๆ ไม่ถึงครึ่งชั่วโมง .... แต่ไม่ได้ของกลับบ้านเลยซักตัว ... เพื่อน ๆ ในบอร์ดเอาไปหมดแระ

สรุปกลายเป็นชิงรางวัลส่งไปแต่รุ่นของของที่ได้ มีใครได้รหัสจริง ๆ ส่งบ้างครับ ?

ถ้าเราส่งไปแต่รุ่นเขาจะเอาเลขอะไรไปจับรางวัลอ่ะครับ
นึกว่าถ้าส่ง S/N ของเครื่องที่เราซื้อไปเขาจะเอาเลขนั้นไปจับรางวัล
ถ้าอย่างนั้นแสดงว่าเขาต้องดูจากเบอร์โทรศัพท์ที่ส่ง message ด้วย เพราะรุ่นเดียวกันคงมีคนซื้อหลายคน
แล้วถ้าเกิดได้รางวัลขึ้นมาค่อยมาดูว่ามีการซื้อสินค้าจริงหรือเปล่าอีกทีเหรอครับ ?

#33 moochachi

Posted 26 August 2011 - 08:22 AM

View Postcyberdej, on 26 August 2011 - 05:48 AM, said:

ถ้าเราส่งไปแต่รุ่นเขาจะเอาเลขอะไรไปจับรางวัลอ่ะครับ
นึกว่าถ้าส่ง S/N ของเครื่องที่เราซื้อไปเขาจะเอาเลขนั้นไปจับรางวัล
ถ้าอย่างนั้นแสดงว่าเขาต้องดูจากเบอร์โทรศัพท์ที่ส่ง message ด้วย เพราะรุ่นเดียวกันคงมีคนซื้อหลายคน
แล้วถ้าเกิดได้รางวัลขึ้นมาค่อยมาดูว่ามีการซื้อสินค้าจริงหรือเปล่าอีกทีเหรอครับ ?

อันนี้จริงครับ แอบสงสัย แต่ถามว่า จะตรวจได้ไหม น่าจะได้ เพราะมีเบอร์เราอยู่ด้วย แล้วก็ดูหลักฐานวันส่ง sms กับหลักฐาน invoice อยู่แล้ว
เพราะ invoice มีวันที่กำกับ ถ้าคนรักไก่ ส่งไปวันแรก แบบไม่มีสินค้า เวลารับของ ก็ซวยไป เพราะไม่มี invoice
แต่มันจะตรวจยุ่งเหมือนกัน ปล. วันนี้จะรู้แล้วหนิครับ ใครได้เครื่องแรก

Edited by moochachi, 26 August 2011 - 08:47 AM.

#34 peap

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 26 August 2011 - 08:41 AM

View Postkoompapun26, on 25 August 2011 - 09:01 AM, said:

วันสุดท้าย ผมว่าน่าจะต่อรองดีๆอาจจะได้ราคาพิเศษอีกนะผมว่า
ตามหลักแล้ว:cat_yes:

#35 koompapun26

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 26 August 2011 - 09:54 AM

View Postpeap, on 26 August 2011 - 08:41 AM, said:

วันสุดท้าย ผมว่าน่าจะต่อรองดีๆอาจจะได้ราคาพิเศษอีกนะผมว่า
ตามหลักแล้ว:cat_yes:
กลัวพลาดเพราะขาดกลุ่ม B นี่ละครับ วันสุดท้ายหมดสิทธิแก้ตัวเลย 3 กลุ่ม ACD นี่ผมทุ่มไปหมดหน้าตักแล้วครับ :o_cry: พลาสม่า LCD แอร์ ตู้เย็น ไมโครเวฟ ใครต้องการเชิญนะครับ :help: จะเอาโทรศัพท์ด้วยผมก็สละให้นะครับ

#36 moochachi

Posted 26 August 2011 - 10:55 AM

View Postkoompapun26, on 26 August 2011 - 09:54 AM, said:

กลัวพลาดเพราะขาดกลุ่ม B นี่ละครับ วันสุดท้ายหมดสิทธิแก้ตัวเลย 3 กลุ่ม ACD นี่ผมทุ่มไปหมดหน้าตักแล้วครับ :o_cry: พลาสม่า LCD แอร์ ตู้เย็น ไมโครเวฟ ใครต้องการเชิญนะครับ :help: จะเอาโทรศัพท์ด้วยผมก็สละให้นะครับ
มีคนสนตู้เย็นอยู่ครับ แต่ที่ยังไม่ลงคิวเพราะเขาไม่ได้ยืนยันผมเหมือนที่เพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ ยืนยันผมครับ
ผมว่า โอกาสยังดีอยู่ครับ

#37 tekkenman

เซียนเกม

Posted 26 August 2011 - 08:38 PM

ผมไม่รู้จะมีปัญหาไหม ไม่กล้าส่งซ้ำอีกต่างหาก ผมส่งไปแบบนี้

สุวรรณี เป็น เบอร์ของปัญญา

ปัญญา เป็น เบอร์ของสุวรรณี

ถ้าได้เค้าจะโทรหาเรารึเปล่าหว่า ?

เลขอะไรผมก็ไม่มีเลยเพราะไม่ได้ของ รู้สึกเป็นกังวลเหมือนกัน ... อยากได้ซักเครื่อง :sorry3: