`

Jump to content

คืนนี้แดงเดือดครับพี่น้อง

142 replies to this topic

#141 Pry

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 08 March 2011 - 07:55 PM

สังเกตุมาหลายปีละ และก็คุยเรื่องนี้กับเพื่อนมานานละครับหงส์เป้นทีมที่มีแฮนดีแคป เจอหัวตารางเล่นแบบหัวตาราง เจอทีมท้ายตารางเล่นแบบท้ายตาราง เป็นแบบนี้เลยไม่ได้แชมป์ซะที

แล้วก็ผมว่านะ ศักยาภาพนักเตะหงส์ก่อนที่ซัวเรสจะมาผมว่ามันก็ดีอยู่แล้วนะ คือพูดก็พูดเถอะ คิงเคนนี้ไม่ได้เก่งอะไรเลย แค่เรียกความมั่นใจนักเตะกลับมาเท่านั้นเอง หาโค้ชเจ๋งๆเถอะครับ

Edited by Pry, 08 March 2011 - 07:57 PM.

#142 skyliner_do

' โฟกัสที่ตา ละลายที่ใจ '

• Royal Executive Members

Posted 08 March 2011 - 08:25 PM

ผมก็ว่านัดต่อไปหงส์เจอซันเดอร์แลน ไม่น่าจะชนะอีกตามฟอร์มเดิมๆ ยิ่งเกมเยือนเล่นแย่มาก

แล้วมีอีกยังต้องเตะยูโรป้ากลางสัปดาห์ด้วย ไม่ต้องสืบ กลับสู่ความจริงอีกครั้ง

#143 jonaddon

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 08 March 2011 - 10:16 PM

View PostPry, on 08 March 2011 - 07:55 PM, said:

สังเกตุมาหลายปีละ และก็คุยเรื่องนี้กับเพื่อนมานานละครับหงส์เป้นทีมที่มีแฮนดีแคป เจอหัวตารางเล่นแบบหัวตาราง เจอทีมท้ายตารางเล่นแบบท้ายตาราง เป็นแบบนี้เลยไม่ได้แชมป์ซะที

แล้วก็ผมว่านะ ศักยาภาพนักเตะหงส์ก่อนที่ซัวเรสจะมาผมว่ามันก็ดีอยู่แล้วนะ คือพูดก็พูดเถอะ คิงเคนนี้ไม่ได้เก่งอะไรเลย แค่เรียกความมั่นใจนักเตะกลับมาเท่านั้นเอง หาโค้ชเจ๋งๆเถอะครับ

View Postskyliner_do, on 08 March 2011 - 08:25 PM, said:

ผมก็ว่านัดต่อไปหงส์เจอซันเดอร์แลน ไม่น่าจะชนะอีกตามฟอร์มเดิมๆ ยิ่งเกมเยือนเล่นแย่มาก

แล้วมีอีกยังต้องเตะยูโรป้ากลางสัปดาห์ด้วย ไม่ต้องสืบ กลับสู่ความจริงอีกครั้ง

ความจริงคือ หงส์เป็นทีมเดียวในโลกที่จะชนะทีมใดก้อได้ และแน่นอน หงส์สามารถแพ้ได้ทุกทีมบนโลก
นี่คือฟามจริงอย่างที่สุดของหงส์

แต่อย่างว่าละครับ บอบู๋.เคยกล่าวไว้ว่า สิ่งที่น่ากลัวที่สุด คือ

:o_lol:เด็กหงส์