`

Jump to content

DGO FC มาเตะบอลกันเถอะ...

138 replies to this topic

#121 The Fool

LaW GaRDeN

• High Royal Executive Members

Posted 15 March 2009 - 10:57 AM

วันนี้ไม่ไปขอตัวละกันนะครับ เมาค้างเมื่อคืนหนักไปหน่อย ปวดหัว ฝากบอกเพื่อนๆผี ด้วยว่ารู้นะว่าเธอเจ็บ อิอิ

#122 finalekung^^

เกมเมอร์ใจแตก

• High Royal Executive Members

Posted 22 March 2009 - 06:28 PM

ตอนนี้กระผมอยู่บ้านแล้วขอรับ ไม่ทราบว่าหลายๆคนได้ไปเตะกันรึเปล่า?

ส่วนพี่เบียร์นี่คงไปดู GG แล้วล่ะมั้ง? หุหุ

#123 The Fool

LaW GaRDeN

Posted 22 March 2009 - 07:57 PM

ไม่ได้ไปดูครับ คนเยอะดูแต่ 07 show เซ็งมากรายการทำได้ปัญญาอ่อนมาก

#124 finalekung^^

Posted 23 March 2009 - 01:33 AM

QUOTE (The Fool @ Mar 22 2009, 07:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ได้ไปดูครับ คนเยอะดูแต่ 07 show เซ็งมากรายการทำได้ปัญญาอ่อนมาก

แต่สาวเจ้าก็สนุกสนานดีนี่ครับ ตอนเล่นเกมอ่ะ น่ารักดีผมละดีใจด้วยเลยนะตอนที่ snsd ชนะอ่ะ

#125 The Fool

LaW GaRDeN

Posted 23 March 2009 - 06:23 PM

QUOTE (finalekung^^ @ Mar 23 2009, 01:33 AM) <{POST_SNAPBACK}>
แต่สาวเจ้าก็สนุกสนานดีนี่ครับ ตอนเล่นเกมอ่ะ น่ารักดีผมละดีใจด้วยเลยนะตอนที่ snsd ชนะอ่ะ

แค่หงุดหงิดถึงความไม่พร้อมของรายการอะครับแต่ sunny แทยอม Tiffany น่ารักมาก

#126 finalekung^^

Posted 20 June 2009 - 06:02 PM

กระทู้นี้ร้างซะแล้ว เห่อๆ พวกพี่เป็นไงกันบ้างครับ สบายดีกันใช่รึเปล่าครับ?

ส่วนตัวผมอยู่บ้านสบายดี แต่ไม่ออกไปไหนเลยอ่ะ นั่งเฝ้าโรงแรมทั้งวัน

ตอนนี้ผมกำลังจะมีรองเท้าปุ่มสั้นๆเหมือนของพี่เบียร์แล้วนา.... ตัดปุ่มเอาเอง ฮาๆ

พี่ไปรท์วันนั้นขออภัย ตัดเอ็มอย่างมิมีเยื่อใย อิอิ แล้วพี่เบียร์ทำทีสิสไปถึงไหนแล้วเอ่ย?

สองคนนี้เตะบอลกันบ้างรึเปล่าเนี้ย? โอ้ว... พูดแล้วก็คิดถึงตอนเตะบอลกัน คนเยอะๆสนุกดี

ตอนนี้ไม่รู้เป็นไงบ้าง คนคงจะน้อยอ่ะเนอะ ยังไงก็รักษาประเพณีเตะบอลสนามเป้าต่อๆไปนะครับ หุหุ

#127 The Fool

LaW GaRDeN

Posted 23 June 2009 - 11:21 PM

ไม่ได้ไปเลยครับช่วงนี้ ส่วน thesis ไม่รอดแล้วครับเพราะมีปัญหากับที่ปรึกษาแถมหลังๆงานเยอะมากครับ หัวจะระเบิด ไว้ขึ้นเหนือไปจะแวะไปที่ร้านครับว่าแต่มีสาวๆ ไปนั่งเยอะไหมครับ

#128 finalekung^^

Posted 24 June 2009 - 02:50 PM

QUOTE (The Fool @ Jun 23 2009, 11:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่ได้ไปเลยครับช่วงนี้ ส่วน thesis ไม่รอดแล้วครับเพราะมีปัญหากับที่ปรึกษาแถมหลังๆงานเยอะมากครับ หัวจะระเบิด ไว้ขึ้นเหนือไปจะแวะไปที่ร้านครับว่าแต่มีสาวๆ ไปนั่งเยอะไหมครับ

สาวร้านผมไม่เยอะหรอกครับ เพราะยังไม่ได้ทำเค้กขายเลยครับ ได้แต่เปิดห้องให้เข้าพัก

แต่สาวร้านเหล้าข้างๆ สาวเยอะนะครับ ฝั่งตรงข้ามก็มี มาเที่ยวนี่หิ้วได้นะ แต่ผมไม่ชำนาญ ฮาๆๆๆ

ปล.ถ้าหยุดช่วงวันที่ 4-8 มาเที่ยวหาได้นะครับ เดี๋ยวให้ชิมเค้กฟรี

#129 The Fool

LaW GaRDeN

Posted 25 June 2009 - 11:20 PM

คงหนาวนี้แหละครับอาจจะขึ้นไป ไม่เหลืออะไรแล้วแฟนก็เลิกคงจะแวะไปเปลี่ยวซะหน่อย

#130 sharp

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 12 December 2009 - 08:22 PM

ยังมีคนนัดเตะบอลกันอยู่ป่าวครับเนี่ย สนใจเหมือนกัน(ถ้าไม่ไกลเกินไป) lol.gif

#131 Oae

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 07 January 2010 - 12:19 PM

เธ›เธตเนƒเธซเธกเนˆเนเธฅเน‰เธงเธˆเธฐเน„เธ›เน€เธฅเนˆเธ™เธ—เธตเนˆเน„เธซเธ™เธšเน‰เธฒเธ‡เธซเธทเธฃเธญเน€เธ›เธฅเนˆเธฒเธ„เธฃเธฑเธš เธซเธ™เธธเนˆเธกเน† DGO

เธญเธขเธฒเธเน„เธ›เนเธˆเธกเธ„เธฃเธฑเธšเธœเธก

#132 finalekung^^

Posted 07 February 2010 - 10:32 PM

เธเธฃเธฐเธ—เธนเน‰เธฃเน‰เธฒเธ‡เธˆเธฃเธดเธ‡เน† เนเธฎเธฐ เธฎเนˆเธฒเน†เน†

เน„เธกเนˆเธ—เธฃเธฒเธšเธงเนˆเธฒเธ—เธฑเนˆเธ™เธญเธทเนˆเธ™เน†เน€เธ›เน‡เธ™เธšเน‰เธฒเธ‡เธ™เน‰เธฒ~

เธกเธตเธ„เธ™เธชเธ™เนƒเธˆเธญเธขเธฒเธเนเธˆเธกเธ”เน‰เธงเธขเนเธฅเน‰เธงเน€เธ™เธตเน‰เธข เธซเธธเธซเธธ

#133 Hero of Gunner

รักแท้ แพ้รักเธอ

Posted 28 April 2010 - 05:47 PM

เธขเธฑเธ‡เน€เธ•เธฐเธเธฑเธ™เธญเธขเธนเนˆเน„เธซเธกเธ„เธฃเธฑเธš
เน€เธžเธดเนˆเธ‡เน€เธซเน‡เธ™เธเธฃเธฐเธ—เธนเน‰

#134 teepsp

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 04 December 2010 - 10:25 AM

เน„เธ›เน€เธ•เธฐเธ—เธตเนˆเน„เธซเธ™เธ„เธฃเธฑเธšเธŠเนˆเธงเธขPMเธกเธฒเธšเธญเธเธ—เธตเนˆเธ„เธฃเธฑเธš

#135 finalekung^^

Posted 04 December 2010 - 11:09 AM

เธญเน‹เธญ เธ™เธถเธเธงเนˆเธฒเธœเธกเน„เธ›เธŠเธงเธ™เน€เธ•เธฐเธšเธญเธฅเธ—เธตเนˆเน„เธซเธ™เธ‹เธฐเธญเธตเธ เธ—เธตเนˆเนเธ—เน‰เธเน‡เนƒเธ™เธ”เธตเธˆเธตเน‚เธญเธ™เธตเนˆเน€เธญเธ‡ เธชเธ–เธฒเธ™เธ—เธตเนˆเน†เน€เธ‚เธฒเน„เธ›เน€เธ•เธฐเธเธฑเธ™เธเน‡ เธชเธ™เธฒเธกเน€เธ›เน‰เธฒ เธซเธฃเธทเธญ เธ•เธดเธ”เธชเธ–เธฒเธ™เธตเธ—เธ—เธš5(เธŠเนˆเธญเธ‡5) เธ™เธฑเนˆเธ™เน€เธญเธ‡

เธซเนˆเธฒเธ‡เธˆเธฒเธเธญเธ™เธธเน€เธชเธฒเธฃเธตเธŠเธฑเธขเน„เธกเนˆเน€เธ—เนˆเธฒเน„เธซเธฃเนˆ เธซเธฃเธทเธญเธˆเธฐเน€เธ”เธดเธ™เธ—เธฒเธ‡เธšเธตเธ—เธตเน€เธญเธชเธเน‡เธฅเธ‡เธชเธ™เธฒเธกเน€เธ›เน‰เธฒเน€เธฅเธขเธ„เธฃเธฑเธš เนเธ•เนˆเน„เธกเนˆเธกเธตเธœเธกเน„เธ›เน€เธ•เธฐเธ”เน‰เธงเธขเธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธš เน€เธžเธฃเธฒเธฐเธœเธกเธเธฅเธฑเธšเธกเธฒเธญเธขเธนเนˆเธšเน‰เธฒเธ™เน„เธ”เน‰เธ›เธตเธซเธ™เธถเนˆเธ‡(เธเธงเนˆเธฒเน†)เนเธฅเน‰เธงเธ„เธฃเธฑเธšเธœเธก

เธ—เนˆเธฒเธ™เธชเธฒเธกเธฒเธฃเธ–เธ•เธดเธ”เธ•เนˆเธญเธ„เธธเธ“ Prite เธญเธตเธเธ—เธตเน„เธ”เน‰เน€เธฅเธขเธ„เธฃเธฑเธšเน€เธžเธทเนˆเธญเธ‚เธญเน€เธšเธญเธฃเนŒเน‚เธ—เธฃเน€เธžเธทเนˆเธญเธ™เน†เธ™เน‰เธญเธ‡เน†เธ—เธตเนˆเน€เธ‚เธฒเธขเธฑเธ‡เน€เธ•เธฐเธเธฑเธ™เธญเธขเธนเนˆเธ„เธฃเธฑเธš เธญเน‰เธญ เธฅเธทเธก เน€เธงเธฅเธฒเธ—เธตเนˆเน€เธ•เธฐเธเธฑเธ™เธเน‡ 4:30 เธ–เธถเธ‡ เน€เธซเธ™เธทเนˆเธญเธข(เธเน‡เน€เธฅเธดเธ)เธ„เธฃเธฑเธš

#136 easyearth

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members
  • Interests:GUITAR

Posted 13 June 2012 - 01:05 PM

ยังเตะกันอยู่รึป่าวครับ ?

#137 Yabin

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 13 June 2012 - 04:35 PM

อยากเตะด้วยครับ

#138 The Fool

LaW GaRDeN

Posted 13 June 2012 - 06:36 PM

ไม่ได้เตะกันนานแล้วคับ สนามโดนยึดต่างฝ่ายต่างแยกย้ายไปหมด

#139 montra

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 23 July 2012 - 03:35 PM

ยังมีบ้างไม