`

Jump to content

ผมเล่นออนไลน์ของ FIFA ไม่ได้สักที ใครก็ได้ช่วยทีค้าบ

8 replies to this topic

#1 R.Carlos

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 12 March 2011 - 10:53 PM

คือวันนี้ผมอัพเดตเป็น 3.60

เข้าเกม ก็คอนเนคปกติ พอควิกแมตซ์ ผ่านพอจนถึงจะเลือกทีมมันโชว์ว่า

there are a prpblem with donwling lastest update please try again later

แล้วก็หลุดออกมาตลอด
ตอนแรกนึกว่าเป็นที่เซอเวอร์แต่เห็นคนก็ออนไลนกัน เก้า หมื่นกว่า

ผมต้องแก้ปัญหายังไงครับ ต้อง restaore เครื่องอะไรหรือเป่า ทำอะไรก็ไม่เป็นด้วย ร้านที่ซื้อมามันก็ไม่มีความรู้อะไรอีก

ไม่รู้จะปรึกษาใครแล้ว รบกวนช่วยทีค้าบบบบบบบ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ เลยครับ T T

#2 kie_online

FIFA 15 : SiAM FC

• High Royal Executive Members

Posted 13 March 2011 - 12:32 AM

ได้อัพเดท นักเตะ บ้างเปล่าครับ?

#3 R.Carlos

Posted 13 March 2011 - 01:27 AM

ผมเข้าไปอัพเดตนักเตะที่หน้า sqaure เลยนะครับ มันก็บอกไม่มีตัวอัพเดต

เข้าควิกแมตซ์แล้ว เสริชเจอคู่แล้วติดตรง

There was a problem with downloing lastest update please try again later แบบนี้แล้วมันก็เด้งกลัมาหน้าหลักตลอด

ไม่รู้จะแก้ปัญหายังไงเลยครับ

#4 thekengs

Hello Again ^^

• Royal Executive Members

Posted 13 March 2011 - 01:30 AM

ลองลบไฟล์ต่างๆของเกมออกให้หมดเลยครับ แล้วค่อยเข้าไปใหม่

#5 DeppRising

♫ ๏̯͡๏ ♬

• High Royal Executive Members

Posted 13 March 2011 - 04:58 PM

View Postthekengs, on 13 March 2011 - 01:30 AM, said:

ลองลบไฟล์ต่างๆของเกมออกให้หมดเลยครับ แล้วค่อยเข้าไปใหม่

ลบไฟร์ต่างๆยังไงอ่ะครับ เพราะผมก็ดันไปกดรีเสทค้าเดิม ทีนี้ดาวโหลดอาไรมะได้เลย เป็นตัสเก่าอยู่เลย ตอเรสยังอยู่หงส์แดงอ่ะ

Edited by DeppRising, 13 March 2011 - 04:58 PM.

#6 honmaru

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 13 March 2011 - 05:22 PM

ลองออนเกมส์อื่นๆของ EA ดูครับ ถ้ายังไม่ได้ก็เป็นที่ อินเตอร์เน็ตแหละครับ เมื่อก่อนผมก็เจอแบบนี้

#7 DeppRising

♫ ๏̯͡๏ ♬

Posted 13 March 2011 - 08:06 PM

View Posthonmaru, on 13 March 2011 - 05:22 PM, said:

ลองออนเกมส์อื่นๆของ EA ดูครับ ถ้ายังไม่ได้ก็เป็นที่ อินเตอร์เน็ตแหละครับ เมื่อก่อนผมก็เจอแบบนี้

ง่า ไม่มีของ EAสะด้วยจิ แต่ก่อนหน้านี้ผมก็เล่นได้ปรกตินะ เพิ่งจะมาเป็น มะก่อนโหลดอัพเดทได้ปรกติ รีเสทปรกติ

#8 R.Carlos

Posted 13 March 2011 - 09:07 PM

ตกลงผมยังไม่ได้ทำอะไร มันเล่นได้แล้วอะครับ งง มาก

แต่ไงก็ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือนะค้าบ

ช่วงนี้ ผมเล่นแล้วแลค หลุดกระจายเลย

ใครรู้สึกเหมือนผมมัยตั้งแต่มานอัพเพชย้ายตัว ยิงกันง่ายมากๆ เหมือนพริ้วขึ้น

#9 DeppRising

♫ ๏̯͡๏ ♬

Posted 14 March 2011 - 01:09 AM

อ่าวเหรอครับต้องลอง