`

Jump to content

ศอกสั้นโรงเรียนแอกเกอร์

35 replies to this topic

#1 thekengs

Hello Again ^^

• Royal Executive Members

Posted 07 February 2011 - 12:50 PM

#2 xiaxiani

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 07 February 2011 - 12:58 PM

:afraid:ยังดี แอกเกอร์ไม่กระโดดไต่หน้าผาแล้วทิ้งเข่าคู่ลงมา

#3 lengga

You'll Never Walk Alone

• Junior Moderator

Posted 07 February 2011 - 01:16 PM

บางคนสะใจกับจังหวะนี้ แต่ผมสงสารตอเรสอ่ะครับ

เค้าทำอะไรดีๆให้ทีมเราตั้งเยอะ ขอให้นายได้ แชมป์ยูฟ่าในปีนี้นะ :great:

#4 GUEST_1

(*^@^*)......ⓛⓞⓥⓔ

• High Royal Executive Members

Posted 07 February 2011 - 02:01 PM

นี่ถ้าเป็นสมัย "เรเซอร์" นีล รัดด๊อก เล่นอยู่ อาจถึงขาหัก ตัวนี้เถื่อนของจริง รัดด๊อกนี่หวด แอนดี้ โคล ขาหัก มาแล้วนะ 555

นี่ปรี่จะเข้าไปอัดกับฮ็อตช็อต

#5 zodiacfreedom

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 07 February 2011 - 02:30 PM

โดนเต็มๆหน้าเลยตอเรส

#6 ~BusteR~

You are not alone.

• High Royal Executive Members
  • Interests:DGO BATTLE SYSTEM

Posted 07 February 2011 - 02:34 PM

แม่ม เชี่ยจริงๆ ทุเรศอะ พึ่งมาเห็นจังหวะนี้นะเนี่ย สงสารตอเรสจริงๆ ครับ

#7 itti079

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 07 February 2011 - 02:45 PM

อืม.... ผมก็ไม่ชอบเหมือนกัน ใช่...เกลียดที่ย้ายกลางคัน แต่ไม่ใช่เล่นนอกเกมส์แบบนี้ :o_angry:

#8 GUEST_1

Posted 07 February 2011 - 03:41 PM

View Post~BusteR~, on 07 February 2011 - 02:34 PM, said:

แม่ม เชี่ยจริงๆ ทุเรศอะ พึ่งมาเห็นจังหวะนี้นะเนี่ย สงสารตอเรสจริงๆ ครับ
อุ้ยตาย.....ถ้าไอ้นี่(แอกเกอร์)เชี่ยจริง แล้วอันนี้ล่ะ เรียกว่าอะไร แถมออกมาบอกในหนังสือของตัวเองว่า เขาตั้งใจอัดใส่ฮาแลนด์
จนฮาแลนด์ได้รับบาดเจ็บหนัก และแขวนสตั๊ดในอีกสองปีถัดมา นักเตะถึงแม้จะมีเรื่องปากเสียงด่ากัน แต่มันก็เพื่อนร่วมอาชีพเดียวกันมิใช่รึ

Edited by GUEST_1, 07 February 2011 - 04:03 PM.

#9 jonaddon

เซียนเกม

Posted 07 February 2011 - 04:55 PM

View PostGUEST_1, on 07 February 2011 - 03:41 PM, said:

อุ้ยตาย.....ถ้าไอ้นี่(แอกเกอร์)เชี่ยจริง แล้วอันนี้ล่ะ เรียกว่าอะไร แถมออกมาบอกในหนังสือของตัวเองว่า เขาตั้งใจอัดใส่ฮาแลนด์
จนฮาแลนด์ได้รับบาดเจ็บหนัก และแขวนสตั๊ดในอีกสองปีถัดมา นักเตะถึงแม้จะมีเรื่องปากเสียงด่ากัน แต่มันก็เพื่อนร่วมอาชีพเดียวกันมิใช่รึ

ภาพอะไรเหรอครับ ทำไม มีไรกันในคลิปนี้เหรอครับ
ว่าแต่ อัลฟ์อิงเก้ ฮาแลนด์ เป็นอะไรเหรอครับ เห็นอยู่ๆโดดตัวลอยซะงั้น

555555555555

#10 skyliner_do

' โฟกัสที่ตา ละลายที่ใจ '

Posted 07 February 2011 - 05:52 PM

ภาพนี้น่ากลัวมากโปรด ติดเรทด้วยครับ ^^

ขาหักเห็นแบบชัดๆ สยองมาก :o_dead:

#11 *_*

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 07 February 2011 - 06:35 PM

ผมว่าไม่ได้ตั้งใจศอกขนาดนั้นหรอก โดนก็แค่เฉี่ยวๆ คือยกแขนขึ้นมากันไว้ตรงบริเวณหน้าอกเฉยๆ เป็นช่วงต้นเกมส์ด้วย นักเตะลิเวอร์พูลทุกคนรู้ว่านัดนี้สำคัญแค่ไหน
ไม่ทำอะไรโง่ๆขนาดเล่นนอกเกมให้เหลือ10คนหรอกครับ เพราะมีประสบการณ์จากนัดแมนยูมาแล้ว
ตอเรสก็นะ ปกติก็ล้มง่ายอยู่แล้วอ่ะ ผู้กำกับเส้นก็อยู่ตรงนั้นเห็นชัดเจน ถ้ามันรุนแรงจริงๆคงแดงไปแล้วแหละครับ (ความเห็นส่วนตัวนะครับ)

#12 SoLid_frOg

Posted 07 February 2011 - 07:07 PM

View PostGUEST_1, on 07 February 2011 - 03:41 PM, said:

มันเคยเป็นประเด็นเมื่อนานมากแล้วครับ :nothing: ออกตัวก่อนนะครับ ผมเองแม้จะเชียร์รอยคีน จังหวะนี้คีนก็ทำเกินไปครับ
แต่ชอบมีคนเอาเรื่องนี้เป็นประเด็นเสมอทั้งๆที่ข่าวมันก็มีตามมาแล้วว่า นี่ไม่ใช่สาเหตุให้ฮาแลนด์แขวนสตั้ด :o_angry:
http://news.bbc.co.u...utd/2288164.stm
คีนยอมรับครับว่าตั้งใจเสียบฮาแลนด์จริง แต่แอกเกอร์อาจจะไม่ได้ต้งใจก็ได้มั้งครับ
ด้วยความเคารพและขออภัยครับถ้าผิดพลาดประการใด :o_sorry:

#13 GUEST_1

Posted 07 February 2011 - 07:34 PM

View PostSoLid_frOg, on 07 February 2011 - 07:07 PM, said:

มันเคยเป็นประเด็นเมื่อนานมากแล้วครับ :nothing: ออกตัวก่อนนะครับ ผมเองแม้จะเชียร์รอยคีน จังหวะนี้คีนก็ทำเกินไปครับ
แต่ชอบมีคนเอาเรื่องนี้เป็นประเด็นเสมอทั้งๆที่ข่าวมันก็มีตามมาแล้วว่า นี่ไม่ใช่สาเหตุให้ฮาแลนด์แขวนสตั้ด :o_angry:
http://news.bbc.co.u...utd/2288164.stm
คีนยอมรับครับว่าตั้งใจเสียบฮาแลนด์จริง แต่แอกเกอร์อาจจะไม่ได้ต้งใจก็ได้มั้งครับ
ด้วยความเคารพและขออภัยครับถ้าผิดพลาดประการใด :o_sorry:
เรื่องแขวนสตั๊ดผมรู้ครับเพราะข่าวมันลงไว้แล้ว ผมอาจจะกล่าวไม่หมดว่าแขวนเพราะขาข้างไหนเดี้ยง
เพราะเขาเลิกเล่นหลังจากนั้นเพียงแค่2ปี ประเด็นมันอยู่แค่การเปรียบเทียบแค่การกระทำกับคำว่าเชี่ยจากเรปบน
ถ้าผมพูดไปกระทบไอดอลของท่านก็ขอโทษด้วยนะครับ คราวหลังผมจะไม่ยกนักเตะทีมท่านมาเปรียบเทียบแล้วครับ
เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่ผมเอามาลงที่นี่ และไม่เคยไปลงที่ไหน สงสัยท่านจะระอากับประเด็นของรอย คีน นี้เต็มที ขอโทษอีกทีล่ะกันครับ
ปล.ไม่ต้องลงท้ายด้วยความเคารพนะ ผมไม่ใช่อาจารย์ำ :help:

View Post*_*, on 07 February 2011 - 06:35 PM, said:

ผมว่าไม่ได้ตั้งใจศอกขนาดนั้นหรอก โดนก็แค่เฉี่ยวๆ คือยกแขนขึ้นมากันไว้ตรงบริเวณหน้าอกเฉยๆ เป็นช่วงต้นเกมส์ด้วย นักเตะลิเวอร์พูลทุกคนรู้ว่านัดนี้สำคัญแค่ไหน
ไม่ทำอะไรโง่ๆขนาดเล่นนอกเกมให้เหลือ10คนหรอกครับ เพราะมีประสบการณ์จากนัดแมนยูมาแล้ว
ตอเรสก็นะ ปกติก็ล้มง่ายอยู่แล้วอ่ะ ผู้กำกับเส้นก็อยู่ตรงนั้นเห็นชัดเจน ถ้ามันรุนแรงจริงๆคงแดงไปแล้วแหละครับ (ความเห็นส่วนตัวนะครับ)

Edited by GUEST_1, 07 February 2011 - 07:34 PM.

#14 finalekung^^

เกมเมอร์ใจแตก

Posted 07 February 2011 - 08:15 PM

ก็แค่หยุดคู่ต่อสู้ไม่ใช่สับศอกครับ ไม่ได้ตั้งใจ เหมือนพวกกองหน้าชอบใช้แขนบังอีกฝ่าย

บางทีแฮนด์ออฟใส่หน้าบ้าง นิ้วจิ้มตาบ้าง ก็ประมาณนั้นแหละครับ

#15 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 07 February 2011 - 08:54 PM

มันต้องแบบ เดอจอง ใส่ อลอนโซ่ สิถึงสะใจ

#16 skyliner_do

' โฟกัสที่ตา ละลายที่ใจ '

Posted 07 February 2011 - 10:25 PM

แล้วโปรถีบหล่ะครับ ยังจำกันได้มั้ย ผมว่านั่นเชี่ยกว่าอีก จำติดตา

ที่เบนายูนโดน โปรถีบเต็มหลัง ตอนนี้ย้ายไปอยู่ทีมเดียวกันซะล่ะ

#17 SoLid_frOg

Posted 07 February 2011 - 10:54 PM

View PostGUEST_1, on 07 February 2011 - 07:34 PM, said:

เรื่องแขวนสตั๊ดผมรู้ครับเพราะข่าวมันลงไว้แล้ว ผมอาจจะกล่าวไม่หมดว่าแขวนเพราะขาข้างไหนเดี้ยง
เพราะเขาเลิกเล่นหลังจากนั้นเพียงแค่2ปี ประเด็นมันอยู่แค่การเปรียบเทียบแค่การกระทำกับคำว่าเชี่ยจากเรปบน
ถ้าผมพูดไปกระทบไอดอลของท่านก็ขอโทษด้วยนะครับ คราวหลังผมจะไม่ยกนักเตะทีมท่านมาเปรียบเทียบแล้วครับ
เพราะนี่เป็นครั้งแรกที่ผมเอามาลงที่นี่ และไม่เคยไปลงที่ไหน สงสัยท่านจะระอากับประเด็นของรอย คีน นี้เต็มที ขอโทษอีกทีล่ะกันครับ
ปล.ไม่ต้องลงท้ายด้วยความเคารพนะ ผมไม่ใช่อาจารย์ำ :help:

ผมต้องขอโทษนะครับ :help: ที่ตอนพิมพ์ตอบท่านผมมีอารมณ์ไปหน่อย ต้องขอโทษจริงๆครับ
คือผมแค่ต้องการจะบอกว่าฮาแลนด์ไม่ได้เลิกเล่นเพราะ รอยคีนน่ะครับ แต่จังหวะเข้าแบบนั้นไม่ว่ายังไงมันก็ผิดอยู่แล้วล่ะครับ
ผิดก็ต้องว่าตามผิดน่ะถูกแล้วครับ ยังไงผมต้องขอโทษอีกทีนะครับ :help:

#18 GUEST_1

Posted 07 February 2011 - 11:11 PM

View PostSoLid_frOg, on 07 February 2011 - 10:54 PM, said:

ผมต้องขอโทษนะครับ :help: ที่ตอนพิมพ์ตอบท่านผมมีอารมณ์ไปหน่อย ต้องขอโทษจริงๆครับ
คือผมแค่ต้องการจะบอกว่าฮาแลนด์ไม่ได้เลิกเล่นเพราะ รอยคีนน่ะครับ แต่จังหวะเข้าแบบนั้นไม่ว่ายังไงมันก็ผิดอยู่แล้วล่ะครับ
ผิดก็ต้องว่าตามผิดน่ะถูกแล้วครับ ยังไงผมต้องขอโทษอีกทีนะครับ :help:
ครับ :help: มาชี้แจงประเด็นผมเฉยๆ เพราะเคสเจตนาทำร้ายคู่แข่ง ผมนึกได้แต่ของรอย คีน ได้เพียงอันเดียวและมันมีคลิปครับ :bye2:

#19 Indyhell

ไม่มีเงิน ไม่มีสิทธิ์หรือไงวะ!!!!!!!

• Interests:FB-http://www.facebook.com/indyhellnumber2

Posted 07 February 2011 - 11:29 PM

:help: :help: :help: :help: :help: :help: :help: :help: :help: :help: :help: :help:

#20 GUEST_1

Posted 07 February 2011 - 11:29 PM

View PostIndyhell, on 07 February 2011 - 08:54 PM, said:

มันต้องแบบ เดอจอง ใส่ อลอนโซ่ สิถึงสะใจ
อันนี้มันต่างกับคีนครับน้า ต่างตรงที่คีนมันออกมาประกาศว่า กุตั้งใจเก็บเมิงว่ะ ฮาแลนด์