`

Jump to content

@@@ 11Day Samsung(2011) @@@

69 replies to this topic

#41 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 08 August 2011 - 08:19 AM

ถ้ามีแค่ที่บอกจริง ๆ ผมคงได้แค่

ทีวี เครื่องซักผ้า และ กล้องดิจิตอล เอง ( ตรูจะเอาแอร์ด้วย T^T ) ... ขาดสินค้าไอที .. หวดเนทบุ๊คดีไหมล่ะเนี่ย .... แต่ตอนนี้บัตรเครดิตยังไม่ได้ทำเลย ฮ่า ๆ ๆ ๆ ทำทันไหมล่ะเนี่ย น้องใหญ่ส่งรายละเอียดให้ด้วยคร้าบบบบบ :o_lol:

#42 Khun Yai V.I.P

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 08 August 2011 - 10:41 AM

View Posttekkenman, on 08 August 2011 - 08:19 AM, said:

ถ้ามีแค่ที่บอกจริง ๆ ผมคงได้แค่

ทีวี เครื่องซักผ้า และ กล้องดิจิตอล เอง ( ตรูจะเอาแอร์ด้วย T^T ) ... ขาดสินค้าไอที .. หวดเนทบุ๊คดีไหมล่ะเนี่ย .... แต่ตอนนี้บัตรเครดิตยังไม่ได้ทำเลย ฮ่า ๆ ๆ ๆ ทำทันไหมล่ะเนี่ย น้องใหญ่ส่งรายละเอียดให้ด้วยคร้าบบบบบ :o_lol:

สวัสดีครับพี่ตู่ หายห่วงจัดไห้พี่ มีแอร์ให้ครับ (แอร์ใหม่ครับ) แอร์เก่าแอร์กี่ไม่มีน่ะครับ :laugh3:

#43 tekkenman

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 08 August 2011 - 11:34 AM

โอ้ววว โปรมีแอร์ด้วยรึ โอเช รออย่างใจจดใจจ่อ ... สรุปคือต้องบัตรเซ็นทรัลรึ ?

#44 Khun Yai V.I.P

Posted 08 August 2011 - 11:56 AM

View Posttekkenman, on 08 August 2011 - 11:34 AM, said:

โอ้ววว โปรมีแอร์ด้วยรึ โอเช รออย่างใจจดใจจ่อ ... สรุปคือต้องบัตรเซ็นทรัลรึ ?

บัตรเซ็นทรัล และโรบินสัน ครับพี่ได้เยอะสุด :act_right:

#45 tekkenman

เซียนเกม

Posted 08 August 2011 - 01:35 PM

ลองสมัครผ่านเวปแล้ว เพราะไม่รู้หนองบัวต้องสมัครที่ไหน ... ยังไม่ได้ใช้หลักฐานอะไรเลยสมัครของเซ็นทรัลกับเคทีซีไป ... ไม่รู้ผ่านรึเปล่า :o_worry:

ถ้าไม่ผ่านก็จะหาบัตรคนอื่นเอา เกิดมาชีวิตไม่เคยใช้บัตรเครดิตเลย จะมาใช้ก็งานนี้แหล่ะ :o_lol:

ขอให้ผ่านด้วยเถิด มีเงินสดแต่ก็หวดไม่ได้ ( เพราะไม่ลดเท่า ) อยากผ่อนศูนย์เปอร์เซ็นต์ด้วยคงสบายขึ้นไม่มากก็น้อย :o_cry:

#46 Bearmee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 08 August 2011 - 02:09 PM

สมัครผ่านแต่มันจะให้ วงเงินสองแสนเลยหรอพี่ตู่ ผมว่าไม่นะ แถมมันยังเคี่ยวในการปล่อยกู้ซะจนโคดเซ็งเลย :o_smoke:

#47 tekkenman

เซียนเกม

Posted 08 August 2011 - 02:21 PM

View PostBearmee, on 08 August 2011 - 02:09 PM, said:

สมัครผ่านแต่มันจะให้ วงเงินสองแสนเลยหรอพี่ตู่ ผมว่าไม่นะ แถมมันยังเคี่ยวในการปล่อยกู้ซะจนโคดเซ็งเลย :o_smoke:

ได้ ( น้อย ) หรือไม่ได้ก็จำเป็นแหล่ะครับ ผมไม่เคยใช้บัตรเลยมาก่อน แต่ที่ผมต้องการไว้ที่ร้านใหม่ก็มี แอร์ เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น ( ที่ยกมายังไงก็ต้องซื้อน่ะครับ ) มือถือ ทีวี หรืออะไรต่าง ๆ ยังไม่รีบน่ะครับ ( แต่คงต้องเอาแหล่ะราคาแจ่มซะ ) แต่ผ่านไม่ผ่านก็ทำใจแล้วล่ะครับ ... เรามันพวกเงินสดนี่ อะไรก็ไม่รู้ เงินสดแพ้เงินเครดิตเฉย :o_cry2:

#48 Bearmee

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 08 August 2011 - 02:33 PM

View Posttekkenman, on 08 August 2011 - 02:21 PM, said:

ได้ ( น้อย ) หรือไม่ได้ก็จำเป็นแหล่ะครับ ผมไม่เคยใช้บัตรเลยมาก่อน แต่ที่ผมต้องการไว้ที่ร้านใหม่ก็มี แอร์ เครื่องซักผ้า เครื่องทำน้ำอุ่น ( ที่ยกมายังไงก็ต้องซื้อน่ะครับ ) มือถือ ทีวี หรืออะไรต่าง ๆ ยังไม่รีบน่ะครับ ( แต่คงต้องเอาแหล่ะราคาแจ่มซะ ) แต่ผ่านไม่ผ่านก็ทำใจแล้วล่ะครับ ... เรามันพวกเงินสดนี่ อะไรก็ไม่รู้ เงินสดแพ้เงินเครดิตเฉย :o_cry2:

เห็นด้วยเลยพี่ตู่ ว่าลูกค้าเงินสด สู้ ลูกค้าบัตรเครดิตโก้ๆ แทบไม่ได้เลย เซ็งด้วย :o_smoke:

#49 ohnut7

FIFA ADDICT !!GOW3&FIFA14!!

• Moderator?

Posted 08 August 2011 - 02:57 PM

น่าสนใจนะเนี่ย รวมๆแล้วบอกกันด้วยนะครับ เผื่อได้ของราคาแจ่ม :cat_yes:

#50 lek

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 1

Posted 08 August 2011 - 06:03 PM

คุณใหญ่ลองดูข้อมูลบัตรอิออนอีกใบด้วยก้อดีครับ ผมเห็นแวบๆว่ามัน18% แต่ไม่รู้มีข้อแม้อะไรรึเปล่า อ่านแล้วปวดตับ :o_smoke:

#51 thaiger

แชมป์โลก Bejewel

Posted 08 August 2011 - 06:16 PM

อ่อ มีแอร์ ตอน 11 วัน ผมเอาแอร์มาด้วยตัวนึง ก็โอนะ แต่เปิดน้อยเพราะไว้ในห้องทำการบ้านลูก แทบไม่เปิดเลย ไม่รู้ใช้โหด ๆ จะดีหรือเปล่า แต่ราคาแจ่มมากครับ

#52 kanchoon

นักเล่นเกมมือใหม่

Posted 08 August 2011 - 08:34 PM

ช่วงนี้ผมสนใจ Samsung 40" UA40D6000
Samsung 40" UA40D6400

#53 purinho

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 10 August 2011 - 05:07 AM

จัดทุกปีไหม ปีหน้าอาจร่วมด้วย :o_smoke:

#54 teteety

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 10 August 2011 - 10:38 AM

อยากได้ตู้เย็นพอดี

#55 holysai

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 10 August 2011 - 10:45 AM

สนใจทีวี ตู้เย็นครับ ปีนี้ชาว DGO จะมีจัดทีมแบบปีก่อนไหมฮะ ผมจะได้รอแจม :act_right:

#56 เม่น

เม่นชิมาโร่

Posted 10 August 2011 - 02:06 PM

กลางเดือนแล้ว ยังไม่มีรายการสินค้าออกมาอีกเหรอครับ

นี่กะให้ว่า พอเห็นยอดแล้วตกใจในราคาแล้วรีบซื้อโดนไม่ทันตั้งตัวกันเลยใช่ไหมครับเนี่ย

:lol2:

ปีที่แล้วก็ตกใจไปทีนึงแล้ว เกือบเกาะก๊วนท่านอื่นซื้อไม่ทัน

:o_shame:

#57 2bit

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 10 August 2011 - 03:40 PM

น่าจะมีคนตั้งกระทู้หาคู่นะคับ และปักหมุดห้องนี้เลยก็น่าจะดีนะคับ จะได้แวะมาหาคู่กัน :dance_right:

#58 Khun Yai V.I.P

Posted 10 August 2011 - 04:53 PM

View Post2bit, on 10 August 2011 - 03:40 PM, said:

น่าจะมีคนตั้งกระทู้หาคู่นะคับ และปักหมุดห้องนี้เลยก็น่าจะดีนะคับ จะได้แวะมาหาคู่กัน :dance_right:

ผมเห็นด้วยเลยครับ เพราะมันเป็นวิธีที่ง่ายสุดครับ ตัวผมเองก็จะหาเหมือนกัน เดี่ยวรอใกล้ๆก่อนครับ

#59 pugga

Posted 10 August 2011 - 05:27 PM

ตอนนี้อยู่ในช่วงดำเนินการทำบัตร เซ็นทรัลอยู่และเดี๋ยวผมขอดูรายละเอียดอีกที อยากได้ TV จอ 60 นิ้วอัพอะครับ ขอลุ้นวงเงินยอดบัตรด้วยว่าได้เท่าไหร่

ปล.คุณใหญ่ กระซิบราคามานี่กิเลิศขึ้นเลยครับผม ยังไงผมจะรอถึงวันอีกทีครับ

#60 seederxx

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 10 August 2011 - 07:11 PM

พอดีเลยผมมีวงเงิน central card ประมาณ 290k
ใครอยากตั้งวงติดต่อมานะครับ

View Postpugga, on 10 August 2011 - 05:27 PM, said:

ตอนนี้อยู่ในช่วงดำเนินการทำบัตร เซ็นทรัลอยู่และเดี๋ยวผมขอดูรายละเอียดอีกที อยากได้ TV จอ 60 นิ้วอัพอะครับ ขอลุ้นวงเงินยอดบัตรด้วยว่าได้เท่าไหร่

ปล.คุณใหญ่ กระซิบราคามานี่กิเลิศขึ้นเลยครับผม ยังไงผมจะรอถึงวันอีกทีครับ
กระซิบมาทีผมสิครับ คุณใหญ่ :money: