`

Jump to content

Super Street Fighter IV Arcade Edition

25 replies to this topic

#21 GodSlaYeRz

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 08 July 2011 - 11:52 AM

View PostMio and Mayu, on 08 July 2011 - 11:46 AM, said:

ไม่รู้จะมากี่โมงนะซิ จะได้ไปจัดด เพราะไม่ได้จองไว้นะครับ รอเล่น หุหุ :cat_dance: :cat_dance:
เดียวต้องหาตัว crack ที่ไม่ต้องใช้แผ่นล่อ ด้วยย

เค้าบอกมาช่วงเย็นๆครับพี่แสง หลัง 6 โมงนี่มีแน่นอน (ถ้าไม่เกิดอะไรผิดพลาด)

เรื่อง crack ไม่รู้ว่ามีหรือยัง ขี้เกียจใส่แผ่นไว้เหมือนกันครับ 55+

EDIT : ลองหาดูเจอในนี้ครับ http://www.itemxp.ne...90f7083d13e6ae5 แต่ไม่รู้ว่าใช้แบบที่ไม่ต้องใช้แผ่นรึเปล่า

Edited by GodSlaYeRz, 08 July 2011 - 11:58 AM.

#22 Mio and Mayu

ซามูไร พ่อลูกอ่อน โทร 0863341537

• High Royal Executive Members

Posted 08 July 2011 - 12:21 PM

6 โมงเย็นเลยเหรอ หว่าาาาา แย่จังง นึกว่าออกขายตอน บ่ายๆ ซะอีกกก เซ้งเลยย
แบบนี้คงต้องไปซื้อพรุ่งนี้ซะแววว

#23 ROOKYCABLE

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 09 July 2011 - 01:38 PM

ผมจัดแท้มาแล้วครับ แต่เจอปัญหาเดียวกันกับตอนเล่นตัวผีเลย แต่เห็นหลายคนก็บอกเล่นได้ปกติ
สงสัยอาจจะเกิดจาก os ของผม ตอนนี้ใช้งงานคีย์บอร์ดแบบไร้สายไม่ได้ ถ้าจะตั้งปุ่มใหม่ต้อง
ใช้คีย์บอร์ดมีสาย แล้วก็ปรับแบบ 8Q ไม่ได้ พอปรับปั๊บ กลายเป็น24Hz.ภาพจะอืด + Vsync ไม่ทำงาน

#24 plzkillme

Posted 09 July 2011 - 04:39 PM

ของผมใช้จอยโยกแบบ usb ของ ps3 ทำไมไม่สามารถปรับอะไรได้เลยอะครับ :o_dead:

กดปุ่มได้ แต่ไม่สามารถปรับอะไรได้เลยครับกดปรับแล้วหลุดตลอดเลยครับ

จะมีทางแก้ไขได้หรือเปล่าครับ อยากเล่นแล้ว :confuse:

#25 ROOKYCABLE

Posted 09 July 2011 - 09:09 PM

View Postplzkillme, on 09 July 2011 - 04:39 PM, said:

ของผมใช้จอยโยกแบบ usb ของ ps3 ทำไมไม่สามารถปรับอะไรได้เลยอะครับ :o_dead:

กดปุ่มได้ แต่ไม่สามารถปรับอะไรได้เลยครับกดปรับแล้วหลุดตลอดเลยครับ

จะมีทางแก้ไขได้หรือเปล่าครับ อยากเล่นแล้ว :confuse:

ให้ใช้คีย์บอร์ดแบบมีสายแล้วอ่านrepที่14ต่อเลยครับ

#26 AYAGO

เซียนเกม

Posted 22 July 2011 - 02:37 PM

ทำไมผมไม่เป็นอะไรเลย แผ่นก็ไม่ต้องใส่ค้างไว้ในเครือ่ง

ปรับปุ่มทุกอย่างได้ปกติ ลง bootcamp ใน mac ซะอีก

เพลินเลยครับ

ส่วนคีย์บอร์ดกดไม่ติดก็ใช้ osk หรือ on screen keyboard มากดแทนก็ได้