`
←  << KINECT >>
Logo
»

KINECT Դ͡ѹ.

scanmanga's Photo scanmanga 01 Dec 2010

เพิ่งซื้อมาเหมือนกันมันเจ๋งอย่างที่เค้าว่าจริงๆ
ยืนเล่นนานๆแล้วเมื่อยมาก เกมที่ต้องกระโดดมากๆเจ็บเท้าด้วย
พื้นยางกับพรมรองพื้นอันไหนทำความสะอาดง่ายกว่ากันครับ
ว่าจะหาพื้นยางโยคะมารองพื้น
เล่น dance central เพลินดูอีกทีปาเข้าไป 5 ชม.
ไม่รู้ยืนเล่นเข้าไปได้ไงเพลินจริงๆ

abominog's Photo abominog 01 Dec 2010

เล่นเข้าได้ไง 5 ชั่วโมง :o_worry:

อย่างเก่งไม่เคยเกิน 20 นาที

voyevoda's Photo voyevoda 01 Dec 2010

ผมเล่นอยู่แถวๆ 3-4hr อะ.. แต่ตอนนี้แค่ KinectAdventure อย่างเดียว KA สนุกที่ เรื่อ,รถ อะโดดๆมันส์ดี
Edited by voyevoda, 01 December 2010 - 12:39 PM.

Dusamad's Photo Dusamad 01 Dec 2010

ประมาณ2ชั่วโมงเองครับ เล่นแต่สปร์อตอย่างเดียวเลย กับเพื่อนฮาสุดๆ เช้ามาปวดแขนมากกกกก :o_worry:

Mio and Mayu's Photo Mio and Mayu 01 Dec 2010

โอ้ยยย ได้เสียเงิน แน่ๆ แล้ว ไม่ไหว แล้ววว อยากลองง แล้วครับบ

terry123's Photo terry123 01 Dec 2010

เมื่อวานต่อยกะน้องเหงื่อยท่วมตัว อิอิ :punch:

Greenforest's Photo Greenforest 01 Dec 2010

3 ชม.ก็ตายแล้ว

ตอนนี้เต้นท่า teach me how to jerk จนที่บ้านขำกันใหญ่

hoooo's Photo hoooo 01 Dec 2010

2 ชั่วโมงก็เหนื่อยไม่ไหวแล้ว ไม่เคยออกกำลังกายเลย เหนื่อยเร็ว

Good........'s Photo Good........ 01 Dec 2010

กากมากๆ ตัวผมนะเล่นไปชม. ถ่านหมดก่อน (ลมจะใส่)แต่ Kinect เจ๋งๆมาก หวดมาแล้ว พร้อม 10 เกม(ลองมันทุกเกมที่ Support ไรท์เองนะ) ของเค้าดีจริงๆ ลองให้ลูกค้าเล่น (อายุ40ต้นๆ) ชอบมากๆ ถามซื้อเครื่องผมเลย เค้าบอกสนุกดี (อายุแบบนี้จะยอมรับอะไรไม่ใช่เรื่องง่ายๆนะครับ โดยเฉพาะเรื่องเกม) จะเอาไปลดความอ้วน ยืนยันอีกเสียง Work!!!

mum2520's Photo mum2520 01 Dec 2010

จัดปาย ทนไม่ไหวแล้ว เสาร์อาทิตย์ ต้องจัดซักหน่อย แนะนำเกมส์สำหรับเล่นกับ Kinect ให้หน่อยนะครับ ซัก 5 เกมส์
ขอบคุณล่วงหน้าครับ :dance_left: :dance_right:

Spicy's Photo Spicy 01 Dec 2010

อีกไม่นานผมสงสัยได้เสียเงินแน่ๆ

WinZero's Photo WinZero 01 Dec 2010

ผมต้องใส่รองเท้าที่ใส่ในบ้านเล่นครับ ไม่งั้นขาลอก...

xStudio's Photo xStudio 01 Dec 2010

2-3 ชั่วโมงก็เริ่มจอดแล้วครับ

mum2520's Photo mum2520 01 Dec 2010

เมื่อกี่โทรไปถามเนสคา บอกของหมดต้องโทรจ้องล่วงหน้า ขายดีจริงๆ :o_smoke:

lovelymarky's Photo lovelymarky 01 Dec 2010

เล่นกันเป็นชั่วโมงเลยเหรอครับ แข็งแรงจริงๆ ผมเล่น KA ล่องแพ 3 เกมก็หอบแล้วครับ โดดเยอะมาก

boXy's Photo boXy 01 Dec 2010

เทียบกับ WII sport ชกมวย เทนนิส แล้วเป็นไงครับในแง่ออกกำลังกาย อยากหาชกมวยที่สมจริงสักหน่อยครั้ง
มีแบบปั่นจักรยานหรือเปล่า แบบเอาจักรยานแม่เหล็กมันปั่น

Good........'s Photo Good........ 01 Dec 2010

ผมว่าถ้าเทียบกับ Wii นะ Kinect เข้าถึงได้มากกว่านะเท่าที่สังเกตุ เพราะมันแปลกสำหรับคนที่ไม่ค่อยได้เล่นเกม เล่นเกมยังไงไม่มีจอย อีกอย่างาพกราฟฟิคมันสวยกว่า เล่นได้สนุกกว่า ตอนนี้โดนยึดไปเรียบร้อย (เล่นNFSค้างไว้แท้ๆ ไม่น่านะนำเลยตรู เสร็จโจรหญิงไปเรียบร้อย) แต่ราคาก็แรงพอได้ แต่ถ้าเทียบความสนุกกับประโยชน์ (ได้ออกกำลังกาย) ผมว่าก็คุ้มนะ ความเฮฮ่าได้กลับมาในครอบครัวอีกครั้ง สุขาพร่างกายได้แข็งแรงด้วยครับ

xiaxiani's Photo xiaxiani 01 Dec 2010

:dance_left:เห็นหลายกระทู้ บอกลดน้ำหนักนี่คงยากละคับ เพราะการจะลดน้ำหนักต้องเผาผลาญต่อเนื่องอย่างน้อยครึ่งชั่วโมง เกมนี่มันเด๊วหยุดๆไม่ต่อเนื่องอยู่แล้ว แต่ถ้าออกกำลังก็ได้เหงื่อพอตัว เล่นวอลเลย์แล้วปวดแขนพอสมควรพยายามจะตบแรงๆแม้ว่าการให้น้ำหนักไม่ได้เกี่ยวกับความแรงของลูกในเกมก็ตาม

RONAN321's Photo RONAN321 01 Dec 2010

พึ่งได้มาเมื่อคืนเล่นไป2 ชม. ตื่นมาปวดใช้ได้เลย ^^

ของเค้าดีจิงๆนะ Confirm!!

consolehuman's Photo consolehuman 01 Dec 2010

ลองเล่นเมื่อคืนก็หนุกดีครับ ชอบตอนถ่ายรูปอ่ะ นั่งดูฮาดี