`

Jump to content

[HOT!!!]ขอตัดริ้บบิ้นเปิดให้ความช่วยเหลือ 11Days Spacial SS ณ บัดนี้ครับ

539 replies to this topic

#41 moochachi

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

• Royal Executive Members

Posted 18 August 2011 - 02:52 PM

View Postwinnie, on 18 August 2011 - 02:28 PM, said:

ก่อนอื่นต้องขอบคุณ คุณหมู และคุณใหญ่มากๆนะครับที่มาช่วยเหลือในครั้งนี้ :o_sorry:

ของผมจะมีกลุ่ม A และ D ตามข้างล่างนี้นะครับ โดยผมจะใช้บัตรกสิกร วงเงิน 160,000- รูดครับ
สำหรับกลุ่ม A และ B ส่วนอีกสองกลุ่มที่เหลือผมมีบัตรสำรองพร้อมแล้วครับ

(กรณีกลุ่ม B ผมคงขอเป็นท่านที่สนใจเฉพาะตัวไมโครเวฟ หรือ ตู้เย็นรุ่นเล็กสุดน่ะครับ เพราะกสิกรไม่ยอมให้ขยายวงเงินน่ะครับ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ)
(ส่วนกลุ่ม C ได้ทุกตัวครับ)

A: UA60D8000

B: _________

C: _________

D: EC-EX1 (Camera)

ครับ อยากจะบอกว่า เรื่องวงเงินเป็นเรื่องเล็กมาก ถึงมากที่สุดเลยแหละครับ สำหรับเรื่องนี้ ถามว่าทำไม เพราะกรณีไปซื้อวันธรรมดา ก่อนไปร้าน แวะกสิกรกันก่อนไหม แล้วเอาเงินสดยัดเข้าบัญชีเครดิตซะ วงเงินเพิ่มทันที

Edited by moochachi, 18 August 2011 - 02:53 PM.

#42 winnie

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 18 August 2011 - 03:03 PM

View Postmoochachi, on 18 August 2011 - 02:52 PM, said:

ครับ อยากจะบอกว่า เรื่องวงเงินเป็นเรื่องเล็กมาก ถึงมากที่สุดเลยแหละครับ สำหรับเรื่องนี้ ถามว่าทำไม เพราะกรณีไปซื้อวันธรรมดา ก่อนไปร้าน แวะกสิกรกันก่อนไหม แล้วเอาเงินสดยัดเข้าบัญชีเครดิตซะ วงเงินเพิ่มทันที

ขอบคุณครับคุณหมู

สำหรับเรื่องนี้ผมได้ลองโทรไปสอบถามแล้วทางเจ้าหน้าที่แจ้งผมว่ากรณีที่จ่ายเงินเพิ่มในบัญชีจะไม่สามารถเข้าร่วมการผ่อนและรับ Cashback ได้น่ะครับ ได้แค่รูดปกติเฉยๆ

ส่วนที่เข้าข่าย Cashback 12% ก็จะได้เฉพาะวงเงินปัจจุบันเท่านั้นเลยครับ ซึ่งของผมคือไม่เกิน 160,000- :o_cry2:

ถ้าท่านใดสามารถเติมเงินในบัตรกสิกรแล้วรูดได้ตามเงื่อนไข รบกวนแจ้งด้วยนะครับผมจะได้ไปขอด้วยคนครับ

ปล.ผมได้ลองสอบถามคุณใหญ่ในกรณีนี้แล้วครับ เท่าที่ทราบจะมีเฉพาะกสิกรที่ไม่สามารถทำแบบที่คุณหมูแนะนำได้ ส่วนบัตรค่ายอื่นๆไม่น่ามีปัญหาครับ

#43 moochachi

Posted 18 August 2011 - 03:09 PM

สำหรับเรื่องนี้ผมได้ลองโทรไปสอบถามแล้วทางเจ้าหน้าที่แจ้งผมว่ากรณีที่จ่ายเงินเพิ่มในบัญชีจะไม่สามารถเข้าร่วมการผ่อนและรับ Cashback ได้น่ะครับ ได้แค่รูดปกติเฉยๆ
อันนี้ความรู้ใหม่ผมเลยครับ

เนื่องจากไม่สบายใจ จึงโทรไปหา
KTC (คุณรัตติญา) 026655666 ได้ความว่า
- เติมได้
- ได้ CB จากยอดการใช้จ่าย (ไม่ใช่วงเงิน)

Citi bank 1588 ได้ความว่า
- เติมไม่ได้ (จบข่าว) คือเขาแจ้งว่าเติมได้ แต่รูปได้เท่าวงเงิน ดังนั้นก็คือเติมไม่ได้นั้นเอง

SCB (คุณอนิศรา) 027777777 ได้ความว่า
- เติมได้
- ได้ CB จากยอดการใช้จ่าย (ไม่ใช่วงเงิน)

เพิ่งรู้ว่า Policy bank ก็ต่างกันแบบนี้ เพื่อนสมาชิกลองติดต่อ bank ดูครับ

Edited by moochachi, 18 August 2011 - 03:48 PM.

#44 winnie

Posted 18 August 2011 - 03:23 PM

View Postmoochachi, on 18 August 2011 - 03:09 PM, said:

ตอนแรกผมก็คิดว่าได้ล่ะครับคุณหมู ปรากฏว่าโทรไปถาม ถึงกับหงายเงิบเลย

ตอนนี้เลยต้องใช้วิธีนี้ไปก่อน ผมก็หวังว่าถ้ามีใครทำได้ จะได้ไปลุยกับแบงค์ต่อน่ะครับ

#45 Bearmee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 18 August 2011 - 03:51 PM

View Postmoochachi, on 18 August 2011 - 03:09 PM, said:

เนื่องจากไม่สบายใจ จึงโทรไปหา
KTC (คุณรัตติญา) 026655666 ได้ความว่า
- เติมได้

Citi bank 1588 ได้ความว่า
- เติมไม่ได้ (จบข่าว) คือเขาแจ้งว่าเติมได้ แต่รูปได้เท่าวงเงิน ดังนั้นก็คือเติมไม่ได้นั้นเอง

SCB (คุณอนิศรา) 027777777 ได้ความว่า
- เติมได้

เพิ่งรู้ว่า Policy bank ก็ต่างกันแบบนี้ เพื่อนสมาชิกลองติดต่อ bank ดูครับ

แล้วผมโทรไปขอวงเงินชั่วคราวแล้วเค้าให้พอรูดแบบนี้จะเข้าข่ายได้ส่วนลดหรือไม่ ครับของ Central Card เช่นเดิมมีอยู่ 100k ขอเพิ่มเป็น 160k แบบนี้เป็นต้นฝาก case นี้ด้วยนะครับไม่ใช่การเติมเงินสดแต่อย่างใด แบบนี้สงสัยกลุ่มผมล่มไม่เป็นท่าแน่นอน

ปล. พออ่่านจากพี่ๆ ด้านบน เพิ่งนึกออกว่าขอชั่วคราวมันผ่อนไม่ได้นิ เครียดเลย เช่นมีอยู่ 100k แต่ส่วนต่างตรง 60 k ต้องจ่ายสดในงวดที่หนึ่งเลยใช่มั้ยครับ :o_shout:

Edited by Bearmee, 18 August 2011 - 03:57 PM.

#46 moochachi

Posted 18 August 2011 - 03:56 PM

View PostBearmee, on 18 August 2011 - 03:51 PM, said:

แล้วผมโทรไปขอวงเงินชั่วคราวแล้วเค้าให้พอรูดแบบนี้จะเข้าข่ายได้ส่วนลดหรือไม่ ครับของ Central Card เช่นเดิมมีอยู่ 100k ขอเพิ่มเป็น 160k แบบนี้เป็นต้นฝาก case นี้ด้วยนะครับไม่ใช่การเติมเงินสดแต่อย่างใด

อายจัง จะบอกว่าทำบัตรเซ็นทรัลเพิ่งได้มา โทรไปถามว่าเพิ่มวงเงินชั่วคราวได้ไหม พนักงานบอกใช้ยังไม่ถึง 6 เดือน ไม่ได้ค่ะ แต่เดี๋ยวจะถามให้ครับ

#47 pugga

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 18 August 2011 - 04:48 PM

เอจากประสพการณ์ ที่ยอดเงินไม่พอและโทรไปขอเพิ่มวงเงินไปเพิ่มอีก 4 หมื่น เพื่อเข้าร่วมผ่อน 0% 10 เดือนใช้ของ SCB ก็สามารถ ใช้ได้ทั้งผ่อน 0%10 เดือน
และก็จ่ายเดือนละเท่าๆกัน และก็ยังได้ CB อีก 12% คืนด้วยครับ ตอนแรกผมก็คิดว่ายอดเดือนแรกอาจต้องจ่ายยอดที่ขอเพิ่มวงเงินทีเดียวเลยครับ

#48 koompapun26

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 18 August 2011 - 05:11 PM

View Postmoochachi, on 18 August 2011 - 03:56 PM, said:

อายจัง จะบอกว่าทำบัตรเซ็นทรัลเพิ่งได้มา โทรไปถามว่าเพิ่มวงเงินชั่วคราวได้ไหม พนักงานบอกใช้ยังไม่ถึง 6 เดือน ไม่ได้ค่ะ แต่เดี๋ยวจะถามให้ครับ
พี่ผมทำมาหลายปีแล้วแต่ไม่ค่อยได้ใช้ วันนี้ไปขอวงเงินเพิ่ม เค้าให้โหลดไฟล์ขอเพิ่มวงเงินจากเวบไซด์ของบัตร แล้วยื่นเอกสารรอการอนุมัติใหม่เลยครับ ใครมีบัตรแล้วจะเพิ่มวงเงินไปโหลดได้ที่นี่
http://www.centralca...th/05_form.html

#49 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 18 August 2011 - 05:12 PM

View PostBearmee, on 18 August 2011 - 02:23 PM, said:

แต่ผมว่าถ้าแจ๊คพ๊อตมาจริงๆ ก้อคืนเงินสดในของชิ้นนั้นให้คนที่จ่ายให้เราไปครับ แฟร์ สุดเพราะ เจ้าของบัตรเป็นคนโชคดีครับ เหมือนยกให้เจ้าภาพอะไรประมาณนี้ หรือท่านอื่นว่าไงครับ

แต่หากเจ้าภาพเป็นพวกกลุ่ม D คงคุยกันลำบากแน่ เพราะราคามันแค่ 10000 แต่พวกทีวีซัดไป 7xxxx เอาเป็นว่าคงไม่ได้หรอกครับ ผมว่าไม่น่าจะฟลุคกันง่ายๆ

ยกให้เจ้าภาพ แม้เจ้าภาพจะกลุ่มดีก็ตามที แต่บัตรเป็นของเจ้าภาพ ไม่มีบัตรไม่สามารถซื้อได้ครับ ถือว่าเจ้าภาพหวยออกก็ดีนะ ส่วนแปดพันก็หารตามหุ้นเปอร์เซ็นต์ของเงินที่จ่ายกันไปเลย แต่เหมือนน้องหมีว่า อย่างน้อย ๆ ก็ห้าร้อยขั่นต่ำ ^^

ไม่ก็เจ้าภาพตั้งกฎเองเลยว่า แปดพันข้าเอาหมดนะ ถ้าได้ทีวีข้าก็เอาหมด หรือ หารสี่เท่า ๆ กันหมด ถ้าได้ทีวีข้าก็หารสี่ให้ หรือ แบ่งให้ตามเปอร์เซ็นต์หุ้นที่จ่ายไป อะไรก็ว่ากันไป ^^

แต่เห็นด้วยอย่างมากที่ว่า "กระจายกันไปซื้อตามวัน" จะได้ไม่ขัดขากันเองสำหรับเพื่อน ๆ สมาชิก ถ้าทำได้นะ

#50 Khun Yai V.I.P

Posted 18 August 2011 - 05:52 PM

เดี๋ยวผมมาตอบให้ครับ ตอนนี้ยุ่งมากครับ

#51 moochachi

Posted 18 August 2011 - 08:14 PM

อันนี้สมมติน่ะครับ สมมติ(น้องพลัับเลย :sorry: )

กลุ่มผมมี AABD โดยที่ AAB ก็ 150,000 ส่วน D ก็ 12,900
แล้วไม่มี C ทำไงดีหว่า
กลุ่มผมเป็นบัตร central ได้คืนอีก 8,000 บาท

ผมจะเสนอให้คนในกลุ่ม คนใดคนหนึ่งซื้อ ราคา 10,220 บาท
โดยผมหัก 3,000 บาท (จาก 8,000 บาท) ให้เลย ถือว่าใจ แสดงว่าคนๆ นั้นจะซื้อ printer laser ในราคา 7,220 บาท ผมโครตเชื่อเลยว่า คนๆ นั้นปล่อย 7,000 ออก
ส่วนที่เหลือ 5,000 ก็แบ่งตามสัดส่วนสินค้า AABD
^
|
วิธีด้านบน จะเห็นวา ทุกคนได้ส่วนลดครบ A42%, A35%, B42%, D35% ส่วน C คนเอาไปปล่อยเท่าทุนยังได้ แถมแต่ละคนยังได้ค่าแท็กซี่กลับบ้านอีกจาก 5000 หารด้วย %

คุณว่าราคาตลาดขาย 17,990.00 บาท http://sumthai.tarad...8939_th_3903405 (ราคาตลาดจริงๆ :laugh: )
คุณขาย 7,000 คุณว่ามีคนเอาไหม

#############
ด้านบนทั้งหมดคือ case study ครับ สมมติน่ะครับ สมมติ

$$$$$$$$$$$$$$$$$
เหตุการณ์เดียวกัน ถ้าเป็นโน้ตบุ๊ก Samsung ราคา 17,710 บาท หักแล้วเหลือ 14,710 บาท
คุณว่า Notebook สเปกแบบนี้ 14,000 ขายออกไหม ยอมเจ็บตัว 700
Processor
CPU Intel Core i7-2630QM (2.0 GHz, 6 MB L3 Cache, up to 2.90 GHz)
Chipset Mobile Intel HM65 Express chipset
Graphic system
Graphic Chip nVidia GeForce GT 525M (2 GB GDDR3)
Display
Type 14 inch WXGA (1366x768) LED
Main Memory
Memory 4 GB DDR3
Hard Disk Drive
Hard Disk 750 GB 5400 RPM
[สเป็กเทพจะตาย i7]
คุณใหญ่ ถ้าผมพูดมากไป ผมขอโทษครับ ยกโทษให้หน่อยน่ะครับ(พรุ่งนี้วันเกิดผมแล้ว)

"ขอแก้ตัวเลขหน่อย กลัวคนจีบผมเยอะ :o_lol: "

Edited by moochachi, 19 August 2011 - 12:25 AM.

#52 ridridridrid

Posted 18 August 2011 - 09:31 PM

View Postmoochachi, on 18 August 2011 - 08:14 PM, said:

อันนี้สมมติน่ะครับ สมมติ(น้องพลัับเลย :sorry: )

กลุ่มผมมี AABD โดยที่ AAB ก็ 150,000 ส่วน D ก็ 12,900
แล้วไม่มี C ทำไงดีหว่า
กลุ่มผมเป็นบัตร central ได้คืนอีก 8,000 บาท

ผมจะเสนอให้คนในกลุ่ม คนใดคนหนึ่งซื้อ ราคา 10,220 บาท
โดยผมหัก 4,000 บาท (จาก 8,000 บาท) ให้เลย ถือว่าใจ แสดงว่าคนๆ นั้นจะซื้อ printer laser ในราคา 6,220 บาท ผมโครตเชื่อเลยว่า คนๆ นั้นปล่อย 6,500 ออก
ส่วนที่เหลือ 4,000 ก็แบ่งตามสัดส่วนสินค้า AABD
^
|
วิธีด้านบน จะเห็นวา ทุกคนได้ส่วนลดครบ A42%, A35%, B42%, D35% ส่วน C คนเอาไปปล่อยเท่าทุนยังได้ แถมแต่ละคนยังได้ค่าแท็กซี่กลับบ้านอีกจาก 4000 หารด้วย %

คุณว่าราคาตลาดขาย 17,990.00 บาท http://sumthai.tarad...8939_th_3903405 (ราคาตลาดจริงๆ :laugh: )
คุณขาย 6,500 คุณว่ามีคนเอาไหม

#############
ด้านบนทั้งหมดคือ case study ครับ สมมติน่ะครับ สมมติ

$$$$$$$$$$$$$$$$$
เหตุการณ์เดียวกัน ถ้าเป็นโน้ตบุ๊ก Samsung ราคา 17,710 บาท หักแล้วเหลือ 13,710 บาท
คุณว่า Notebook สเปกแบบนี้ 13,000 ขายออกไหม ยอมเจ็บตัว 700
Processor
CPU Intel Core i7-2630QM (2.0 GHz, 6 MB L3 Cache, up to 2.90 GHz)
Chipset Mobile Intel HM65 Express chipset
Graphic system
Graphic Chip nVidia GeForce GT 525M (2 GB GDDR3)
Display
Type 14 inch WXGA (1366x768) LED
Main Memory
Memory 4 GB DDR3
Hard Disk Drive
Hard Disk 750 GB 5400 RPM
[สเป็กเทพจะตาย i7 gen2]
คุณใหญ่ ถ้าผมพูดมากไป ผมขอโทษครับ ยกโทษให้หน่อยน่ะครับ(พรุ่งนี้วันเกิดผมแล้ว)

สมมุตินะครับสมมุติ
สมมุติว่าเป็นเรื่องจริง ผมขออยู่กลุ่ม C ด้วยนะครับ ทีวีแพงเหลือเกิน
ก็ได้แต่มองตาปริบๆ แล้วไปสอยของเล็กๆ โน๊ตบุ๊คตัวนี้แทน
รับพิจารณาด้วยครับ

#53 moochachi

Posted 18 August 2011 - 09:43 PM

View Postridridridrid, on 18 August 2011 - 09:31 PM, said:

สมมุตินะครับสมมุติ
สมมุติว่าเป็นเรื่องจริง ผมขออยู่กลุ่ม C ด้วยนะครับ ทีวีแพงเหลือเกิน
ก็ได้แต่มองตาปริบๆ แล้วไปสอยของเล็กๆ โน๊ตบุ๊คตัวนี้แทน
รับพิจารณาด้วยครับ

ผมพูดตรงๆ น่ะครับ ต้องดูว่าเราจะดวงสมพงษ์กันไหม เพราะการจัดกลุ่ม ผมจะดูเรื่องคิวและความเหมาะสมครับ หมายความว่า ถ้าคุณใหญ่จัดกลุ่มแล้ว มันมีคำอธิบายได้ว่าทำไมกลุ่มเป็นแบบนี้ เพื่อนสมาชิก happy ทุกคน แต่ถ้าคุณเผอิญไปอยู่กลุ่ม central card กลุ่มอื่น ผมจะช่วยพูดให้น่ะ ผมเชื่อว่า เพื่อนสมาชิก DGO น่ารักกันทุกคนแหละ (ไม่งั้นเราไม่ปิดบอร์ดร่วมlove กันเองหรอก :o_lol: )

#54 Khun Yai V.I.P

Posted 18 August 2011 - 11:24 PM

สวัสดีครับ ขอโทษด้วยครับวันี้งานเข้าทั้งวันเลย(ลูกค้าเริ่มเข้ามาเปิดออร์เดอร์รอแระ)

เรื่องแรกครับ บัตรเครดิต บัตร ซืตีแบงค์ ไม่ร่วมรายการ(ใน pm ที่ผมส่งให้ผมลงผิดคับขออภัยทุกท่านด้วย)

การเติมเงินคุณสามารถนำเงินสดไปอัดเข้าในบัตรเครดิตใบที่คุณจะรูดได้เลย รูดเท่าไหร่ได้เงินคืนเท่านั้น(ตามเงื่อนไข m&m)ยกเว้นบัตรเดียวคือ กสิกรไทย ครับ

เรื่องที่สอง ชิงโชคลุ้นรับ led 60" คนที่เป็นเจ้าของสินค้าสามารถส่ง sms ลุ้นได้เลยครับ สิทธิไม่ได้อยู่กับเจ้าของบัตรหรือเจ้าของชื่อในใบกำกับภาษีครับ

สมมุติ(สมมุติอีกแระ)

คุณหมูเป็นเจ้าของบัตร และชื่อในใบกำกับภาษีเป็นชื่อคุณหมู ซื้อ กลุ่ม a led 55"

คุณใหญ่ ซื้อ กลุ่ม b แอร์

คุณหมี ซื้อ กลุ่ม c โน๊ตบุ๊ค

คุณป็อป ซื้อ กลุ่ม d มือถือ

คุณใหญ่ คุณหมี และคุณป๊อป สามารถส่ง sms ลุ้นรับ 60" ได้เลยครับ ถ้าหากคุณป๊อปโชคดีได้รับ60" ต้องแสดงบัตรรับประกันสินค้า พร้อมใบกำกับภาษี(ชื่อคุณหมู)

และให้คุณหมูเซ็น เอกสารมอบอำนาจให้คุณป๊อป เพื่อรับ 60" ครับ ท่านที่ซือสินค้าวันแรกมีโอกาสสูงมากคับ เพราะหากท่านไม่โชคดีวันแรกวันต่อไปท่านก็มีสิทธิโชคดีได้

ต่อไปจนถึง วันที่ 4 ก ย 54 ครับ โปรนี้วันแรกจะยังไม่ค่อยมีคนซื้อครับท่านที่ สามารถ หวด วันแรกได้ ได้เปรียบครับ samsung แจก 11 วัน 11 เครื่องครับ

ผมมั่นใจว่าต้องมีคนใน เวป dgo และ htg2 เป็นเจ้าของเครื่อง 60" แน่ๆครับ ท่านที่ m&m เสร็จเร็ว หวดวันแรกครับ โอกาสได้สูงมากๆๆครับ ด้านล่างเงื่อนไข ลุ้นรับ

และบัตรที่ร่วมรายการครับผม

#55 cyberdej

Posted 18 August 2011 - 11:52 PM

View PostKhun Yai V.I.P, on 18 August 2011 - 11:24 PM, said:

สวัสดีครับ ขอโทษด้วยครับวันี้งานเข้าทั้งวันเลย(ลูกค้าเริ่มเข้ามาเปิดออร์เดอร์รอแระ)

เรื่องแรกครับ บัตรเครดิต บัตร ซืตีแบงค์ ไม่ร่วมรายการ(ใน pm ที่ผมส่งให้ผมลงผิดคับขออภัยทุกท่านด้วย)

การเติมเงินคุณสามารถนำเงินสดไปอัดเข้าในบัตรเครดิตใบที่คุณจะรูดได้เลย รูดเท่าไหร่ได้เงินคืนเท่านั้น(ตามเงื่อนไข m&m)ยกเว้นบัตรเดียวคือ กสิกรไทย ครับ

เรื่องที่สอง ชิงโชคลุ้นรับ led 60" คนที่เป็นเจ้าของสินค้าสามารถส่ง sms ลุ้นได้เลยครับ สิทธิไม่ได้อยู่กับเจ้าของบัตรหรือเจ้าของชื่อในใบกำกับภาษีครับ

สมมุติ(สมมุติอีกแระ)

คุณหมูเป็นเจ้าของบัตร และชื่อในใบกำกับภาษีเป็นชื่อคุณหมู ซื้อ กลุ่ม a led 55"

คุณใหญ่ ซื้อ กลุ่ม b แอร์

คุณหมี ซื้อ กลุ่ม c โน๊ตบุ๊ค

คุณป็อป ซื้อ กลุ่ม d มือถือ

คุณใหญ่ คุณหมี และคุณป๊อป สามารถส่ง sms ลุ้นรับ 60" ได้เลยครับ ถ้าหากคุณป๊อปโชคดีได้รับ60" ต้องแสดงบัตรรับประกันสินค้า พร้อมใบกำกับภาษี(ชื่อคุณหมู)

และให้คุณหมูเซ็น เอกสารมอบอำนาจให้คุณป๊อป เพื่อรับ 60" ครับ ท่านที่ซือสินค้าวันแรกมีโอกาสสูงมากคับ เพราะหากท่านไม่โชคดีวันแรกวันต่อไปท่านก็มีสิทธิโชคดีได้

ต่อไปจนถึง วันที่ 4 ก ย 54 ครับ โปรนี้วันแรกจะยังไม่ค่อยมีคนซื้อครับท่านที่ สามารถ หวด วันแรกได้ ได้เปรียบครับ samsung แจก 11 วัน 11 เครื่องครับ

ผมมั่นใจว่าต้องมีคนใน เวป dgo และ htg2 เป็นเจ้าของเครื่อง 60" แน่ๆครับ ท่านที่ m&m เสร็จเร็ว หวดวันแรกครับ โอกาสได้สูงมากๆๆครับ ด้านล่างเงื่อนไข ลุ้นรับ

และบัตรที่ร่วมรายการครับผม

อ๋องั้นแสดงว่าสินค้าที่ใครซื้อ คนนั้นก็มีสิทธิ์ส่ง sms ไปลุ้นรางวัลได้ด้วยตัวเองเลยใช่มั้ยครับ
สินค้า 1 ชิ้น ก็มี 1 สิทธิ์ในการลุ้นรางวัล ถ้างั้นประเด็นที่ผมถามก็เป็นอันจบครับ
เพราะตอนแรกผมนึกว่า 1 กลุ่มถึงจะมีสิทธฺิ์ในการลุ้นรางวัลได้ 1 สิทธิ์
แล้วเดี๋ยวกลัวว่าถ้าได้รางวัลขึ้นมาแล้วจะมีปัญหาในการแบ่งอ่ะครับ
ถ้างั้นก็ขอให้ทุกท่านโชคดี ได้รับ LED 60D8000 กันทุกคนนะครับบบบบบ

#56 bankbank

Posted 19 August 2011 - 12:01 AM

อ่อ กระจ่างแล้วครับ ขอบคุณครับผม ตอนนี้ก็เหลิือแค่ลุ้นกลุ่ม C เท่านั้นครับ ทีมคุณหมีก็ครบละ (^_^)/

#57 Khun Yai V.I.P

Posted 19 August 2011 - 12:09 AM

View Postbankbank, on 19 August 2011 - 12:01 AM, said:

อ่อ กระจ่างแล้วครับ ขอบคุณครับผม ตอนนี้ก็เหลิือแค่ลุ้นกลุ่ม C เท่านั้นครับ ทีมคุณหมีก็ครบละ (^_^)/
d]

กรุ๊ปนี้น่าจะขึ้นแท่น เป็นกรุ๊ปแรก กลุ่ม c น่าจะจบแล้วครับ

#58 Khun Yai V.I.P

Posted 19 August 2011 - 12:15 AM

View Postcyberdej, on 18 August 2011 - 11:52 PM, said:

อ๋องั้นแสดงว่าสินค้าที่ใครซื้อ คนนั้นก็มีสิทธิ์ส่ง sms ไปลุ้นรางวัลได้ด้วยตัวเองเลยใช่มั้ยครับ
สินค้า 1 ชิ้น ก็มี 1 สิทธิ์ในการลุ้นรางวัล ถ้างั้นประเด็นที่ผมถามก็เป็นอันจบครับ
เพราะตอนแรกผมนึกว่า 1 กลุ่มถึงจะมีสิทธฺิ์ในการลุ้นรางวัลได้ 1 สิทธิ์
แล้วเดี๋ยวกลัวว่าถ้าได้รางวัลขึ้นมาแล้วจะมีปัญหาในการแบ่งอ่ะครับ
ถ้างั้นก็ขอให้ทุกท่านโชคดี ได้รับ LED 60D8000 กันทุกคนนะครับบบบบบ

เคลียร์ครับ อย่าลืมโอกาสเยอะสุดคือวันแรก เพราะถ้าวันแรกคุณยังไม่เป็นผู้โชคดี วันต่อไปก็ยังมีสิทธิลุ้นอีกครับ 11 วัน

และอีกเรื่องครับซื้อวันแรกท่านก็จะได้เงินคืน เร็วกว่าปกติครับ เพราะว่าวันแรกสินค้าจะมีให้ครบ ถ้าซื้อวันท้ายๆอาจรอนาน

#59 gutsa

Posted 19 August 2011 - 12:46 AM

ว่าจะหาโอกาสไปดูตัวจริง PS51D8000 ที่ร้านคุณใหญ่ ถ้าแจ่มจะได้เอาไป Mix กับพี่ๆที่ครบแล้วเผื่อจะได้ส่วนลด 35 % กะเขาบ้าง Posted Image (เงินสด)

#60 peap

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

Posted 19 August 2011 - 01:21 AM

อยากเสนอนิดนึงครับ
อยากให้ทุกท่านก่อนโพสลงมาให้ตัดสินใจให้ดีจริงๆเสียก่อนในกระทู้จัดกลุ่มนี้ แล้วก็คำพูดอย่ากำกวมแบบไม่รู้เอาจริงหรือเปล่า
ตอบให้ชัดเจนเคลียร์ ว่าเอารุ่นไหนยังไง ถ้ายังไม่มั่นใจก็อย่าเพิ่งลงอะไรแบบนี้ ไม่งั้นคนจัดปวดหัวครับ
เพื่อความสะดวกกับคนจัดกลุ่มนะครับ และความกระชับของกระทู้ด้วย
ผิดพลาดประการใดขออภัยครับ