`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

ผมเล่นออนไลน์ของ FIFA ไม่ได้สักที ใครก็ได้...

R.Carlos's Photo R.Carlos 12 Mar 2011

คือวันนี้ผมอัพเดตเป็น 3.60

เข้าเกม ก็คอนเนคปกติ พอควิกแมตซ์ ผ่านพอจนถึงจะเลือกทีมมันโชว์ว่า

there are a prpblem with donwling lastest update please try again later

แล้วก็หลุดออกมาตลอด
ตอนแรกนึกว่าเป็นที่เซอเวอร์แต่เห็นคนก็ออนไลนกัน เก้า หมื่นกว่า

ผมต้องแก้ปัญหายังไงครับ ต้อง restaore เครื่องอะไรหรือเป่า ทำอะไรก็ไม่เป็นด้วย ร้านที่ซื้อมามันก็ไม่มีความรู้อะไรอีก

ไม่รู้จะปรึกษาใครแล้ว รบกวนช่วยทีค้าบบบบบบบ

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ เลยครับ T T

kie_online's Photo kie_online 13 Mar 2011

ได้อัพเดท นักเตะ บ้างเปล่าครับ?

R.Carlos's Photo R.Carlos 13 Mar 2011

ผมเข้าไปอัพเดตนักเตะที่หน้า sqaure เลยนะครับ มันก็บอกไม่มีตัวอัพเดต

เข้าควิกแมตซ์แล้ว เสริชเจอคู่แล้วติดตรง

There was a problem with downloing lastest update please try again later แบบนี้แล้วมันก็เด้งกลัมาหน้าหลักตลอด

ไม่รู้จะแก้ปัญหายังไงเลยครับ

thekengs's Photo thekengs 13 Mar 2011

ลองลบไฟล์ต่างๆของเกมออกให้หมดเลยครับ แล้วค่อยเข้าไปใหม่

DeppRising's Photo DeppRising 13 Mar 2011

View Postthekengs, on 13 March 2011 - 01:30 AM, said:

ลองลบไฟล์ต่างๆของเกมออกให้หมดเลยครับ แล้วค่อยเข้าไปใหม่

ลบไฟร์ต่างๆยังไงอ่ะครับ เพราะผมก็ดันไปกดรีเสทค้าเดิม ทีนี้ดาวโหลดอาไรมะได้เลย เป็นตัสเก่าอยู่เลย ตอเรสยังอยู่หงส์แดงอ่ะ
Edited by DeppRising, 13 March 2011 - 04:58 PM.

honmaru's Photo honmaru 13 Mar 2011

ลองออนเกมส์อื่นๆของ EA ดูครับ ถ้ายังไม่ได้ก็เป็นที่ อินเตอร์เน็ตแหละครับ เมื่อก่อนผมก็เจอแบบนี้

DeppRising's Photo DeppRising 13 Mar 2011

View Posthonmaru, on 13 March 2011 - 05:22 PM, said:

ลองออนเกมส์อื่นๆของ EA ดูครับ ถ้ายังไม่ได้ก็เป็นที่ อินเตอร์เน็ตแหละครับ เมื่อก่อนผมก็เจอแบบนี้

ง่า ไม่มีของ EAสะด้วยจิ แต่ก่อนหน้านี้ผมก็เล่นได้ปรกตินะ เพิ่งจะมาเป็น มะก่อนโหลดอัพเดทได้ปรกติ รีเสทปรกติ

R.Carlos's Photo R.Carlos 13 Mar 2011

ตกลงผมยังไม่ได้ทำอะไร มันเล่นได้แล้วอะครับ งง มาก

แต่ไงก็ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือนะค้าบ

ช่วงนี้ ผมเล่นแล้วแลค หลุดกระจายเลย

ใครรู้สึกเหมือนผมมัยตั้งแต่มานอัพเพชย้ายตัว ยิงกันง่ายมากๆ เหมือนพริ้วขึ้น

DeppRising's Photo DeppRising 14 Mar 2011

อ่าวเหรอครับต้องลอง